Bí Quyết Thông Sữa Đúng Cách Để Ra Nhiều Tia Sữa Và Không Bị Tắc Lại

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Lam Yen Chi 1212, 8/3/2020.

1. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

thấy các mẹ khen nhân viên ở trung tâm Breatech nhiều ghê,. em cũng nhờ các mẹ giới thiệu nên gọi họ đến chữa tắc sữa cho đấy, em tắc ngực đau căng cứng như đá cơ, sợ thật, vậy mà họ đến có 1 lần xoa bóp, hút máy đã khỏi rồi, chỉ hơi đau tẹo lúc ban đầu thôi, sữa phun ra thì hết đau hết tắc luôn., công nhận nhân viên tay nghề giỏi . em có cả website của họ nữa nhé, chị nhân viên đưa card cho em, các mẹ vào xem thêm đi http://thongsua.com

Đang tải...

2. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

em nghe nói trung tâm Breatech có bán cả thẻ matsxa cho mẹ sau sinh,. không biết có mẹ nào mua chưa, giá rổ thế nào, dùng được không thì chỉ giáo em với

3. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

có mình mua thẻ của họ lúc sinh xong đây. dùng thích nhé, họ chăm sóc tận tình, cứ tắc chỉ việc gọi họ thôi. mình thấy dùng thẻ, tiết kiệm hơn là cứ bị tắc mới gọi ý. bạn sắp sinh thì mua đi mà dùng, hầu như mẹ nào sinh xong mà không ít thì nhiều bị tắc sữa

4. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Em cũng mua thẻ của trung tâm Breatech lúc sinh xong đây,. họ đến mát xa cho em 1 làn và sữa về đều, không bị tắc sữa ý, Nhân viên thân thiện, có kinh nghiệm lâu năm nên rất yên tâm. Thật em thấy mua thẻ của họ quá hợp lý

5. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

giờ có dịch vụ thông tắc sữa thấy tiện thật các mẹ ạ, em sinh xong bị tắc sữa, vú sưng to,chạm nhẹ cũng thấy đau ý, rồi gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến chữa cho, thật ko ngờ họ mát xa với hút máy 1 lúc đã thấy nhẹ người,hết tắc rồi.,nhân viên tay nghề cao, giỏi thật. các mẹ nên gọi họ mà chữa, sdt hotline đây nhé 0946530809

6. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Nhờ các mẹ review nên sinh xong mình cũng gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến nhà matxa cho. Quả thật nhân viên có kinh nghiệm, mát xa nhẹ nhàng. Mình không bị tắc sữa luôn ấy, giờ sữa tràn trề cho con bú