ít sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi hoangviet, 14/1/2005.

Tags:
  1. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong cũng bị ít sữa, cũng ăn uống các kiểu nhưng sữa vẫn ít lắm, con vẫn phải ăn thêm sữa ngoài. Rồi mình gọi nhân viên ở trung tâm thông tắc sữa đến thông cho. Từ đấy mới có nhiều sữa cho con bú. Khuyên thật mn nếu làm đủ cách mà ko được thì gọi họ đi. Tốn ít tiền nhưng hiệu quả. Nhân viên có chuyên môn kỹ thuật nên làm tốt hơn mình. Mình giờ đủ sữa cho con bú luôn đó. Bạn gọi số này này 0915941618, trung tâm này ở dốc phụ sản đó

Đang tải...

2. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mẹ Maidang nhiều nhé. Mình sinh xong cũng ít sữa, nhờ sdt của mn mà mình đã gọi nhân viên đến nhà chữa cho. công nhận nhân viên giỏi thật. chỉ hút máy với xoa bóp 1 lúc mà sữa mình bắt đầu phun ra nhiều tia, sung sướng quá. Được 5 ngày rồi và sữa vẫn về đều, con đã đủ sữa bú.mà làm xong, họ còn tư vấn cách cho bú và ăn uống nữa, nhiệt tình lắm

3. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình sinh xong không có sữa, con toàn ăn sữa ngoài. Rồi gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho, thật bất ngờ họ làm có 1 lần mà sữa đã phun ra nhiều. Sau đó thì về đều đều nữa, giờ mình đủ sữa cho con bú. Nhân viên tay nghề tốt thật. Mẹ nào cần thì gọi họ nhé, sdt đây 0975318871

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn có thể ăn một số thwucj phẩm giúp nhiều sữa

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

cám ơn bạn nhiều đã cho số điện thoại. Nhà mình ở Thái Thịnh nên sinh xong cũng gọi luôn chỗ 105 Láng Hạ này đến chữa tắc sữa cho. Nhân viên đến nhanh lắm,mà xoa bóp nhẹ nhàng có 1 lúc sữa đã phun ra rồi, nhẹ hết cả người. Công nhận là nhân viên có chuyên môn tốt các mẹ à

6. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Tắc sữa đúng là nỗi khổ của các mẹ sau sinh. Em cũng tắc nặng sau khi sinh. May sao gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông kịp mới hết tắc đó. Các mẹ đừng cố chịu đau, hãy gọi sớm đi. Nhân viên ở đây làm tốt lắm

7. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Cơ địa mình ít sữa, cứ tưởng sẽ chẳng thể nào có đủ sữa cho con bú được. Ai ngờ gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho có 1 lần mà sữa đã về nhiều, mình cũng nghe theo hướng dẫn của nhân viên mát xa hàng ngày và ăn uống nữa. Nên con mình giờ không phải ăn sữa ngoài nữa. Nhân viên giỏi thật

8. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

vào diễn đàn mới thấy hóa ra nhiều mẹ chữa ít sữa ở 105 Láng Hạ thế. Em cũng vừa gọi họ xong.
    Nhân viên chuyên nghiệp,mang theo máy móc đầy đủ nên làm nhanh, ko đau. Giờ em thừa sữa cho con bú rồi. Khuyên các mẹ gọi họ mà chữa

9. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

có mẹ nào từng chữa ở 521 Trương Định chưa, em thấy nhiều người mách mà không biết thế nào nữa

10. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

có mình từng chữa ở đó rồi nhé. hồi trước tết sinh xong cũng bị tắc sữa, được bà chị họ giới thiệu cho trung tâm 521 Trương Định này vì gần nhà mình nên mình gọi họ luôn. Thật may nhân viên làm tốt,có kinh nghiệm, chỉ 1 lần mà mình hết tắc. bạn gọi họ mà chữa, số điện thoại đây: 0976581867

11. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em đã từng gọi nhân viên ở 521 Trương Định đến nhà chữa tắc tia sữa cho. Nói chung là hài lòng, nhân viên làm nhanh, em đã hết tắc rồi. Giá cũng ok lắm so với chỗ khác

12. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

em giống các mẹ, cứ trung tâm gần nhà gọi,. chỗ 521 Trương Định đúng là chữa ổn lắm. chị nhân viên nhiệt tình, chữa xong còn tư vấn chế độ ăn uống và mát xa cho em nữa.

13. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

cám ơn mn nhé, mình đã gọi họ chữa cho rồi. họ đến tận nhà, nhiệt tình lắm. Họ mát xa chỉ một lúc thôi, sau sữa đã phun ra.Mình đã đủ sữa cho con bú

14. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Ở 521 Trương Định thì mình cũng từng chữa rồi nhé. Thật may là mình gọi trung tâm này kịp thời về nhà thông cho mới khỏi.Để lâu tý thành apxe rồi. Nhân viên có kinh nghiệm, làm nhanh không đau. Giờ sữa về tràn trề rồi

15. Nguyenhoaiphuong12

Nguyenhoaiphuong12 Thành viên sắp chính thức

uống ngũ cốc lợi sữa hiệu quả ngay mom nhé. sữa nhiều và đặc hơn

16. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Ở 521 Trương Định chữa tắc sữa rất chuẩn luôn.Nhân viên chỉ làm có 1 lần đã hết tắc. Mấy chị em gái của mình đều chữa ở đây cả

17. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em sinh xong bị ít sữa, làm đủ cách vẫn ít.Rồi gọi nhân viên ở 521 trương định đến có 1 lần mà sữa đã đủ cho con bú. Nhân viên mát tay thật