Gấp ... gấp ạ: Em mình bị tắc tia sữaGiúp các mẹ bị tắc sữa sau sinh!

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi leanhquan00146, 19/6/2013.

1. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

Hồi em mới sinh bé được 2 tuần, sữa ít lắm ý. Em chịu khó ăn uống lắm nhưng vẫn ko có sữa, chỉ có mẹ béo lên thôi. May sao có bà chị chỉ cho trung tâm chỗ 11 Tô Hiệu,Hà Đông. Họ đến có 1 lần ấy mà sữa phun ra luôn. Công nhận có chuyên môn nghiệp vụ vẫn hơn các mẹ ạ.nay em bé dc 5 tháng rồi, vẫn đủ sữa bú
    Mẹ nào ở Hà Đông thì gọi họ, chứ dốc phụ sản thì hơi xa.hehe

Đang tải...

2. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

chị ơi, chị có số đt của trung tâm ở Hà Đông này không cho em với được không.Em sắp sinh nên đang muốn tham khảo. cám ơn chị

3. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

Trung tâm này ở 11 Tô Hiệu,Hà Đông em nhé. Sdt là 0346561846. E gọi thử đi, nhân viên ở đây tư vấn ok lắm

4. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mn nhé. Hôm qua mình cũng vừa gọi nhân viên ở đấy đến thông sữa cho đứa em dâu mới sinh. Vừa gọi cái, họ đến luôn. Nhân viên mang theo máy hút đến với xoa bóp 1 lúc mà nó đã hết tắc, ngực nhẹ hẳn. Giờ thì sữa đã có để cho con bú rồi. Đúng là nhân viên có chuyên môn, làm tốt lắm

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mẹ nào gần Đống đa thì có thể gọi chỗ 105 Láng Hạ ý.nhân viên ở đó chữa cũng ổn lắm. Mình bị tắc sữa có nổi cục, suýt nữa phải đi trích. May nhờ nhân viên ở đây đến thông kịp mới khỏi. Thật may quá, nhân viên có kinh nghiệm, chữa tốt lắm. Mình còn lưu dt của họ đây: 0915941618

6. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Chị dâu mình mới gọi chỗ 105 Láng Hạ để chữa tắc tia sữa đấy các mẹ. Thấy chị ấy kêu đau mà sợ quá. May mà nhân viên đến kịp thời thông cho mới đỡ. Công nhận nhân viên ở đó có tay nghề, xoa bóp nhẹ nhàng mà một lúc sau sữa đã phun ra thành tia. Chị ấy đỡ đau hẳn. họ đến tận nhà làm nhưng giá cả phải chăng, ko đắt đâu các mom ạ

7. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Cứ nghĩ đến vụ tắc sữa là thấy sợ. Em tắc sữa đến phát sốt,ngực căng cứng, càng xoa bóp càng đau. Rồi cuối cùng phải gọi nhân viên ở trung tâm Breatech ở dốc phụ sản đến thông cho. Họ làm có 1 lúc mà đã thấy đỡ rất nhiều, rồi sữa phun ra , nhẹ người. Đúng là có chuyên môn nên chữa nhanh, xoa bóp cũng nhẹ nhàng, chỉ đau tẹo thôi. Mẹ nào bị tắc thì cứ gọi họ ngay đi, đừng cố chịu đau làm gì

8. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng từng chữa tắc tia sữa ở 105 Láng Hạ rồi. Nhân viên có kinh nghiệm nên thông nhanh lắm, lại tư vấn chế độ ăn uống, mat xa các kiểu cho mình nữa.ổn lắm các mẹ à

9. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mấy chị em mình sinh nở cũng đều ở chữa tắc tia sữa ở 105 Láng Hạ này. Nhân viên làm có tâm lắm. Nhẹ nhàng, tư vấn chế độ ăn uống matxa các kiểu

10. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Được chị đồng nghiệp giới thiệu trung tâm 105 Láng Hạ cho nên mình cũng gọi ngay sau khi sinh. Nhân viên đến mát xa rất nhẹ nhàng, làm nhiệt tình. Mình ko bị tắc và sữa có đều cho con bú ngay. Khuyên các mẹ nên gọi họ mà chữa

11. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Sinh xong tắc sữa đau quá, mình liền gọi nhân viên 105 Láng Hạ đến luôn. Họ matxa nhẹ nhàng, hơi đau tý thôi. Lúc sau sữa phun ra, hết đau luôn. Thấy may vì mình đã gọi đúng trung tâm uy tín

12. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Sinh xong không có sữa, nhìn con phải ăn sữa ngoài sốt ruột lắm các mẹ ạ. Rồi đứa bạn thân chỉ cho trung tâm 105 Láng Hạ đến chữa. Thật không ngờ, chỉ sau 1 lần họ đến thông, sữa mình đã về nhiều. Nhân viên còn tư vấn chế độ ăn uống và mát xa để sữa về đều hơn nữa. Thật mừng hết sức luôn. Mình có cả web của họ đây này, các mẹ gọi họ nhanh đi, họ có nhiều chi nhánh lắm: thongsua.com

13. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Em có tham khảo web của 105 Láng hạ và gọi tổng đài của họ tư vấn. Thấy nhân viên nhiệt tình, nghe cách nói là thấy họ rất có chuyên môn nên em đã gọi họ sau khi sinh đến mát xa cho. Thật đúng như các mẹ nói, nhân viên có tay nghề, làm nhanh.Chỉ mát xa 1 lúc, em không bị tắc và sữa về đều

14. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng không biết nói gì để cám ơn nhân viên ở 105 Láng Hạ. Đến chữa tắc sữa cho em có 1 lần mà mình khỏi luôn. Giờ đã có đủ sữa cho con bú

15. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Sinh xong em xoa bóp chườm nóng đủ kiểu vẫn tắc. Rồi phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông cho mới hết tắc hoàn toàn,giờ thì có sữa thoải mái cho con bú rồi

16. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

bạn nói chuẩn. 105 láng hạ là dịch vụ thông tắc tia sữa tốt nhất mình từng biết. Nhân viên không ngại đêm tối đến nhà giúp mình,, lại còn tư vấn nhiệt tình đầy đủ thông tin các kiểu nữa chứ