Chữa tắc tia sữa cho mẹ sau sinh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi tea-plus, 17/9/2015.

1. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Em đợt trước cũng bị tắc mà ko biết cách tự chữa ở nhà, để đến lúc tắc quá thì may mà có chị bạn cho số để gọi bên chỗ trung tâm Breatech đến thông mới khỏi được, mẹ nào bị mà thử các cách dân gian mà ko khỏi thì thử gọi họ xem nhé, giờ nghĩ lại mà hãi nhưng công nhận ở đó họ làm cũng ổn lắm, sướng ra phết, ko đau tẹo nào các mẹ ạ.

Đang tải...

2. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Ở dốc phụ sản có một trung tâm thông tắc tia sữa rất ổn vê chuyên môn. Họ cũng nhiêt tình đến tận nhà sử lý vì biết mẹ sau sinh rất đau và mệt nữa. Các mẹ cần thử ới xem nhé

3. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Các mẹ đừng chữa ở đâu xa, cứ qua cái trung tâm ở ngõ 14a dốc phụ sản cách bệnh viện 100m đi bộcho em, máy móc làm vèo một cái bầu ngực xẹp lép, nhẹ hết cả người cái trung tâm này từ nghĩa dũng chuyển về, khách đông dã man, không đặt lịch trước thì chờ đến cả ngày mới tới lượt.

4. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng luôn tin tưởng tay nghề của nhân viên ở đây. Mình và cả mấy chị em gái đều nhờ đến trung tâm này để chữa tắc tia sữa. Nhân viên có nhiều năm trong nghề nên làm rất nhẹ nhàng, không đau.Mẹ nào cần thì gọi sớm đi, só dt đay nhé 0915941618

5. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở trung tâm dốc phụ sản này thì nổi tiếng chữa tắc sữa đó các mẹ. Mình đang bị tắc căng cứng ngực vậy mà nhân viên đến xoa bóp hút máy 1 lúc sữa đã phun thành tia ào ào,cảm giác nhẹ người. Nhân viên ở đây mát tay thật

6. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

cám ơn mn đã cho số đt, em dâu mình mới sinh ở bv phụ sản hn vừa gọi họ đến chữa tắc sữa cho xong.
    Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Em mình đã đủ sữa cho con bú rồi

7. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Tắc sữa là không để lâu được, nên chữa ngay và luôn nhé các mẹ. mình từng bị tắc nặng,viêm có mủ nên sợ đến già luôn các mẹ ạ,. nhân viên chỗ trung tâm Breatech phải đến xử lý 3 lần mới khỏi hoàn toàn đấy. May mà nhân viên ở đó có kinh nghiệm làm nhẹ nhàng nên cũng đỡ đau. Nên các mẹ gọi họ mà chữa nhé

8. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng tìm hiểu nhiều chỗ nhưng thấy tin tưởng mỗi chỗ Breatech nên gọi. Thật may là nhân viên toàn người có chuyên môn, kinh nghiệm, đến thông nhanh, nhẹ nhàng. Chỉ một lần mà mìem đã hết tắc và đủ sữa cho con bú. em có cả web của họ nữa nhé, các mẹ vào tham khảo đi; thongsua.com

9. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Tìm đi tìm lại thấy mỗi chỗ trugn tâm Breatech ổn nhất nên gọi .Đúng như mong đợi, nhân viên đến chữa tắc sữa cho mình làm rất nhẹ nhàng, nhiệt tình. Mình đã hết tắc và thừa sữa cho con bú rồi

10. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Gớm, đau tắc sữa khác gì đau đẻ đâu. các mẹ đừng chủ quan, để lâu thành viêm có mủ là chữa khó đấy, lại đay nữa. như mình, sinh xong chướm bị là gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến ngay chữa cho. Nhân viên chuyên môn giỏi, làm nhẹ nhàng. Giờ mình khỏi rồi, đã thừa sữa cho con bú

11. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

trung tâm Breatechg thì khỏi chê rồi. Nhân viên làm việc chuyên nghiệp và rất có tâm. Mình sưng đau khủng khiếp mà đến xoa bóp có 1 lúc đã nhẹ người rồi, sữa phun ra., hết tắc rồi