Thông Tắc Tia Sữa Ở Đâu Thì An Toàn

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Minhhuyenhoang, 13/3/2020.

1. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

ồ trung tâm Breatech chỗ dốc phụ sản thì mình cũng từng chữa viêm tia sữa ở đó rồi. Mình bị viêm tuyến sữa nặng sau sinh có 2 ngày, không tiện đi lại nên đã gọi nhân viên ở đây đến. Thật may mắn họ xoa bóp rồi dùng máy hút sau có 2 lần đỡ rất nhiều, hết viêm, sữa về đủ cho con bú

Đang tải...

2. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Em sinh bé đầu ít sữa, con toàn ăn sữa ngoài. Nên rút kinh nghiệm đến lần sinh đứa thứ 2, sinh xong là gọi nhân viên ở dốc phụ sản đến, trung tâm breatech đó các mẹ. Họ mát xa bầu vú cho ngày 1 lần.Kết quả là em ko bị tắc tia sữa và sữa cũng về đều hơn. Nhân viên ở đây thì khỏi phải bàn rồi, nhiệt tình, chuyên môn cao. Em cũng tích cực cho con bú nữa nên sữa về đều

3. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng mới gọi trung tâm Breatech về nhà chữa tắc sữa cho xong đây, khỏi cái là lên đây review cho các mẹ luôn., hi. Nhìn chung là rất ổn, nhân viên rất tâm lý. Biết em bị tắc sữa đau khó chịu nên làm nhẹ nhàng, vừa làm vừa nói chuyện, làm em quên hết cả đau. Lúc sau thì thấy sữa đã phun ra rồi. mẹ nào cần thì gọi họ đi ạ, sdt đây 0946530809

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn có thể đến bệnh viện để khám nhé

5. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Mẹ nào ở khu Hà Đông thì có thể gọi trung tâm ở 11 Tô Hiệu nhé, chữa cũng rất ổn đó. Mình đã hết tắc sữa hoàn toàn sau khi nhân viên đến xử lý có 1 lần. Nhân viên có kinh nghiệm, làm nhẹ nhàng, không đau. Mẹ nào cần thì gọi nhé, số điện thoại đây 0346561846

6. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng có ít review cho các mẹ đây. Chả là em vừa gọi nhân viên ở 11 Tô Hiệu, Hà Đông chữa tắc sữa cho xong. Gọi sau 15 phút đã thấy nhân viên đến dù nhà em cách khá xa trung tâm. Họ mang theo máy móc đầy đủ nên làm rất nhanh, em hết tắc sau có 1 lần. Nhân viên trẻ nhưng có nhiều kinh nghiệm, tư vấn các kiểu cho em nữa Khuyên các mẹ nào ở gần khu Hà đông nên gọi họ, đỡ phải gọi đâu xa làm gì

7. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Nghe nhiều mẹ khen nhân viên ở Breatech nên sinh xong mình cũng gọi luôn đến matxa cho. Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Mình ko bị tắc sữa luôn ấy, giờ sữa tràn trề cho con bú

8. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Trung tâm Breatech thì thấy nhiều mẹ truyền tai nhau lắm. Mình cũng phải họ chữa cho xong đấy.Gớm, đông lắm, phải đặt lịch trước đấy các mẹ ạ. Giá mềm hơn so với các chỗ khác nhưng nhân viên vẫn làm rất tốt nhé. Toàn người trẻ nhưng tay nghề cao

9. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Các mẹ nói chuẩn. Mình từng bị viêm tia sữa nặng, gọi 2 nơi không chữa khỏi hoàn toàn. Rồi gọi đến trung tâm Breatech này, nhân viên đến thông cho có 3 lần là khỏi, không bị tái lại nữa. Đúng là nhân viên có tay nghề cao lại có kinh nghiệm nữa nên làm tốt thật

10. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Em ít sữa sau sinh và và cũng gọi nhân viên ở 11 Tô Hiệu đến chữa cho thì mới có đủ sữa cho con bú. Nhân viên trình độ cao và mát tay thật

11. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

sang tuần em sinh rồi, em vừa gọi số trung tâm 11 Tô Hiệu nhờ tư vấn, nhân viên tư vấn cụ thể, chi tiết, thấy ok lắm. Nếu sinh mà bị tắc sẽ gọi.hi. cám ơn các mẹ đã giới thiệu

12. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng chữa tắc tia sữa ở 11 tô hiệu rồi, cách đây 3 tuần lúc mới sinh cu bon. Hài lòng vè dịch vụ các mẹ ạ. Bác sĩ giỏi, chữa rất nhanh. Sau khi chữa xong còn tư vấn rất nhiệt tình chế độ ăn uống vệ sinh vú nữa