Toàn quốc: Xin Địa Chỉ Đặt Mua Khang Mẫu Nhi Chính Hãng?

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Mộng Miên, 19/3/2021.

1. Mộng Miên

Mộng Miên Thành viên chính thức

Nghĩ tới bầu bí vẫn hơi hoang mang các mom ạ. bé đầu em bị dọa sảy, ra máu nâu, rồi máu hồng, đi khám liên tục, nghỉ làm 3 tháng đầu luôn, may mà giữ được con. Giờ vợ chồng em định thả bé thứ 2 thì được mng mách là nên uống Khang Mẫu Nhi trước sẽ rất tốt, giúp cơ thể khỏe mạnh từ bên trong, giúp an thai từ những ngày đầu. Nhà mình có mom nào dùng loại này chưa ạ? có phải loại như ảnh này ko ạ? nếu thực sự tốt thì các mom cho em hỏi là giờ em nên mua ở đâu chính hãng và đảm bảo chất lượng vậy cm?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mộng Miên
  2. thoitrang.chicland

thoitrang.chicland Thành viên sắp chính thức

Khổ thân mom giống y kiểu em dâu mình
    Từ lúc biết có bầu 6 tuần là nghỉ làm tới tận lúc đẻ luôn ạ
    Cơ địa yếu nên hầu như toàn nằm ở nhà thôi chẳng đi đâu được

Mộng Miên thích bài này.
  3. basan.hn

basan.hn Thành viên chính thức

Dạ chuẩn loại này rồi đó chị ơi. Em cũng đang dùng Khang Mẫu Nhi này nè. Nghe truyền tai nhau công dụng tốt lắm dưỡng khí huyết cho người định mang thai, giúp an thai phòng ngừa động thai ...
    Em mua trên web của hãng luôn chị ơi http://khangmaunhi.vn/
    Chị vào đó mà đặt mua cho yên tâm nhé :)

Mộng Miên thích bài này.
  4. Mộng Miên

Vâng cảm ơn mom nhiều
    Thế để em lên web đọc thêm thông tin có gì cần thì nhờ tư vấn một thể. Giờ nghĩ tới bầu bí thấy hơi bị hoang mang lo lắng

5. Peel Da Sinh Học

Peel Da Sinh Học Thành viên sắp chính thức

Ôi đúng bài thuốc em đang tìm hiểu các mẹ ạ, em mới biết tin 2 vạch bữa qua, sức khỏe cũng hơi yếu nên đang muốn mua thuốc bổ trước để uống cho cơ thể khỏe mạnh, an tâm cả mẹ cả con.
    Theo em đọc thì Khang Mẫu Nhi được kế thừa trên nền tảng bài thuốc cổ phương “Thái sơn bàn thạch thang” nghĩa là an thai chắc chắn như tảng núi Thái trên nền tảng bố khí, dưỡng huyết, kiện tỳ ích thận cho thai phụ, công dụng điều trị động thai, dọa sảy thai. với cả còn gia giảm thêm các dược liệu giúp an thai như Củ Gai, A giao, đây đều là các dược liệu quý giúp an thai được sử dụng trong dân gian từ xa xưa cho đến tận ngày nay đấy các mẹ nhỉ.
    Chắc em cũng mua dùng mẹ ạ

6. quynhanh_shynn

quynhanh_shynn Thành viên mới

Các mẹ cho e hỏi với ah. E bầu đc 5 tháng , hai ngày nay ho nhiều quá gây co thắt ở bụng sợ động thai vì 3 tháng đầu thai kỳ e dễ bị động. Vậy cho e hỏi e nên đến khám ở bv y học cổ truyền để uống thuốc bắc hay đến các bv phụ sản( nhưng e sợ họ kê thuốc tây lại ko dám uống). Các mẹ cho e lời khuyên với ah

