Bài Học Xương Máu Khi Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Lam Yen Chi 1212, 5/3/2020.

1. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Đúng là cùng chung tư tưởng với các mẹ. em cũng mới gọi cho nhân viên ở Breatech đến nhà chữa tắc sữa cho. hi. Nhân viên làm tốt thật, nhẹ nhàng, chuyên nghiệp. Đến thông sữa cho em có 1 lần mà đã khỏi luôn rồi. Mẹ em còn cứ cảm ơn rối rít mấy chị nhân viên ở đây

Đang tải...

2. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

có 1 địa chỉ ở gần bv phụ sản trung ương cũng nhiều mẹ chữa tắc sữa lắm đó các mẹ à. nó ở 26 Hàng Bài ý. em sinh xong cũng chữa ở đó. Nhân viên toàn bác sĩ có chuyên môn cao và kinh nghiệm nên thông nhanh lắm. Họ đến chữa cho em có 1 lần là em hết tắc và ko bị tái lại. Mẹ nào cần gọi họ không, em còn sdt đây 0912661144

3. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

mn nói chuẩn luôn. Trung tâm 26 Hàng Bài này cũng chuyên sâu chữa tắc sữa đó. Em sinh 2 đứa đều gội họ đến nhà chữa cho cả.Nhân viên cũng làm cẩn thận, nhẹ nhàng lắm. Em hết tắc và ko hề bị tái lại

4. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Đắn đo mãi đến lúc đau quá mới dám gọi cho nhân viên ở 26 Hàng Bài đến chữa tắc sữa cho. Thật bất ngờ, họ đến nhanh,làm nhẹ nhàng có 1 lúc mà sữa đã phun ra, đúng là có chuyên môn nên khác hẳn, chả bù cho mình cứ tự xoa bóp cả buổi mà vẫn đau. Giờ mình đã hết đau hết tắc rồi.Nhân viên có tay nghề giỏi lắm các mẹ ạ

5. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Không biết phải cảm ơn nhân viên ở26 Hàng bài thế nào cho đủ nữa. Mình đã hết đau, hết tắc sữa rồi, nhân viên làm có 1 lần mà đã khỏi. Giỏi thật luôn,các mẹ gọi họ mà chữa nhé

6. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Ở 26 Hàng Bài là chuyên sâu về chữa tắc tia sữa rồi nên cứ chữa ở đây là yên tâm. Mình từng bị áp xe vú, chữa chỗ khác ko dc mà đau như chết đi sống lại .Rồi đến đây chữa, nhân viên xử lý mất 4 lần đã khỏi hoàn toàn. Nhân viên giỏi lại có kinh nghiệm, rất ổn đó các mẹ. Mình có cẩ web của ho nữa nhé, thi thoảng vào đọc tham khảo thông tin, hay lắm: http://thongsua.com

7. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mẹ mình đã gọi nhân viên ở 26 hàng Bài đến chữa tắc sữa cho mình lúc mình sinh xong bị tắc tia sữa. Thấy nhân viên nhiệt tình, làm nhanh. Giá cũng ok nữa

8. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Mình cũng giống các mẹ. Yên tâm khi chữa tắc sữa ở 26 hàng bài. Hội bạn thân của mình đứa nào sinh xong cũng đều gọi nhân viên ở đây đến chữa cho cả. Nhân viên làm việc chuyên nghiệp lại có tâm nữa

9. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Hồi sinh bé đầu, mình có từng chữa tắc tia sữa ở 26 hàng bài rồi. công nhận nhân viên ở đây tay nghề cao nên xử lý nhanh, ít đau. các mẹ gọi mà chữa nhé

10. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Vào diễn đàn thấy nhiều mẹ khen nhân viên ở 26 hàng bài ghê nên sinh xong mình cũng gọi họ luôn đến matxa cho. Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Mình không bị tắc sữa luôn ấy, giờ sữa tràn trề cho con bú

11. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Mình thường xuyên chườm nóng trước khi kích sữa

12. mẹ_Thanh

mẹ_Thanh Thành viên tập sự

có mẹ nào biết trung tâm chữa tắc sữa ở hai bà trưng không, nhà mình ở Yên sở muốn tìm chỗ nào cho gần chút ạ

13. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

Bạn gọi trung tâm 521 Trương Định nhé, họ có đến tận nhà làm đó, mình đã từng chữa ở đó lúc sinh con đầu lòng rồi, tay nghề nhân viên ổn, làm cũng nhiệt tình., chướm bị thì họ chỉ thông 1 lần là khỏi luôn,. số đt đây 0346561846