Cần giúp: Tìm Địa Chỉ Cấy Ghép Implant Uy Tín Tphcm

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi trucnhan19, 13/10/2020.

1. trucnhan19

trucnhan19 Thành viên tập sự

Chào mọi người, mình mất răng số 5 này, thì không biết nên cắm Implant hay niềng răng để kéo vào là ổn, vừa giảm hô vừa ko phải cắm ạ? Cả nhà cho lời khuyên giúp mình với ạ? Mình dự định làm bên NK Đông Nam báo giá IP có ghép xương miễn phí luôn là 16,5 trụ HQ mà phân vân ko biết có niềng được không? Cảm ơn ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trucnhan19
    Đang tải...

2. lyquocmanh

lyquocmanh Yêu Vợ Nhiều

Mất răng nên trồng Implant chứ bạn, niềng răng chưa chắc nó đều, thà có thêm răng phục hình ăn nhai sẽ tốt hơn. Mình cũng đang cbi trồng lại răng hàm trong, mất bên trong khó niềng lại nên buộc phải trồng luôn.

angel.love495 thích bài này.
  3. buidung@946

buidung@946 Thành viên tập sự

Quan tâm

4. quockhanh511

quockhanh511 Thành viên mới

Mình bị mất răng gãy sát nướu luôn thì ghép xương cùng lúc hay ghép trước rồi 6 tháng sau làm Implant vậy ạ?

5. nhattien9908

nhattien9908 Thành viên tập sự

M cug mất rang 6 gần chục nam nay . Mới làm ip đc mấy tháng thay rat ok . M lam cua hàn Dentium 16.5tr đó bạn,
    trồng implant bây giờ rẻ nhất cũng phải trên 10tr mới đảm bảo nha bạn, chứ đừng ham rẻ. Chứ niềng răng cũng ít nhất 20 mấy triệu mà kéo dài lâu lắm, làm ip 15 phút xong 3 tháng hơn sau có răng rồi.

6. tuyetminh859

tuyetminh859 Thành viên mới

Đợt mình đi tư vấn 3,4 chỗ đều mất khoảng 6 tháng hơn mới phục hình được, vì phải nhổ răng rồi đợi 1 tháng sau mới quay lại cấy ghép thì qua nha khoa, bác sĩ Dũng trưởng khoa có thể thực hiện nhổ răng và đặt trụ cùng lúc luôn để hạn chế tình trạng rạch nướu và uống kháng sinh nhiều lần. Mất răng làm luôn Implant đi bạn, chứ niềng vừa lâu vừa mất nhiều tiền nữa.

quockhanh511 thích bài này.
  7. angel.love495

angel.love495 Thành viên mới

hợp lý luôn bn, mất răng trồng ok hơn, mình từng niềng răng ròng rã mấy năm trời mà đổi lại kết quả không mấy đều mà còn bị chạy răng thiệt sự, combo mất răng h trồng Implant chứ lười niềng lắm rồi.

8. quockhanh511

quockhanh511 Thành viên mới

Niềng răng vẫn đc nha bạn mà nó tính bằng năm còn Implant tính bằng tháng nên là Implant vẫn ok nhất chứ.