Cần giúp: Bị Áp Xe

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi behip.15, 3/4/2016.

1. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

cám ơn bạn nhé, đang lăn tăn gọi trung tâm breatech sợ hơi xa thì vào đọc được cmt của bạn. Mình vừa gọi chỗ 521 Trương Định chữa tắc sữa cho xong. đúng là nhân viên rất giỏi, xoa bóp có 1 lúc mà sữa về phun ra rồi. Hết tắc luôn

Đang tải...

2. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Bác sĩ ở 521 Trương Định làm rất có tâm luôn. Mình viêm tắc tia sữa, kêu đau ầm ĩ nhưng họ vẫn rất nhẹ nhàng và tư vấn giúp mình cảm thấy thoải mái. Sau có 1 lần xử lý là mình đã hết tắc, sữa về đều cho con bú

3. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

Hồi em mới sinh được 8 ngày mình cũng bị tắc tia sữa, xoa bóp các kiểu vẫn chả ăn thua.Cuối cùng mình phải gọi nhân viên thông tắc ở trung tâm 521 Trương Định đến làm cho. Em thấy nhân viên làm mát tay lắm, em gọi có 1 lần mà đã đỡ rất nhiều, sau đó thì sữa về nhiều hơn, hết tắc. Đấy, có dùng dịch vụ vẫn hơn các mẹ ạ. Mẹ nào sắp sinh hay đang bị viêm tắc tia sữa thì tham khảo thử xem, chứ đừng để lâu thành viêm nặng lại khó chữa mà đau nữa

4. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

nhà mình ở hoàng mai, cũng ngại gọi chỗ xa lắm,chi phí cao nữa, nên mình gọi luôn chỗ 521 Trương Định đến chữa tắc sữa cho, vì bà chị họ cũng từng chữa ở đây nên yên tâm phần nào. không ngờ, nhân viên ở đây làm tốt lắm ý, tay nghề giỏi lại rất nhiệt tình. họ mát xa với hút máy 1 lúc đã hết tắc, sữa phun như mưa. đến giờ vẫn thấy mình gọi chỗ này là đúng