Giúp các mẹ bị tắc sữa sau sinh!

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi phuongtran2511, 26/10/2011.

1. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mình sinh xong bị căng tức ngực, sữa ra rất ít. Phải gọi nhân viên ở Breatech đến. Họ làm kiểu gì mà một lúc sữa đã ra nhiều rồi. Đúng là có chuyên môn kỹ thuật có khác. Mất chút tiền nhưng đỡ đau và quan trọng là con nhanh có sữa bú. Vậy cũng đáng lắm các mẹ

Đang tải...

2. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

mẹ bún xinh nói đúng. Mất chút tiền mà mình đỡ đau và con nhanh có sữa bú cũng tốt mà. Nhân viên họ được đào tạo bài bản lại có kinh nghiệm nên chữa tắc vẫn tốt hơn mình tự làm. Các trung tâm khác thì mình ko rõ chứ trung tâm Breatech thì mình rất tin tưởng vì đã từng chữa tắc sữa ở đó rồi. Nhân viên tay nghề cao, làm nhẹ nhàng,thông nhanh lắm, 1 lần là khỏi rồi. mình còn giới thiệu cho mấy đứa bạn sắp sinh nữa đấy.sđt của họ là 0915941618. mẹ nào cần thì gọi nhé

3. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng từng gọi nhân viên ở Breatech chỗ dốc phụ sản chữa tắc sữa rồi nhé. Nhân viên gì mà cẩn thận hơn cả mình. Thông tắc sữa cho mình xong còn dặn dò đủ kiểu. Hơi thấy phiền tý nhưng mà vui và an tâm lắm. Đẻ đứa nữa mà bị tắc sữa thì lại gọi

4. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Mình từng chữa tắc tia sữa ở trung tâm Breatech, cũng ổn lắm đấy các mẹ. Nhân viên có nhiều năm trong nghề nên làm rất nhẹ nhàng, không đau.

5. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

có mẹ nào từng chữa ở 521 TRương Định chưa, cho em ít review với, nhà em gần đó, nếu ổn, em gọi luôn cho nhanh.sang tuần em sinh rồi mà hoang mang chưa biết thế nào

6. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

có mình đây nhé. nhà mình ở cầu sét nên gọi chỗ 521 trương định luôn cho gần. nhân viên đến rất nhanh, làm cũng cẩn thận. Họ xoa bóp với hút máy cho mình có 1 lúc mà đã thấy sữa phun ra ào ào, hết tắc. bạn nên gọi họ mà chữa. số dt đây nhé 0962821146

7. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

cám ơn mn đã cho số đt ở Trương Định. Mình vừa sinh xong hôm kia, cũng đang căng ngực, đã gọi họ đến chữa cho rồi sáng nay rồi. Nhân viên đến nhanh,làm cũng nhẹ nhàng., Giá cũng ok nữa. Mình thì mình thấy sữa về đều cho con bú, ko thấy đau căng ngực nữa. nói chung nhân viên làm ổn

8. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở 521 Trương Định thì giỏi rồi, mình chữa rồi mình biết. Gọi sau 15phút đã thấy nhân viên đến dù nhà mình cách khá xa trung tâm. Họ mang theo máy móc đầy đủ nên làm rất nhanh, mình hết tắc sau có 1 lần

9. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng chữa tắc sữa ở 521 TRương định đây. gọi được nhân viên ở đây đến thông sữa cho mà mừng hết sức. Họ làm rất khéo, ngực mình đang căng đau mà xoa bóp tý đã đỡ rồi, hơi đau tẹo thôi. Lúc sau thì sữa phun ra. Giờ sữa về đều cho con bú rồi