Tìm Trung Tâm Học Giao Tiếp

Thảo luận trong 'Học tập' bởi khỉ héo, 5/1/2021.

1. khỉ héo

khỉ héo Thành viên tập sự

Vì qua tết công ty mình lên quy định là phải có tiếng anh mới tiếp tục công việc và về vấn đề lương bổng,nhưng buồn thay là mình tiếng anh quá yếu,ad nào biết trung tâm học ok không có thể giới thiệu cho mình với,mình đang cần gấp,mình ở Hồ Chí Minh,xa cũng được miễn sao học ok là được hết,chứ nếu thay đổi công việc chắc đói quá,huhu help me

Xem thêm các chủ đề tạo bởi khỉ héo
    Đang tải...

2. bibaby

bibaby Thành viên mới

Bạn có muốn học ở quận 10 không,có trung tâm ILI ở quận 10 học cũng rất ok,học phí cũng ổn định không quá cao,nhưng điều đặc biệt là học vs giáo viên nước ngoài,đó cũng là 1 điều kiện khá ok để mình có thể luyện tập nghe nói này nọ,thật ra thì mình cũng không biết về trung tâm này nhiều đâu,cũng có người giới thiệu cả thôi

đào văn lãm thích bài này.
  3. triệu mỹ đình

triệu mỹ đình Thành viên mới

Mình cũng học ở ili quận 10,2 tuần nữa là nghỉ tết,cũng khá là làm biếng học vì nôn náo tới tết,nhưng cũng phải học đây,thứ nhất là do sợ không kịp để cb chon kế hoạch ,năm nay dịch bệnh quá chừng,thứ 2 là học gv thấy đang trên đà tiến bộ,nghỉ thì sợ tuột dốc,nhưng học thì học chứ cũng tùy theo mỗi người ,có bạn thích ,có bạn lại không thích mới đau

4. đào văn lãm

đào văn lãm Thành viên mới

Mình cũng học ở trung tâm này lâu lắm rồi ,nghỉ 1 thời gian rồi cũng trở lại đấy học nữa,do thấy học được nên cũng không muốn học ở đâu nữa