Thông tin: Mẹo Trị Tắc Sữa Sau Sinh Theo Dân Gian Cực Hiệu Quả

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Hợp Giang, 19/5/2016.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Bé nhà mình được 6 tháng rồi, mình đang bị tắc sữa nổi thành mảng to, giờ làm thế nào cho nhanh hết tắc, mình bị 5 ngày rồi, đau nhức lắm. Thấy mấy đứa bạn mình mách đến trung tâm Breatech ở chỗ phụ sản, ko biết ở đó chữa ổn ko nhỉ. Bạn nào đã chữa ở đó chỉ cho mình với. thanks nhìu.

Đang tải...

2. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

M kêu người đến thông tia sữa đi m, mình cũng từng bị vậy, gọi người đến nặn hết sữa ứ ra, rồi kết hợp uống kháng sinh kháng viêm vào cho hết, mình gọi bên chị Hằng ở phụ sản thấy cũng ổn lắm đấy, chị ý làm khéo tay, mà tư vấn cũng nhiệt tình.

3. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Các mẹ đừng chữa ở đâu xa, cứ qua cái trung tâm ở ngõ 14a dốc phụ sản cách bệnh viện 100m đi bộcho em, máy móc làm vèo một cái bầu ngực xẹp lép, nhẹ hết cả người cái trung tâm này từ nghĩa dũng chuyển về, khách đông dã man, không đặt lịch trước thì chờ đến cả ngày mới tới lượt.

4. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

mẹ nó nói chuẩn đấy. Trung tâm này nổi tiếng vì nhân viên có tay nghề cao lại làm nhẹ nhàng không đau. Mình và chị gái từng chữa ở đó rồi nên mình biết. Khuyên thật các mẹ bị tắc sữa thì nên gọi họ nhé. sdt đây này 0946530809

5. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn các mẹ đã giới thiệu. Mình cũng mới gọi trung tâm dốc phụ sản này cho đứa em gái mới sinh bị tắc sữa. Nhân viên đến nhanh, thao tắc xoa bóp, hút máy cũng rất nhanh và nhẹ nhàng, đúng là được đào tạo chuyên môn tốt. Giờ em mình đã hết tắc và có sữa cho con bú rồi. May quá

6. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

7. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Lúc mình sinh xong bị tắc tia sữa, chồng mình cũng gọi luôn trung tâm Breatech đến mà chả hỏi gì mình. Anh ý bảo là đã tham khảo mấy người chữa ở đây rồi, tốt lắm. Đúng là nhân viên làm tốt thật. Ngực mình đang đau căng mà họ đến xoa bóp, hút máy có 1 lúc thôi đã thấy sữa phun ra, nhẹ cả người,hết đau luôn.Các mẹ cứ trung tâm này mà gọi. sdt đây 0915941618

8. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng đã chữa ít sữa ở trung tâm Breatech đó.Kết quả hơn cả mong đợi từ chỗ ko có sữa cho con bú thì nay con đã thừa sữa bú, ko phải ăn sữa ngoài nữa.

9. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Cám ơn mn nhé. Mình vừa gọi nhân viên ở Brea tech đến chữa tắc cho xong.ổn lắm nhé các mẹ. Bõ công bỏ tiền ra thật

10. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình giống các mẹ, vừa mới được nhân viên ở Breatech thông sữa cho xong. Cảm giác nhẹ người, phê thật. Nhân viên có kinh nghiệm chữa tốt lắm

11. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Mình đã hết đau hết tắc, hết sưng ngực. Giờ đang ung dung cho con bú và lên đây cám ơn các mẹ đây. Nhờ các mẹ cho số dt của trung tâm Breatech nên mình gọi họ nhờ chữa cho đấy

12. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình cũng vừa giới thiệu trung tâm Breatech cho đứa đồng nghiệp mới sinh bị ít sữa. Nó bảo họ đến có 1 lần, mát xa hút máy một lúc mà sữa đã phun ra rồi., đến nay dc 1 tuần rồi và sữa vẫn về đều đủ cho con bú. Nó cứ cám ơn mình rối rít vì con không phải ăn sữa ngoài nữa

13. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Bạn mình bảo sinh xong cứ gọi trung tâm breatech đi, họ đến mát xa cho,hiệu quả lắm đấy,tránh tắc tia sữa .Mình đã nghe theo lời bạn,quả thật là mình ko bị tắc tia sữa. Nhân viên ở đây xoa bóp nhẹ nhàng, thích lắm. Sữa thoải mái cho con bú

14. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng từng bị tắc tia sữa lúc sinh con đầu, may nhờ có nhân viên ở trung tâm breatech mà thông được.Tắc tia thật là khủng khiếp

15. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

các mẹ nói đúng, trung tâm Breatech chữa quá tốt. mình còn mua thẻ mát xa của họ nữa đấy. có thẻ dùng tiện lắm, gọi cái là nhân viên biết ngay, đến rất nhanh. sau khi sinh xong, họ mát xa cho mình có 1 lần và hướng dẫn mình cách vệ sinh hàng ngày., nên mình ko bị tắc sữa. các mẹ nên gọi mà chữa

16. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

mn giống mình thế,mình cũng mua thẻ matxa của trung tâm breatech. sinh xong chướm tắc gọi họ luôn, họ có kinh nghiệm nên thông nhanh lắm, sữa về như mưa, con thoải mái bú luôn ý.mẹ cũng bớt mệt mỏi, các mẹ nên mua của họ mà dùng, hotline đay 0915941618