Kinh Nghiệm Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi bsthao, 5/4/2019.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Em đợt trước cũng bị tắc mà ko biết cách tự chữa ở nhà, để đến lúc tắc quá thì may mà có chị bạn cho số để gọi bên chỗ trung tâm Breatech đến thông mới khỏi được, mẹ nào bị mà thử các cách dân gian mà ko khỏi thì thử gọi họ xem nhé, giờ nghĩ lại mà hãi nhưng công nhận ở đó họ làm cũng ổn lắm, sướng ra phết, ko đau tẹo nào các mẹ ạ.

Đang tải...

2. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Hôm qua thấy mấy đứa bạn mình tán gẫu trên nhóm mới sinh, nghe kể tắc sữa mà phát hãi, rồi rủ nhau đi đến chỗ trung tâm bretech gì đó để matxa, có mẹ nào từng chữa ở đây rồi cho em xin ít kinh nghiệm với, chị em sắp sinh nên cần thông tin để đề phòng nhỡ có bị tắc ạ. Hjj

3. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Có mình từng chữa ở trung tâm Breatech mẹ nó nhé. Nhân viên có kinh nghiệm nên thông nhanh lắm, lại tư vấn chế độ ăn uống, mat xa các kiểu cho mình nữa. Nói chung là hài lòng, mình còn chỉ cho mấy chị đồng nghiệp sinh xong đến đó nữa đấy

4. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũngc chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech rồi. Ổn lắm đấy các mẹ. Nhân viên nhiệt tình, làm nhẹ nhàng,làm xong còn tư vấn thêm cách chăm sóc vú và cho con bú nữa.

5. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

Mình cũng từng gọi nhân viên ở Breatech đến nhà chữa tắc sữa cho. Nói chung là hài lòng. Nhân viên đến nhanh,làm nhiệt tình, còn tư vấn cụ thể cách chăm sóc vú và cho con bú nữa

6. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em từng bị tắc tia sữa nặng.Rồi gọi mấy trung tâm gần nhà cũng chả ăn thua. Cuối cùng gọi trung tâm chỗ 105 Láng Hạ, thì đúng là giá cao hơn tý nhưng chữa nhanh lắm. Nhân viên đến có 1 lần mà mình đã hết tắc luôn, giờ đủ sữa cho con bú. Khuyên các mẹ đừng chữa lung tung, cứ trung tâm này mà gọi, sdt đây 0975318871

7. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

cảm ơn bạn đã chia sẻ

8. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mình vote cho trung tâm ở 105 Láng Hạ các mẹ ạ. Mình sinh đứa nào cũng phải gọi nhân viên ở đây đến thông tia sữa cho. Quả thật yên tâm lắm, nhân viên tay nghề cao lại làm rất có tâm. Chỉ sau 1 lần là thông được rồi, sữa về đủ cho con bú

9. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

mình giống mẹ này. tắc sữa gọi luôn trung tâm 105 Láng hạ vì gần nhà. Nhân viên chuyên nghiệp,mang theo máy móc đầy đủ nên làm nhanh, ko đau, làm có 1 lần là hết tắc luôn.

10. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình cũng thế đấy. Mấy lần sinh con lần nào cũng phải gọi nhân viên ở trung tâm 105 Láng Hạ đến chữa tắc tia sữa cho. Họ làm hiệu quả mà không đau

11. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong ko có sữa cho con bú. May gọi nhân viên ở 105 Láng hạ đến chữa cho mới đủ sữa đấy. Nhân viên mát tay thật.các mẹ gọi mà chữa cho nhanh