Sài Gòn: Chia Sẽ Kinh Nghiệm Nâng Ngực Nội Soi Của Các Chị Em

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi giacatluong007, 9/12/2020.

1. giacatluong007

giacatluong007 Thành viên chính thức

Em đã xong xuôi 2 nhóc rồi. bây h việc được e ưu tiên hàng đầu đó là đi phục hồi lại bộ ngực.Ngực e giờ nhỏ lắm nó như vầy.

Nhìn chán gì đâu…..Nên tính là sẽ đi đặt cái túi ngực vô để tăng kích thước size vòng 1. E cũng tìm hiểu trên diễn đàn tamsudaokeo là biết được, bây giờ có phương pháp phẫu thuật nâng ngực bằng nội soi hiện đại lắm.Ko để lại sẹo và hiệu quả lâu dài. Nhưng e chỉ mới biết sơ sơ đại khái là vậy thôi chưa chắc điều gì cả. Nên phải đi xin kinh nghiệm nâng ngực nội soi của các chị xem thế nào rồi mới dám đi làm đó.

Ai am hiểu thì giúp em nhen. Rất mong tin các chị. yêu mn

Mina 12 0

Đúng rồi đó em, nâng ngực nội soi này thì hiệu quả với hiện đại lắm đấy, chị nâng ngực được 8 tháng rồi đó. Nâng xong thì ít đau, vết mổ thì ngắn mà nhanh lành nữa, sẹo thì sau này mờ là ko thấy luôn đó. Kinh nghiệm để hiệu quả sau khi nâng ngực là kiêng cữ ăn uống đúng nè, xong đi lại thường cho nhanh lành rồi massage ngực cho mau mềm đấy. Nhớ vững mấy cái đó là được

LengocbaoTr 0

Oh vậy ạ, lúc chị phẫu thuật thì có đau lắm không chị, rồi bao lâu thì mình mới hết đau sinh hoạt lại bình thường được chị?

Mina 0

Lúc phẫu thuật thì mê mang rồi lúc hết thuốc mê tỉnh thì nó hơi nhói đau 1 ít thôi, xong uống thuốc giảm đau đỡ nhiều lắm luôn đấy, về nhà thì 4 bữa sau thì ko còn cảm giác đau nữa rồi, tháo chỉ lút 9 ngày xong vài bữa sau có thể sinh hoạt bt rồi chỉ là có điều làm nặng ko dc thôi

LengocbaoTr 0

Chị nâng ngực ở đâu vậy có thể cho e xin info của chỗ đấy ko ạ? do e cũng ít thông tin chỗ làm uy tín lắm

Mina 0

Chị làm ở trog sài gòn bên thẩm mỹ viện của bác sĩ Hùng, e tìm thông tin ở trên facebook seach theo cái này là ra nè
    4 2

LengocbaoTr 0

Oh mà sao chị biết tới bác sĩ này mà làm vậy?

Mina 0

Chô này là bạn chị đã làm trước đó rồi nó giới thiệu chị qua làm với chị cũng có tìm hiểu ở trên mạng và thấy các chị từng làm ở đây rồi review ok quá nên chị qa đây làm luôn

LengocbaoTr 0

Chị đọc mấy cái review đó ở đâu thế chỉ cho em với, e cũng mún xem mấy review trước cho chắc ấy

Mina 0

Chị tìm thấy cái group của mấy chị làm rồi vào trong đó thấy các chị review nhiều lắm luôn ấy, nè gr này nè e vô thử đi là thấy liên à.
    7 4

LengocbaoTr 0

Dạ chị, cảm ơn c nhiều nha e sẽ tìm hiểu thử mới được.

Xuyên Dương 0

bên thẩm mỹ viện ngô mộng hùng này thì bác sĩ nào làm cho mình vậy chị?

Mina 0

Ông bs Hùng làm luôn đó bạn, do ở đây chỉ có bs Hùng thôi à, tư vấn thì bs Hùng cũng tư vấn luôn đó, khám rồi cho mình size để phù hợp luôn đấy

Xuyên Dương 0

Dạ vậy ạ, do e cũng mới đc giới thiệu qa đây từ 1 đứa bạn nên cũng ko biết gì nhiều

Linh Hương 2 0

Ngực của bạn thì cũng còn tương đối đấy, chứ như ngực của mình vạc trước vạc sau thì rớt đc 2 con ốc thôi, giờ cũng đang gom tiền để đi làm ngực nội soi này nữa nè

LengocbaoTr 0

Trước ngực mình thì đâu đến nổi này đâu, mà sinh xong thì nó tàn đến cỡ này luôn ấy, của bạn thì đó giờ thì còn ko hụt hẫn nhiều mình thì hụt hẫn cực kì luôn

Linh Hương 0

Ờ kểu bạn thì hụt hẫn hơn mình nhiều, mình thì ko hụt hẫn mà tự ti khi ngta dòm ngó lắm
    Trả lời

Linh Trang 15 0

Ngực của chị giống như e hồi chưa nâng nữa ne, cũng có được chút ngực mà cũng thuộc dạng lép, mặc đồ toàn kính cổng cao tường ko à. Mà rồi e đi nâng ngực nôi soi đặt cái túi ngực tròn vô thì thay đổi 1 cách ngoạn mục luôn, chị có đi nâng thì đi nâng túi ngực tròn như e v ấy thì kết quả bao ưng ý

>>>>Tham khảo thêm: nâng ngực nội soi bao lâu thì hết đau

LengocbaoTr 0

Túi ngực này là bác sĩ chọn cho mình hay là mình tự chọn luôn vậy chị? chị có hình ngực hiện giờ ko cho e xem với đc ko?

