Cần Tìm Địa Chỉ Mua Cao Lá Rừng Dr Cell Chính Hãng?

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi huongthom90, 30/1/2021.

1. huongthom90

huongthom90 Thành viên chính thức

Các mẹ chỉ cho em địa chỉ bán cao lá rừng Dr Cell chính hãng được không ạ??
    Em nghe nói dùng cao lá rừng Dr Cell này thì không phải ăn kiêng, chỉ cần lăn là có thể đánh tan mỡ thừa, kể cả mỡ thừa tích tụ lâu ngày nên muốn mua về giảm béo ở bụng và bắp đùi mà chưa biết mua ở đâu đảm bảo chất lượng? Các mẹ ai có thông tin cho em xin một vài địa chỉ bán cao lá rừng Dr Cell chính hãng với? nếu cần em đặt mua online cũng được ạ? Em cảm ơn các mẹ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi huongthom90
  2. thuphuongg89

thuphuongg89 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nó thử lên shopee xem. Trên đó cái gì cũng có bán.
    Mình thấy hãng này cũng nổi tiếng, mà dạo này nhiều chị em theo trào lưu xài cao lá rừng dr cell này để giảm mỡ thừa ghê.
    Đọc mạng cũng thấy báo chí đưa tin suốt à.

3. trangmakeup93

trangmakeup93 Thành viên sắp chính thức

Cao lá rừng Dr Cell này thấy nhiều người khen nhỉ, trước chị cùng công ty mình cũng dùng. Nhưng cũng phải kiêng kiêng cái mồm cộng thêm vận động nhẹ nhàng chút nhé, không là công cốc đó.
    Bà ý kêu là lăn cái này là ngoài da, lăn xong thấy chỗ đó nóng nóng, lâu lâu đo lại thì thấy eo giảm, bắp tay cũng giảm đó. Cái này mình ủng hộ hơn việc uống thuốc giảm cân, ít nhất ko nạp vào cơ thể là thấy bớt nguy hiểm rồi

huongthom90 thích bài này.
  4. huongthom90

phải rồi bạn ơi, mình cũng phải tìm hiểu kĩ rồi mới định mua về dùng đó. Thấy nhiều người khen rồi là thấy diễn viên Nam Thư cũng dùng nên tăng độ tin cậy

5. Thảo mộc xông Tanamera

Thảo mộc xông Tanamera Thành viên chính thức

B uống nước cần tây vào buổi sáng trước khi ăn sáng 30’. Lúc đầu uống thì n sẽ rất khó uống, b có thể ép chung với táo để uống. Nếu quen r thì dùng 1 miếng chanh với nước cần tây là đc ( có thể dùng thêm đường ăn kiêng ) nhé cái đó mình thấy đào thải độc tốc, giảm cân, mỡ tốt nè

6. habeo29054

habeo29054 Thành viên chính thức

Em thấy là cao lá rừng như một biện pháp hỗ trợ để giảm mỡ rắn và giảm sâu vào chỗ cần giảm á. Nên chị vẫn nên có 1 liệu trình ăn uống kết hợp tập luyện để cho đạt kqa tốt nhất nhé.
    + Ăn: eatclean, keto,..v.vv chỉ cần kiểm soát calo in < calo out là sẽ auto gầy
    + Tập luyện: chị cũng có thể tham khảo bài tập plank làm nhỏ eo của Emi Wong hoặc của Hana Giang Anh nha. Em thấy khá nhiều bạn làm theo và giảm đó ạ
    Ngoài ra thì chị dùng Dr Cell 2 lần mỗi ngày, sáng trước khi ăn và chiều tối lúc mới tắm xong để tăng hiệu quả nhá chị.
    Với em thấy trên web www.caolarung.vn là chính hãng đó chị, mua đó đảm bảo và yên tâm nha, còn đang thấy có mua 3 lọ được tặng 1 đai latex đó.

7. huongthom90

chị cảm ơn em nhé, có tâm quá em à, để chị vào web mua cho chuẩn nha. Cũng sẽ thử làm theo chế độ của em để giảm một tí cân nữa cho xinh đón Tết

8. nguyenthuydien

nguyenthuydien Thành viên mới

Chị thì không chỉ bụng mà vùng nào cũng to, đẻ 2 đứa xong mà. Nhưng sau chị có combo bất bại là gạo lứt và các đồ luộc hấp.
    lâu lâu ngán quá em có xào bằng dầu olive nữa á
    điều quan trọng là mình không bỏ bữa và uống đủ đủ nước cho cơ thể nhe

9. trunglan8901

trunglan8901 Thành viên chính thức

Mình đang xài Dr Cell nè, hết chai t2 rồi ấy mách bạn 1 tips nhỏ của mình nhé, bạn sẽ thấy hiệu quả hơn đó.
    Như cao lá rừng Dr cell này nó có thành phần thảo dược tính nóng ( trà xanh + gừng + nghệ ,..) nên ngoài chỉ lăn lăn thì mình còn massage nữa.
    Có hôm đầu tư thuê hẳn 1 bạn massage tại nhà, đánh cất lực vào bụng, mông 30’ sao cho nóng ran lên, da mấy chỗ đó đỏ ửng lên thì thấy hiệu quả x2, x3 ý. Mê lắm. Còn nếu không thì cứ lăn cao như bình thường, quấn đai nịt bụng cũng tốt lắm. Đảm bảo giảm nhanh luôn kakaa
    Mình mua ở đây nè, fb chuẩn luôn

10. huongthom90

mình cảm ơn bạn nhiều nhé, có bạn dùng rồi review lại mình càng yên tâm

11. lanlinh@123

lanlinh@123 Thành viên mới

Ngoài dùng các sản phẩm bôi tan mỡ thì ấy thử tập bài 21 day get fit challenge của Chloeting nha, rồi sau lồng thêm bài abs là người đẹp dáng ngon

12. Ipretty.vn

Ipretty.vn Thành viên chính thức

Nhà m cũng đang xài nè. Giảm đc 4cm trong hơn 3 tuần rồi. Mà tiện nhất là không phải ăn uống kiêng khem hay tập luyện kham khổ mà, chỉ cần lăn dr Cell với tập luyện, ăn uống, sinh hoạt hợp lý là đã được vòng eo thon gọn chuẩn bị đón Tết rùi, hhi

13. huongthom90

Em cũng mong được như mẹ nó vậy, hihi