Sài Gòn: Đã Ai Nâng Ngực Chưa - Review Về Nâng Ngực

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi giacatluong007, 4/11/2020.

1. giacatluong007

giacatluong007 Thành viên chính thức

Mọi người ơi em mới tìm được cái diễn đàn tamsudaokeo này hay lắm nè, mọi người chia sẻ kiến thức làm đẹp thẩm mỹ với nhau nhiệt tình lắm! ai chưa biết thì tham khảo thêm nhé!

Mấy ché ơi, sắp tới mừng sinh nhật lần 24, em định đi nâng ngực để trở thành thiếu nữ thực sự. Chứ 23 năm qua sống gắn mác học sinh hoài ngán ơi là ngán. Em tìm hiểu thấy pp nâng ngực nội soi an toàn mà làm đẹp nữa nên định đi nâng nhưng e khôg biết ở Sài Gòn TMV nào uy tín. Trong hội đã ai nâng ngực chưa vậy, cho em review với vài chỗ nâng ngực uy tín với!!! Em cảm ơn nhìu nhìu nek :h: —-Cô nàng 8t — Diễm Hạnh

chị nâng ngực bên bVTM Ngô Mộng Hùng ấy, bác sĩ làm đẹp mát tay đẹp lắm, làm về ai cũng khen hết, em tham khảo bên đó đi

Cát Phượng

bên bVTM Ngô Mộng Hùng này là ở quận mấy vậy chị, chị cho xin thêm thông tin đi

Diễm Hạnh

tmv này ở quận 3 á em ngay khúc Trương Định giao với Cách Mạng Tháng 8 á ở đây có sdt địa chỉ luôn á

đã ai nâng ngực chưa

Cát Phượng

dạ em thấy rồi mà bác sĩ bên đây làm mát tay lắm hả chị, có đau k chị?

Diễm Hạnh

k có đau em ơi, mình đc gây mê với có thuốc giảm đau với bác sĩ có nhiều kinh nghiệm nên làm nhẹ nhàng lắm

>>>Tham khảo thêm: địa chỉ nâng ngực uy tín tại hà nội

Cát Phượng

do em cũng đang ham lắm mà sợ đau quá chừng k biết s hết, thêm nữa là chưa đụng tới dao kéo bao giờ, nên lo lắm

Diễm Hạnh

ai lần đầu làm cũng v mà em muốn làm thì tìm hiểu từ từ là được mà, à mà em muốn xin review thì lên đây nè, nhiều chị em review lắm luôn

đã ai nâng ngực chưa

Cát Phượng

ủa trên đây là mấy chị em làm bên Ngô Mộng Hùng review luôn hả chị

Diễm Hạnh

đúng rồi đó em, mấy chị em làm xong ngta review chia sẻ kinh nghiệm làm, rồi chăm sóc nhiều lắm

Cát Phượng

trời v tốt quá để em tham khảo xem s, em cảm ơn chị nha. Cơ hội để em trở thành thiếu nữ thật sự sắp thành hiện thực rồi

lyly luta

mấy chị em đã ai nâng ngực chưa bơi vào chỉ chỗ cho em nó kìa chớ để đi làm bậy làm bạ là chết con nhỏ luôn mới 23t thôi. cmt với tính chất chống trôi

Cát Phượng

chị tốt quá à, em cảm ơn chị nha

lyly luta

mà suy nghĩ kĩ chưa mà quyết định làm đó, làm cái này là phẫu thuật lớn lắm luôn đó

Cát Phượng

dạ em suy nghĩ kĩ lắm rồi chị, em lép 23 năm nay rồi em thật sự muốn thay đổi

lyly luta

vậy thì em tìm hiểu cho kĩ, tìm chỗ nào uy tín r hãy làm để hối hận đó, chúc em sớm có ngực đẹp biến thành thiên nga nha

Cát Phượng

em cảm ơn chị ạ! :h:.

>>>bài viết được chia sẽ bởi nguồn: đã ai nâng ngực chưa

Xem thêm các chủ đề tạo bởi giacatluong007
  2. benhvienemcas

benhvienemcas Bệnh Viện Emcas

Có nhiều lý do để các chuyên gia EMCAS khuyến khích khách hàng sử dụng phương pháp Nâng ngực Hybrid nhưng lý do quan trọng nhất là phương pháp nâng ngực này tạo nên sự mềm mại của một bầu ngực tự nhiên. Đối với những khách hàng trước khi nâng ngực với khối lượng mô tuyến vú ít, kích thước ngực nhỏ và khe ngực xa, trong khi muốn tuyến vú đẹp thì cần phải tăng độ nhô, tăng đường kính mô tuyến vú và khe ngực phải gần hơn, nếu chỉ sử dụng phương pháp nâng ngực thông thường sẽ làm cho lớp da bên dưới bị mỏng dần cộng với sức nặng của túi ngực sẽ khiến cho ngực bị chảy sệ và lộ túi.

Tại sao nên chọn EMCAS để thực hiện dịch vụ Nâng ngực Hybrib EMCAS ?
    Đặt túi ngực là giải pháp đầu tiên được nhiều người nhắc đến khi có mong muốn cải thiện vòng 1 không cân xứng. Nhưng trên thực tế, với tình trạng ngực lệch nhiều, da mỏng thì việc đặt túi không thể mang lại kết quả hoàn hảo như mong muốn. Với trường hợp này, chuyên gia phẫu thuật EMCAS luôn khuyên khách hàng sử dụng phương pháp Nâng ngực Hybrid EMCAS hay còn gọi là Nâng ngực “Con lai” là sự kết hợp giữa phương pháp đặt túi ngực thông thường và cấy mỡ tự thân để tạo cho bộ ngực được mềm mại, dáng cân đối, căng tròn tự nhiên đồng thời khắc phục được những nhược điểm mà phẫu thuật nâng ngực túi giọt nước & nâng ngực nội soi truyền thống không làm được.

Nên chọn EMCAS để thực hiện dịch vụ Nâng ngực Hybrib EMCAS vì :
    + Trước cuộc phẫu thuật nâng ngực Hybrid EMCAS các chuyên gia EMCAS sẽ :
    Tư vấn cặn kẽ về nâng ngực Hybrid hàng đầu tại Việt Nam.
    Hệ thống máy hiện đại giúp mô phỏng hoàn hảo hình ảnh bộ ngực sau phẫu thuật.

Bệnh Viện Emcas
    Địa chỉ: 14/27 Hoàng Dư Khương, Phường 12, Quận 10
    Hotline: 0989771177 - 0909129698
    Web: Emcas.vn
    Xem thêm bài viết: nâng ngực có được bóp mạnh không