Linh Trang 0

Túi ngực này thì bác sĩ tư vấn cho e đó chị, mà hình đưa lên đây thì e cũng hơi ngại xí chị thông cảm nha, à mà dáng ngực của e lúc trước thì chọn theo dáng của chị này nè chị xem thử đi nè
    12 3

LengocbaoTr 0

Ngực của chị này cũng giống giống ngực của e nữa nè, mà chị này nâng ngực đẹp quá luôn ha chị, mà ngực chị nâng có được vậy ko?

Linh Trang 0

Đc ấy ngực e cũng đều như vậy nè, mà có cái khe thì xa hơn 1 tý do e có nói vs bs là thích khe hơi xa 1 tý ấy

bui thi thanh mo 0

Dáng ngực 30 ngày mà đẹp quá, chị Linh Trang sau khi nâng ngực thì nó có như vậy liền luôn hk chị?

Linh Trang 0

Lúc đầu thì chưa đc như vậy tại nó còn hơi sưng ấy mà thấy khác lắm rồi. Mà khi cắt chỉ lúc 1 tuần thì nó ko còn sưng nữa thì đẹp lên so với lúc còn sưng nhiều luôn á

LengocbaoTr 0

Mình có thể nói mong muốn mình vs bác sĩ được luôn hả chị, à mà bs hùng này lúc nảy e cũng có chị giới thiệu cho e nữa đấy, e cũng đang tìm thông tin nữa này

bui thi thanh mo 0

Linh Trang oh, mà lúc làm về sưng vậy thì nó có đau nhiều lắm hk chị?

Linh Trang 0

LengocbaoTr ừa lúc bs tư vấn mình đó thì mình nói ý muốn ngực của mình sexy hay là tự nhiên nữa. Rồi bs sẽ tư vấn cho mình size đó
    bui thi thanh mo hk có nhiều đâu hơi ê ê thôi à, sưng thì sưng ít à cũng ko có nhiều lắm đâu

bui thi thanh mo 0

Linh Trang vậy thì đỡ quá rồi, à mà chị làm ngực này hết nhiêu tiền vậy?

LengocbaoTr 0

Oh thích quá vậy chị. Nghe chị nói mà e mê quá rồi ấy, giờ muốn đi làm liền luôn rồi hihihi

Linh Trang 0

bui thi thanh mo bữa là làm 2800$ ấy đổi ra là 65 triệu đó bạn, bữa lên coi lại thì cũng giá vậy à mà thấy có đc km 10 triệu trong tháng này hả gì đó bạn, bữa mình có lưu lại gửi cho nhỏ bạn nó coi còn hình nè
    G12

Linh Trang 0

LengocbaoTr vậy thì triển liền luôn đi kẻo nguội

bui thi thanh mo 0

Linh Trang wow tới 10 triệu luôn thì quá xá thích luôn rồi. Cảm ơn chị nhiều nhé, chắc mai qua đó tư vấn thử xem sao luôn

minhtam98 0

Ngực của chị giống như e hồi chưa nâng nữa ne, cũng có được chút ngực mà cũng thuộc dạng lép, mặc đồ toàn kính cổng cao tường ko à. Mà rồi e đi nâng ngực nôi soi đặt cái túi ngực tròn vô thì thay đổi 1 cách ngoạn mục luôn, chị có đi nâng thì đi nâng túi ngực tròn như e v ấy thì kết quả bao ưng ý

From Linh Trang

Chị ơi cho e hỏi nâng ngực nội soi có đau không vậy chị? E bị sợ kim tiêm sợ máu dù muốn nâng cấp vòng 1 lắm nhưng vẫn còn đắn đo.

>>>bài viết được chia sẽ bởi nguồn: kinh nghiệm nâng ngực nội soi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giacatluong007
  2. benhvienemcas

benhvienemcas Bệnh Viện Emcas

Nâng ngực cho con bú được không?
    Túi ngực có thể ảnh hưởng đến lượng sữa mẹ mà cơ thể có thể sản xuất. Nhưng trong một số trường hợp, nguồn sữa không bị ảnh hưởng.

Chắc chắn sẽ có nhiều bà mẹ lo lắng rằng việc cho con bú có thể ảnh hưởng đến tình trạng bộ ngực. Tuy nhiên, mọi sự thay đổi của ngực về hình dạng và kích thước khi mang thai và cho con bú là điều bình thường.

Đối với những người mẹ đã từng phẫu thuật đặt túi ngực, việc cho con bú sẽ không ảnh hưởng đến bộ ngực đã qua phẫu thuật, nhưng kích thước và hình dạng tổng thể của ngực có thể sẽ thay đổi.

Ảnh hưởng của phẫu thuật nâng ngực tới việc cho con bú
    Túi ngực thường được đặt sau tuyến sữa hoặc dưới cơ ngực, không ảnh hưởng đến nguồn sữa. Tuy nhiên, vị trí và độ sâu của vết mổ có thể ảnh hưởng đến khả năng cho con bú của bạn.

Phẫu thuật giữ nguyên vẹn quầng vú sẽ ít gây ra vấn đề hơn. Các dây thần kinh xung quanh núm vú đóng một vai trò quan trọng trong việc cho con bú. Khi trẻ mút, cảm giác trẻ đang mút vú sẽ làm tăng nồng độ hormone prolactin và oxytocin. Prolactin sẽ kích thích cơ thể sản xuất sữa mẹ. Khi các dây thần kinh này bị tổn thương, cảm giác này sẽ bị giảm đi và có thể ảnh hưởng đến việc sản xuất sữa của cơ thể.

Các vết rạch được tạo ra dưới vú, qua nách hoặc rốn ít có khả năng cản trở việc cho con bú.

Bệnh Viện Emcas
    Địa chỉ: 14/27 Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10
    Hotline: 0989771177 - 0909129698
    Web: Emcas.vn