Cần giúp: Tắc Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Mẹ sữa lạc, 6/2/2021.

1. Mẹ sữa lạc

Mẹ sữa lạc Thành viên tập sự

Các mẹ cứu em với.
    Tình hình là em sinh bé được 5 ngày, sữa bắt đầu về rồi nhưng ngực em đang căng rất cứng, hút không ra sữa, bé bú không được. mà em đang rất đau, ngực như 2 tảng đá vậy. Bây giờ có cách nào cho nhanh khỏi không ạ? Hoặc ai biết ở đâu làm nhẹ nhàng, hiệu của chỉ giúp em với.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ sữa lạc
    Đang tải...

2. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Bạn gọi trung tâm Breatech ở dốc phụ sản nhé sdt đây 0946530809.chữa nhanh lắm

3. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Mẹ nó bị tắc tia sữa thì gọi trung tâm 26 Hàng Bài mà chữa nhé. Họ có tay nghề cao nên thông nhanh lắm. Mình vừa gọi họ xong đây. số điện thoại này: 0912661144

4. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mình vừa chữa tắc sữa ở 26 Hàng Bài xong. Nhân viên đến nhanh, vừa làm vừa hỏi han trò chuyện cho mình đỡ đau. Đúng là tâm lý thật. Xoa bóp có 1 lúc thì sữa đã phun ra,hết tắc. Các mẹ đừng chần chừ lại thành nặng khó chữa. gọi họ mà chữa nhanh đi

5. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Các mẹ đừng tìm đâu xa, cứ nhân viên ở 26 Hàng Bài mà gọi cho em. Em chữa tắc sữa ở đây cả 2 lần sinh rồi em biết. Nhân viên tay nghề cao lại có kinh nghiệm nhiều năm nên chữa tắc viêm tia sữa rất giỏi nhé

6. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

mn nói đúng, trung tâm 26 Hàng Bài chữa tắc sữa giỏi thật. lúc đầu em cũng hơi e ngại vì ko biết họ làm có ổn không. Nhưng sau khi gọi họ đến nhà làm thì thấy ổn hơn cả mong đợi.Nhân viên ở đây tay nghề cao đấy các mẹ, thông nhanh mà không đau.

7. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

có em cũng mới sữa tắc sữa ở 26 Hàng bài đây. Thật giờ mới hoàn hồn các mẹ ạ, tắc sữa đúng là đau kinh khủng thật.,may mà em gọi nhân viên ở đây đén chữa kịp thời. Nhân viên đến rất nhanh, làm cũng cẩn thận. Họ xoa bóp với hút máy cho em có 1 lúc mà đã thấy sữa phun ra ào ào, hết tắc.

8. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Tắc sữa là đau không chịu được đâu nên các mẹ đừng cố chịu đau. Hãy gọi nhân viên ở 26 hàng bài đến ngay họ thông cho.Nhân viên có tay nghề cao nên làm nhanh, ko đau đâu. Hài lòng lắm luôn

9. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

nếu mẹ nào gần khu đống đa thì qua 105 láng hạ nhé .trung tâm này cũng nổi tiếng chữa tác sữa đó. mình từng chữa ở đó rồi,. nhân viên trẻ nhưng nhiệt tình, thông nhanh ít đau các mẹ ạ. số đt đây 0915941618

10. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn bạn đã cho số dt. may quá nhà mình ngay gần đây nên có số của bạn cho là mình gọi họ luôn.vì cũng đang tắc sữa đau không chịu được. Nhân viên đến nhanh lắm, họ có mang máy đầy đủ, chỉ xoa bóp với hút máy 1 lúc mà mình thấy sữa phun ra, hết tắc rồi. giỏi thật.

11. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng vote cho trung tâm 105 Láng Hạ. Sinh xong em xoa bóp chườm nóng đủ kiểu vẫn tắc. Rồi phải gọi nhân viên ở đây đến thông cho mới hết tắc hoàn toàn,giờ thì có sữa thoải mái cho con bú rồi.

12. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

105 láng hạ cũng nổi tiếng chưa tắc sữa lắm đó, em gái mình mới sinh cũng vừa gọi họ thông sữa cho xong. Nhân viên tay nghề ổn lắm,.em tắc sữa đau kêu trời mà họ đến thông tầm 15p đã thấy sữa phun ra, nó hết đau hết tắc rồi, mình có cả web của họ nữa nhé, các mẹ vào mà tham khaỏ http://thongsua.com

13. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

mình cũng vote cho trung tâm 105 Láng Hạ , vì sinh 2 lần đều gọi họ chữa tắc sữa cho., nhân viên trẻ nhưng tay nghề giỏi, lại nhiệt tình nữa. họ chỉ thông có 1 lần là ok luôn