Stress vì tắc tia sữa các mẹ giúp em :(((

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi habi, 2/1/2014.

1. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

mình cũng từng chữa tắc sữa ở 105 Láng Hạ và đúng là rất đồng ý với các mẹ, nhân viên ở đó trẻ nhưng trình độ cao, làm có một lần đã hết tắc luôn lại còn tư vấn nhiệt tình nữa

Đang tải...

2. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Ôi cứ nhắc đến tắc tia sữa là phát sợ các mẹ ạ. Em sinh xong cũng tắc, ngực căng to nặng như đá, xoa bóp mà mãi nó chả ra sữa. Đau kinh khủng. Rồi phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho. Thật may họ xoa bóp, hút máy có 1 lần đã khỏi, công nhận nhân viên tay nghề tốt thật. Mẹ nào cần thì gọi họ ngay nhé. 0975318871

3. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

cám ơn mn đã cho số đt. Minh sinh xong cũng tắc sữa, đau khủng khiếp. May mà vào diễn đàn có được số dt vội gọi họ đến chữa cho ngay. Nhân viên 105 Láng hạ đúng là đến rất nhanh, làm nhẹ nhàng. Thấy cách họ xoa bóp là biết họ có kinh nghiệm rồi. Mình đang đau thấu trời mà họ xoa bóp có 1 lúc đã thấy nhẹ người, sữa phun ra hết đau. Giỏi thế chứ lị. giờ mình hết tắc và lên đây cám ơn các mẹ

4. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Nghe nhiều mẹ khen nhân viên ở 105 Láng Haj nên sinh xong mình cũng gọi luôn đến matxa cho. Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Mình ko bị tắc sữa luôn ấy, giờ sữa tràn trề cho con bú

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Ở 105 Láng Hạ chữa tắc sữa rất chuẩn luôn.Nhân viên chỉ làm có 1 lần đã hết tắc. Mấy chị em gái của mình đều chữa ở đây cả

6. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Mình bị viêm tia sữa nặng nhưng nhân viên ở 105 Láng hạ đến xử lý có 2 lần đã khỏi hoàn toàn rồi. Giờ thì thoải mái cho con bú. Nhân viên mát tay thật.các mẹ gọi họ mà chữa., số điện thoại đây nhé 0915941618

7. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

các mẹ nói chuẩn.mình cũng rất tin tưởng nhân viên ở 105 Láng Hạ. Mình đã từng gọi họ về nhà chữa tắc sữa cho đứa em dâu mới sinh. nhìn cách họ mát xa và dùng máy hút là biết ngay họ có trình độ tốt rồi, em dâu mình khỏi tắc luôn sau có 1 lần họ đến thông cho thôi.