Điều Trị Tắc Sữa Tại Nhà

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi meHangmit, 20/2/2021.

1. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

ĐIỀU TRỊ TẮC SỮA TẠI NHÀ

Là một trong những trung tâm điều trị tắc tia sữa bằng công nghệ máy móc hiện đại 100% nhập khẩu từ Singapore, trong suốt 14 năm hoạt động. BAU123 luôn là địa chỉ tin cậy cho bà bầu mới sinh, tháng 10 chúng tôi đã điều trị tắc sữa cho 37 mẹ bỉm sữa gặp tình trạng tắc sữa từ nhẹ đến rất nặng. Trung tâm BAU123 điều trị tắc sữa ưu điểm KHÔNG ĐAU - KHÔNG TÁC DỤNG PHỤ - KHỎI NGAY SAU LẦN ĐIỀU TRỊ ĐẦU TIÊN, vì vậy nếu bạn cần điều trị tắc sữa tại nhà thì BAU123 là sự lựa chọn tốt nhất. Vui lòng xem chi tiết tại đây:

https://bau123.vn/dieu-tri-tac-sua.html

TRUNG TÂM THÔNG TẮC SỮA BAU123

[​IMG]Website: https://bau123.vn

[​IMG]Hotline: 0912.66.11.44 *[​IMG]Tel: 0915.941.618

[​IMG]Email: trungtambau123@gmail.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meHangmit
    Đang tải...

2. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

trung tâm bau123 này mình đã từng chữa tắc sữa rồi. nhân viên tay nghề cao và nhiệt tình lắm. Họ đến xoa bóp có một lúc mà mình đã hết đau, hết căng ngực. Giờ sữa phun ầm ầm rồi.các mẹ gọi họ mà chữa

3. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Mình sinh xong tắc sữa phát sốt lên. May mà gọi nhân viên ở bau123 đến thông kịp cho mới khỏi. Suýt nữa thì bị apxe rồi. Công nhận nhân viên tay nghề cao nên mới chữa nhanh khỏi.Giờ thì sữa thoải mái cho con bú

4. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Em vừa gọi nhân viên ở bau123 đến nhà thông xong, đã hết tắc, nhẹ cả người các mẹ ạ. Nhân viên giỏi lắm.các mẹ gọi họ mà chữa

5. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

gần bệnh viện phụ sản trung ương thì các mẹ qua 26 Hàng Bài nhé., rất tốt luôn. Chị gái mình vừa gọi họ chữa cho xong.nhân viên thông nhanh, nhẹ nhàng.Giờ chị ý đã thừa sữa cho con bú

6. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

bạn còn số điện thoại của trung tâm này không, cho mình xin với, nhà mình gần đó. mình mới sinh xong cũng đang tắc sữa đau dã man luôn đây

7. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

mình có số đây: 0982449966. bạn gọi họ nhanh đi mà chữa nhé,. họ đến tận nhà làm đó. Nhân viên mang đầy đủ máy móc và xoa bóp nhẹ nhàng nên bạn yên tâm là ko đau đâu

8. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Sinh xong em cũng tắc đến phát sốt lên. Rồi gọi nhân viên ở 26 Hàng bài đến, họ xoa bóp có 1 lúc đã thấy đỡ nhiều, sau thì sữa phun ra, hết tắc. Đúng là nhân viên tay nghề tốt thật các mẹ à

9. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng hài lòng với thái độ nhân viên ở 26 Hàng Bài, còn chuyên môn thì khỏi nói, thông sữa rất ổn. Mình hết tắc sau có 1 lúc họ xoa bóp thôi

10. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn đã cho số dt. mình gọi nhân viên đến chữa tắc sữa cho rồi.,thật may là họ đến nhanh, mà thông cũng nhanh nữa. m,ình chỉ đau tẹo thôi, lúc sau sữa phun ra thì hết đau luôn, nhẹ cả người. nhân viên giỏi thật. giờ mình hết tắc rồi

11. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

em cũng từng bị tắc đến phát sốt. May mà gọi nhân viên ở 26 Hàng bài đến kịp thời thông cho. Họ đến có 2 lần mà em đã khỏi hẳn, sữa đủ cho con bú đấy

12. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Vấn đề tắc tia sữa sau khi sinh là mệt mỏi nhất các mẹ nhỉ. Ai cũng bị luôn. Thôi cứ gọi nhân viên họ đến thông cho nhanh các mẹ ạ, Mất ít tiền nhưng hiệu quả ngay, đỡ đau lại nhanh có sữa cho con bú.Cứ trung tâm 26 hàng bài mà gọi, em gọi mấy lần rồi, ổn cả

13. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Cứ nghĩ đến vụ tắc sữa là thấy sợ. Em tắc sữa đến phát sốt,ngực căng cứng, càng xoa bóp càng đau. Rồi cuối cùng phải gọi nhân viên ở 26 hàng bài đến thông cho. Họ làm có 1 lúc mà đã thấy đỡ rất nhiều, rồi sữa phun ra , nhẹ người. Đúng là có chuyên môn nên chữa nhanh, xoa bóp cũng nhẹ nhàng.mẹ nào bị thì gọi họ mà chữa cho nhanh đi

14. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Sau sinh tắc sữa may mà chồng mình gọi nhân viên ở 26 hàng bài đến kịp thời thông cho mới hết tắc. Bạn nhân viên trẻ nhưng làm lại rất nhẹ nhàng, ko đau. Sữa phun ra sau có 1 lúc thôi. Tay nghề tốt thật

15. mebenhim887

mebenhim887 Thành viên tập sự

Mình đã hết tắc tia sữa và ngoi lên diễn đàn để kể với các mẹ đây. Mình thực sự rất biết ơn nhân viên ở trung tâm thông tắc 26 Hàng Bài,chỗ gần bv phụ sản trung ương ấy. Mình bị viêm tắc sữa nặng có mủ mà họ đến xử lý có 3 lần đã khỏi hoàn toàn. Đúng là nhân viên trình độ cao lại có kinh nghiệm nên làm tốt thật. khuyên các mẹ gọi mà chữa, mình có cả web của họ nữa nhé: http://thongsua.com

16. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

nhờ các mẹ rewview và em cũng tham khảo mấy chỗ nữa, rồi quyết định gọi trugn tâm 26 Hàng Bài đến chữa tắc sữa cho, ban đầu khá hồi hộp, sợ đau nữa,hii. nhưng thật bất ngờ, nhân viến đến làm nhẹ nhàng lắm,lại thân thiện nữa, họ có máy móc đầy đủ,thông có 1 lúc là em hết tắc, sữa về đều cho con bú, công nhận là đáng đồng tiền bát gạo lắm