Cách Phòng Ngừa Và Chữa Tắc Tia Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi trungpham123, 20/10/2016.

1. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Công nhận nhân viên ở trung tâm Breatech mát tay thật. Mình sinh xong ít sữa, uống đủ thứ mọi người mách mà vẫn ít. Chỉ khi gọi nhân viên ở đây đến thông cho, sữa mới bắt đầu về nhiều, đủ cho con bú.

Đang tải...

2. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Hồi em mới sinh được 8 ngày mình cũng bị tắc tia sữa, xoa bóp các kiểu vẫn chả ăn thua.Cuối cùng mình phải gọi nhân viên thông tắc ở trung tâm chỗ Nghĩa Dũng đến làm cho. Em thấy nhân viên làm mát tay lắm, em gọi có 1 lần mà đã đỡ rất nhiều, sau đó thì sữa về nhiều hơn, hết tắc. Đấy, có dùng dịch vụ vẫn hơn các mẹ ạ. Mẹ nào sắp sinh hay đang bị viêm tắc tia sữa thì tham khảo thử xem, chứ đừng để lâu thành viêm nặng lại khó chữa mà đau nữa

3. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Ôi, chỗ Nghĩa Dũng thấy nhiều mẹ mách đến đấy chữa tắc sữa lắm ý. Em sinh xong bị tắc sữa cũng được đứa bạn thân gọi nhân viên ở đấy đến thông sữa cho. Nhân viên đến nhanh, xoa bóp với hút máy 1 lúc đã thấy nhẹ người, sữa bắt đầu phun ra. Nhân viên trẻ nhưng tay nghề giỏi thật các mẹ ạ. Mẹ nào bị tắc cứ trung tâm này mà gọi nhé. em còn sdt đây 0975318871

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Em sinh xong ít sữa, làm đủ cách vẫn ít.Rồi gọi nhân viên ở Nghĩa Dũng đến có 1 lần mà sữa đã đủ cho con bú. Nhân viên mát tay thật

5. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

Mình cũng từng gọi nhân viên ở Nghĩa Dũng hồi sinh bé đầu rồi nhé. Đúng như các mẹ nói, nhân viên chữa rất ổn, có tay nghề. Mà mình cũng chưa thấy nhân viên ở đâu cẩn thận như ở đây. Làm xong còn tư vấn các kiểu cho mình nữa. Mất có tý tiền mà an tâm hẳn

6. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mẹ bầu nên tham khảo để ngăn ngừa tắc tia sữa nhé

7. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn bạn đã cho số điện thoại. Mình vừa gọi họ đến chữa tắc sữa cho xong. Nhân viên ở đây đã đến thông sữa cho mình rất nhiệt tình, chu đáo. Nhân viên có chuyên môn giỏi, thông nhanh, không đau. Các mẹ nên gọi họ mà chữa nhé

8. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

chữa tắc sữa chỗ 26 Hàng Bài, gần bv phụ sản trung ương cũng ổn lắm. Mình vừa chữa ở đó xong đây.
    Mình tắc sữa sưng đau mà họ chỉ đến 1 lần, xoa bóp với hút máy một lúc sữa đã phun ra thành tia, hết tắc. mẹ nào gần khu đó thì gọi họ mà chữa, mình còn sdt đây 0912661144

9. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

em dâu mình nhà ở phố Huế cũng mới gọi nhân viên ở 26 Hàng bài chữa tắc tia sữa cho. Nghe nó bảo nhân viên ở đó tay nghề giỏi lại có kinh nghiệm, đến thông có 1 lần mà nó đã hết tắc và thừa sữa cho con bú rồi ý. các mẹ gọi họ mà chữa xem