Kinh Nghiệm Chữa Tắc Tia Sữa Cựu Nhanh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi quynhnhuthoi, 14/6/2018.

1. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Tắc tia sữa đúng là nỗi khổ của phụ nữ sau khi sinh con. Mình cũng từng bị rồi và phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông cho mới khỏi hoàn toàn và con mới có sữa để bú. Nên khuyên thật các mẹ là đừng cố chịu đau với tự xoa bóp làm gì. Nếu bị tắc sữa thì nên gọi nhân viên đến thông cho. Họ có chuyên môn, làm nhanh ko đau mà con lại nhanh có sữa bú. Vẫn tốt hơn chứ

Đang tải...

2. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng từng chữa tắc sữa ở 105 Láng Hạ giống mẹ nhím. Mình bị viêm tia sữa nặng nhưng nhân viên đến xử lý có 2 lần đã khỏi hoàn toàn rồi. Giờ thì thoải mái cho con bú. Nhân viên mát tay thật. mẹ nào cần thì gọi họ đi nhé. sdt đây 0975318871

3. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Mình cũng mới gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa tắc sữa cho tuần trước. Nhân viên đến thông nhanh hơn mình tưởng. Họ mát xa và dùng máy có 1 hút mà đã hết tắc, ngực đang căng cứng đã nhẹ hẳn rồi. Lúc sau thì sữa phun ra. Nhân viên trẻ nhưng có chuyên môn tốt thật các mẹ à

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm

5. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Thấy nhiều mẹ review cho trung tâm 105 Láng hạ nên mình cũng mới gọi họ đến chữa tắc sữa cho đứa em dâu mới sinh.Nhân viên làm nhẹ nhàng, máy móc đầy đủ nên thông nhanh lắm, thấy xoa bóp có tầm 20p mà em mình đã hết đau, sữa phun ra rồi. Họ cho cả website để vào tham khảo nữa. mẹ nào càn thì mình khuyên nên gọi họ. web của họ đây: thongsua.com

6. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Em từng bị tắc tia sữa,áp dụng mấy biện pháp dân gian chả khỏi.Rồi gọi mấy trung tâm gần nhà cũng chả ăn thua. Cuối cùng gọi trung tâm 105 Láng Hạ mới khỏi đấy. Đúng là nhân viên có kinh nghiệm và tay nghề cao nên chữa tốt thật các mẹ ạ. Mẹ nào bị tắc cứ trung tâm này mà gọi cho nhanh

7. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

các mẹ giống mình, cũng chữa tắc sữa ở 105 Láng Hạ, nói chung là rất hài lòng, mình có cả web của họ đây này: thongsua.com

8. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Cứ nghĩ đến vụ tắc sữa là thấy sợ. Em tắc sữa đến phát sốt,ngực căng cứng, càng xoa bóp càng đau. Rồi cuối cùng phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông cho. Họ làm có 1 lúc mà đã thấy đỡ rất nhiều, rồi sữa phun ra , nhẹ người. Đúng là có chuyên môn nên chữa nhanh, xoa bóp cũng nhẹ nhàng, chỉ đau tẹo thôi. Hài lòng lắm

9. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

mình mới gọi 105 Láng Hạ tham khảo thông tin xong,. thấy nhân viên nói là biết có chuyên môn rồi, mình sẽ gọi sau khi sinh xong đến mát xa cho. à, họ có nhiều chi nhánh lắm nhé, nên các mẹ ở xa cũng ko lo đâu,. cứ gọi họ là họ tự sắp xếp đến nhà chữa cho

10. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

cám ơn các mẹ giới thiệu, nhờ các mẹ mà em cũng yên tâm gọi chỗ 105 Láng Hạ đến chữa tắc sữa cho sau khi sinh xong. Công nhận là nhân viên cẩn thận, làm nhẹ nhàng không đau.vậy mà chỉ 1 lúc mình đã hết tắc rồi. đúng là có tay nghề có khác

11. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

ở 105 láng hạ thì thấy nhiều mẹ khen nên mình cũng gọi họ chữa tắc sữa cho, công nhận nhân viên có chuyên môn, xử lý rất nhanh mà ít đau. Mình hết hẳn tắc luôn và không bị tái lại