Cần giúp: Có Phải E Bị Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi zalo, 25/7/2016.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Mẹ nào tắc sữa thì chịu khó mà bóp nó ra cật lực, không thì gọi ngay đội thông tắc sữa đến cho nhanh, đừng có ngấm ngầm chịu đau mà bị trích áp xe như bạn em thì khổ cực luôn í, em gọi thông sữa ở trang hutsuacom mà thấy quá ổn luôn

Đang tải...

2. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Mẹ nào tắc sữa thì chịu khó mà bóp nó ra cật lực, không thì gọi ngay đội thông tắc sữa đến cho nhanh, đừng có ngấm ngầm chịu đau mà bị trích áp xe như bạn em thì khổ cực luôn í, em gọi thông sữa ở trang hutsuacom mà thấy quá ổn luôn.

3. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em đợt trước cũng bị tắc mà ko biết cách tự chữa ở nhà, để đến lúc tắc quá thì may mà có chị bạn cho số dt ở trung tâm chỗ dốc phụ sản đến thông mới khỏi được. Mẹ nào bị mà thử các cách dân gian mà ko khỏi thì thử gọi họ xem nhé, giờ nghĩ lại mà hãi nhưng công nhận ở đó họ làm cũng ổn lắm, sướng ra phết, ko đau tẹo nào các mẹ ạ.sdt của họ đây 0946530809

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình bị tắc sữa, mẹ mình dùng lá mít với khăn ấm chườm nóng mà chả thấy ra sữa .Rồi phải gọi nhân viên ở chố dốc phụ sản đến làm cho mới thông được đấy. Nhân viên có chuyên môn nên vẫn làm tốt hơn mình các mẹ ạ. Họ xoa bóp 1 lúc mà sữa đã phun ra rồi, nhẹ cả người. Mẹ nào bị tắc thì gọi họ sớm đi

5. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

chỗ dốc phụ sản mà các mẹ nói nó là trung tâm Breatech đúng ko ạ, em vừa gọi họ đến nhà chữa tắc sữa cho xong. sdt của họ là 0946530809. Eo ơi em đau tức ngực dã man luôn ý, vậy mà họ đến xoa bóp với hút máy có 1 lúc đã thấy nhẹ ngực rồi, lúc sau thì sữa phun ra. Công nhận nhân viên có chuyên môn nên làm giỏi thật đó, các mẹ cứ gọi họ đi

6. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Mình mới gọi nhân viên ở Breatech đến chữa tắc sữa cách đây 1 tháng, lúc mới sinh bé Kem. Họ mát xa và dùng máy có 1 hút mà đã hết tắc, ngực đang căng cứng đã nhẹ hẳn rồi. Lúc sau thì sữa phun ra. Đúng là nhân viên có chuyên môn và kinh nghiệm nên làm tốt hơn hẳn

7. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mình thì ở tận Thanh Trì nên chả gọi được trung tâm Breatech, sau có đứa bạn nó giới thiệu cho chỗ 521 Trương Định thấy bảo chữa cũng rất tốt nên mình gọi luôn. Bạn nhân viên trẻ nhưng làm lại rất nhẹ nhàng, ko đau. Sữa phun ra sau có 1 lúc họ xoa bóp thôi. Đúng là họ cũng tay nghề cao các mẹ ạ. Mẹ nào gần đấy thì gọi họ cho nhanh, số điện thoại đây nhé 0952754950

8. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Em cũng vừa mới được nhân viên ở 521 Trương Định thông sữa cho xong. Cảm giác nhẹ người, phê thật. Nhân viên có kinh nghiệm chữa tốt lắm ý

9. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

May quá vào diễn đàn tìm được đúng thông tin đang cần. Cám ơn các mẹ đã cho số đt. Mình vừa gọi chỗ 521 Trương Định nhờ tư vấn xong, thấy nhân viên nói năng nhiệt tình, tư vấn cặn kẽ. cũng thấy tin tưởng rồi. note lại khi sinh xong sẽ gọi.hi

10. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

cám ơn các mẹ, mình cũng vừa cho số dt ở 521 Trương định cho đứa em gái nhà ở gần đó. Nó sinh xong cũng tắc sữa. Nó bảo gọi nhân viên đến nhanh lắm, làm cũng nhiệt tình, chỉ 1 lúc nó đã hết tắc rồi,. nó cứ gọi cám ơn mình suốt. hi

11. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Ở khu hoàng mai thì chri có chỗ 521 Trương định là làm ổn nhất. mình mới chữa tác sữa ở đó cách đây 2 tháng nên biết. nhân viên rất nhiệt tình, chu đáo. Nhân viên có chuyên môn giỏi, thông nhanh, không đau. Các mẹ nên gọi họ mà chữa nhé

12. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

em gái mìnhh cũng từng gọi nhân viên ở 521 Trương Định đến chữa ít sữa khi sinh bé đầu. Họ làm nhanh,giờ nó đã có đủ sữa cho con bú rồi. nó còn suốt ngày đi giới thiệu trung tâm này cho mọi người

13. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn giới thiệu. Chị mình vừa chữa xong, nhân viên nhiệt tình,cẩn thận lắm. Đúng là tốt thật như các mẹ review