Thông Tắc Tia Sữa Nhanh Chưa Đến 10 Phút

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi phamductung1088, 2/4/2018.

1. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Các mẹ đừng chữa ở đâu xa, cứ qua cái trung tâm ở ngõ 14a dốc phụ sản cách bệnh viện 100m đi bộcho em, máy móc làm vèo một cái bầu ngực xẹp lép, nhẹ hết cả người cái trung tâm này từ nghĩa dũng chuyển về, khách đông dã man, không đặt lịch trước thì chờ đến cả ngày mới tới lượt.

Đang tải...

2. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Công nhận là chỗ trung tâm Breatech ở dốc phụ sản chữa ổn thật.Mình từng gọi họ rồi mình biết. Nhân viên đến thông nhanh hơn mình tưởng. Họ mát xa và dùng máy có 1 hút mà đã hết tắc, ngực đang căng cứng đã nhẹ hẳn rồi. Lúc sau thì sữa phun ra. Đúng là nhân viên có chuyên môn và kinh nghiệm nên làm tốt hơn hẳn

3. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Tắc sữa đúng là nỗi khổ của các mẹ sau sinh. Em cũng tắc nặng sau khi sinh. May sao gọi nhân viên ở chỗ dốc phụ sản đến thông kịp mới hết tắc đó. Các mẹ đừng cố chịu đau, hãy gọi sớm đi. Nhân viên ở đây làm tốt lắm. Em còn lưu sdt của họ đây 0915941618

4. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Chỗ trung tâm Breatech mà các mẹ nói gần bệnh viện phụ sản, nhiều mẹ sinh xong gọi họ chữa tắc tia sữa lắm. Mình cũng thế, gọi ngay trung tâm này cho gần. Nhân viên toàn bác sĩ có chuyên môn cao và kinh nghiệm nên thông nhanh lắm các mẹ à.

5. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Khi bạn vừa phát hiện ra sữa ứ lại thì nhanh chóng chườm nước ấm và dùng tay matxa quanh ngực rồi tiếp tục vắt hoặc cho con bú thì tia sữa sẽ thông lại thôi,

6. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Trung tâm Breatech ở dốc phụ sản thì nhiều mẹ chữa quá rồi nên mình cũng rất tin tưởng gọi họ sau khi sinh xong. Phải nói là nhân viên tuyệt vời các mẹ ạ. Làm nhanh không đau mà lại rất có tâm nữa, tư vấn chế độ ăn uống mát xa các kiểu cho mình. Đáng đồng tiền bỏ ra thật. sdt còn lưu để lần sinh sau gọi tiếp đây: 0946530809. hi

7. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng vừa mới gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến thông sữa cho xong. Cảm giác nhẹ người, phê thật. Nhân viên có kinh nghiệm chữa tốt lắm

8. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Nhân viên ở trung tâm Breatech này rất nhiệt tình và có tâm các mẹ ạ. mình vừa gọi họ chữa cho xong. Thông sữa cho mình xong còn cần thận hướng dẫn mình cách mát xa và cách cho con bú để tránh bị tắc lại nữa

9. lanhtienao

lanhtienao Thành viên chính thức

Mình rất thích bài viết này, thật sự rất hữu ích và thú vị, hy vọng bạn có thể viết thêm nhiều bài hơn, mình rất muốn đọc thêm.
    Xem thêm: cách rút tiền sàn OKEx

10. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Cả em và mấy đứa bạn đều chữa tắc tia sữa ở trung tâm Breatech. Nhân viên mát tay lắm, thông 1 lúc đã hết tắc rồi,em có cả web của họ, thi thoảng vào đọc thấy nhiều bài viết hay lắm các mẹ , các mẹ vào xem đi: thongsua.com

11. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

cám ơn các mẹ đã review.,em cứ lăn tăn mãi chưa dám gọi họ đến chữa cho. Hôm qua đau quá ko chịu dc quyết gọi luôn trung tâm Breatech. Công nhận nhân viên tay nghề cao. Lúc nhân viên thông cho xong, thấy sữa phun ra mà mừng rơi nước mắt,nhẹ cả người.

12. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

có mẹ nào từng chữa ở 11 Tô Hiệu Hà Đông chưa, cho em ít kinh nghiệm. em sắp sinh rồi mà lo quá.nhỡ có bị tắc sữa thì ko biết nên gọi ở đâu

13. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

trung tâm rất ổn nhé, quanh hà đông thì chỉ có chỗ này là tốt nhất. Mình cũng ở Hà đông và tham khảo mấy nơi rồi nên biết. sinh xong mình cũng gọi 11 Tô hiệu chữa tắc sữa cho, nhân viên đến nhanh, nhiệt tình, họ có máy móc đầy đủ nên thông nhanh lắm., mình hết tắc sau có 1 lần họ đến thôi. mẹ nó nên gọi họ mà chữa

14. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình bị viêm tuyến sữa nặng sau sinh có 2 ngày, không tiện đi lại nên đã gọi nhân viên ở 11 Tô Hiệu,HĐ đến. Thật may mắn họ xoa bóp rồi dùng máy hút sau có 2 lần đỡ rất nhiều, hết viêm, sữa về đủ cho con bú. Bạn nên gọi họ nhé

15. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mấy đứa bạn mình đều chữa tắc sữa ở 11 Tô Hiêu, Hà Đông cả. Chúng nó khen nhân viên nức nở. Sinh xong mình cũng gọi họ. Đúng là nhân viên làm rất hiệu quả, vừa nhanh vừa ko đau. Mình còn sdt của họ đây, các mẹ gọi mà chữa: 0346561846

16. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Mình sốt mất mấy ngày vì tắc tia sữa lúc mới sinh. May sao gọi trung tâm11 Tô hiệu, hà đông này họ đến thông cho mới khỏi hoàn toàn. Nhân viên toàn người có chuyên môn giỏi nên yên tâm lắm ấy. Mẹ nào bị thì cứ trung tâm này mà gọi

17. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

nhờ các mẹ review nên em cũng yên tam gọi chỗ 11 Tô Hiệu đến chữa tắc tia sữa cho, thật các mẹ nói đúng, nhân vien trẻ nhưng rất nhiệt tình, chữa cũng nhanh nưa,x chỉ 1 lúc mà em đã hết tắc sữa, thấy cách họ mát xa là biết họ có kinh nghiệm rồi,hi . giờ em hết tắc rồi và lên đây review tiếp cho các mẹ

18. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

mình sinh bé nhà mình được 1 tuần thì tắc, phải thuê người matxa và cho bé bú liên tục. Mình gọi trung tâm 11 Tô hiệu chưa đầy 20phút đã có người đến rồi, làm xong thì sữa ra mạnh. công nhận nhân viên tay nghề giỏi thật các mẹ ạ