Nguyên nhân và cách điều trị tắc tia sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi mebebin90, 15/7/2013.

1. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Thấy nhiều mẹ khen trung tâm Breatech quá nên em cũng mạnh dạn gọi họ đến chữa tắc tia sữa cho. Đúng là nhân viên có kinh nghiệm lâu năm nên chữa rất ổn,xoa bóp nhẹ nhàng một lúc mà sữa đã về nhiều. Mẹ nào bị tắc sữa thì cứ chỗ này mà gọi nhé

Đang tải...

2. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

mình cũng giống các mẹ, gọi ngay trugn tâm Breatech đén nhà chữa tắc sữa cho lúc sinh xong. nhân viên đến nhanh, làm nhanh lắm, vì mình chướm bị nên họ đến xoa bóp có 1 lần đã khỏi luôn, sữa về đều cho con bú. Mình thấy bạn nhân viên bảo trung tâm có nhiều chi nhánh lắm,.nên các mẹ ở xa cũng cứ gọi họ đi,họ sẽ bố trí nhân viên đến nhà chữa đấy. tắc sữa là ko để lâu dc đâu nên tốt nhất các mẹ gọi họ sớm mà chữa.số đây nhé 0946530809

3. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Gớm, đau tắc sữa khác gì đau đẻ đâu. May mà mình gọi nhân viên ở Breatech đến thông kịp cho chứ chậm tý là thành apxe rồi. Nhân viên chuyên môn giỏi, làm nhẹ nhàng. Giờ mình khỏi rồi

4. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Lỗi ảm ánh của các bà mẹ. Em sinh xong cũng bị tắc và phải nhờ nhân viên ở trung tâm Breatech chữa. Các chị ấy mát xa một lúc , hơi đau tẹo nhưng sau 1 lúc thì sữa phun ra ào ào. Công nhận nhân viên tay nghề cao

5. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Gọi nhân viên ở trung tâm Breatech là rất yên tâm các mẹ nhé. Em vừa chữa tắc sữa ở đó xong đây. Nhân viên chuyên môn giỏi, chữa tắc sữa có 1 lần mà em khỏi hẳn rồi.

6. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

có mẹ nào đã mua thẻ matxa ở trung tâm Breatech chưa,. em tham khảo web của họ thấy có dịch vụ thẻ này. thấy có vẻ hay ho mà không biết dùng được không.các mẹ review cho em với, em sắp sinh đang muốn tìm hiểu