Cần giúp: Ngực Bị Căng Tức Sữa, Phải Làm Sao???

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi meiuconnhattrendoi, 27/10/2015.

1. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Các mom ơi, đã mom nào mua thẻ matxa ở trung tâm breatech chưa? Em đang định đi làm cái thẻ matxa ngực ở đấy vì em có tiền sử tắc sữa rùi, em vừa sinh bé xong nên phải đi matxa luôn đề phòng bị tắc như trước khổ lắm. Mom nào đã mua rồi cho e xin ít ý kiến với.

Đang tải...

2. Minhhuyenhoang

Các mom ơi, đã mom nào mua thẻ matxa ở trung tâm breatech chưa? Em đang định đi làm cái thẻ matxa ngực ở đấy vì em có tiền sử tắc sữa rùi, em vừa sinh bé xong nên phải đi matxa luôn đề phòng bị tắc như trước khổ lắm. Mom nào đã mua rồi cho e xin ít ý kiến với.

3. Minhhuyenhoang

Mình thấy hầu như mẹ nào cũng ko ít thì nhiều lần bị cái khoản tắc sữa này nhỉ. Mình bị tắc đến phát sốt phát rét luôn ý, cứ phải chườm ấm liên tục mới đỡ, có lần mãi chả được lại phải gọi chị Linh ở Nghĩa dũng thông cho mới khỏi được, chị ý làm cũng nhẹ nhàng, ko đau tẹo nào

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Bạn vắt bớt sữa hoặc dùng máy hút bớt sữa ra. Đừng để lâu ko thành tắc sữa thì khổ lắm

5. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình đã từng gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến nhà chữa tắc tia sữa cho. Nói chung là hài lòng, nhân viên làm nhanh, mình đã hết tắc rồi. Giá cũng ok lắm so với chỗ khác. Các mẹ nên gọi họ nhé ,số điện thoại đây 0946530809

6. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Năm ngoái mình sinh bé nhà mình được 1 tuần thì tắc, phải gọi trung tâm Breatech đến, họ matxa cho và cho bé tích cực bú đấy. Mình gọi trung tâm Breatech chưa đầy 10 phút đã có người đến rồi, làm xong thì sữa ra mạnh, mà cũng phải cho con bú nhiều hơn mới ko bị lại nữa. Nói chung là tay nghề của nhân viên rất ổn

7. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn mn đã cho số dt nhé. mình mới gọi họ chữa tắc sữa cho xong đây. Nhân viên đến nhanh, họ trẻ nhưng có kinh nghiệm lắm, chỉ xoa bóp với hút máy 1 lúc đã thấy nhẹ ngực, sữa phun ra rồi. giờ mình hết tắc và thừa sữa cho con bú nữa. hi

8. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Cám ơn các mẹ đã review, mình vừa gọi trung tâm Breatech nhờ họ tư vấn cho xong, nhân viên trả lời cặn kẽ, thấy các dịch vụ của họ cũng rất hợp lý nên mình quyết định mua luôn thẻ matsxa của họ. Sang tuần mình sinh rồi, thấy mua thẻ được nhiều lợi ích hơn mà cũng tiết kiệm chi phí hơn nữa

9. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mình đã thoát khỏi nỗi ám ảnh tắc tia sữa rồi. Giờ thoải mái cho con bú và có thể ngủ ngon. Nhờ mẹ chồng mình gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến chữa kịp thời cho mình đó. Nhân viên ở đấy công nhận chữa giỏi thật

10. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

các mẹ ơi ở Long Biên thì có chỗ nào chữa tắc sữa ổn không nhỉ.mình mới sinh cũng đang bắt đầu thấy căng ngực, bóp nặn mà sữa ra ít lắm ý. đang muốn gọi họ đến chữa cho mà ko biết gọi chỗ nào uy tín gần nhà nữa

11. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Bạn gọi chỗ 158 Nguyễn sơn,Long Biên nhé.trung tâm này cũng nhiều mẹ chữa lắm đó. nhân viên trẻ nhưng nhiệt tình, có kinh nghiệm. mình đã chữa ở đó cách đây 1 tháng, thấy ổn lắm. bạn goin ngay đi, đừng chần chừ đê lâu thành viêm đó. sosodt đây 0952754950

12. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Có mình cũng mới chữa tắc sữa ở 158 Nguyễn sơn, long biên xong. Nhân viên giỏi lắm, đến xoa bóp một lúc sữa đã phun ra, hết đau hết tắc. Con mình giờ bú thoải mái rồi