7. Mẹ SuSi 156

Mẹ SuSi 156 Thành viên chính thức

Mom ơi bài thuốc đó như nào vậy ạ
    Em muốn xin thông tin chi tiết
    Có thể check tin nhắn của em ko ạ

8. Nha Khoa Gia Dinh

Nha Khoa Gia Dinh Thành viên đạt chuẩn

Chưa kịp vui bé vào tổ an toàn thì hôm qua e ra dịch nâu nhạt, e đi khám kết luận động thai ah.
    Bụng thì đau như đến tháng, mong con bình an ạ!
    Em thai khoảng 5w vậy là ổn không ạ?
    Tập 1 đến đi khám đã có tim thai rồi ạ, nay e khám sớm hơn thì có kết quả như vậy.
    Nên các mom thấy dịch bất thường tốt nhất đi khám đi ạ.

9. thienthan0900

thienthan0900 Thành viên chính thức

Động thai thì nên cẩn thận đi lại nhẹ nhàng nhé, ko nên với cao, ko nên chạy nhảy ...
    Nếu cần thì nên chỉ nằm trên giường kê cao gối ở chân.
    Uống thêm Khang Mẫu Nhi đi mom, an thai rất tốt đấy ạ. Trước em có đọc bài chia sẻ của Nguyên Phó Giám đốc Bệnh viên Y học cổ truyền Trung ương nên mới biết đến bài thuốc này, hiệu quả lắm, nên dùng nhé . Mom có thể đọc tham khảo https://vietnamnet.vn/vn/suc-khoe/t...ai-thuoc-co-truyen-ho-tro-an-thai-701809.html

Mộng Miên thích bài này.
  10. Mộng Miên

Chắc ko sao đâu mẹ ơi, cẩn thận đi đứng từ từ thôi, nên nghỉ ngơi tĩnh dưỡng vài hôm nhé, chúc 2 mẹ con nhiều sức khỏe

11. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Các mom ơi, dấu hiệu doạ sảy thai ( động thai) bao gồm dấu hiệu nào ạ? Em có search gg rồi nhưng đọc thấy hơi hoang mang định tham khảo các mom nhiều kinh nghiệm là chuẩn nhất ạ

12. babyboy1122

babyboy1122 Thành viên chính thức

Mom để ý sẽ thấy ra dịch hồng trc, sau dần sẽ ra huyết gần giống như ngày đầu kinh của mình, râm đau bụng dưới, sau dần sẽ ra rất nhiều máu.
    Nếu mom có những dấu hiệu đó rồi khuyên mom nên đi viện luôn, vào viện họ sẽ tiêm thuốc cầm và giữ nhau thai, nếu chậm mom sẽ mất con. Hoặc nếu chưa có dấu hiệu trên mà chỉ nghi ngờ thì mom nên nằm bất động, chân và đùi gác cao hơn bụng. Ngoài việc đi vệ sinh thì nằm trên giường thôi, đi vệ sinh cũng k nên dặn mạnh tránh tự mình đẩy con ra ngoài.
    Có thể uống thêm Khang Mẫu Nhi để giúp cơ thể được khỏe tăng, tăng cường khí huyết, giúp an thai dưỡn thai tốt, thành phần 100% từ dược liệu thiên nhiên, đã được Bộ Y Tế chứng nhận và cấp phép, được chuyên gia Sản Phụ Khoa khuyên dùng và các mẹ bầu khắp Việt Nam tin tưởng sử dụng đấy ạ
    Chúc mom và con có thai kỳ khoẻ mạnh. [​IMG]

13. Rosaliza Hotel

Rosaliza Hotel Thành viên chính thức

Dạ vâng cảm ơn mom nhiều lắm ạ
    Em chưa có nhiều kinh nghiệm nên muốn xin ý kiến các mẹ để còn biết ạ

Mộng Miên thích bài này.
  14. TP Bank Tây Hồ

TP Bank Tây Hồ Thành viên đạt chuẩn

xin địa chỉ đặt mua khang mẫu nhi chính hãng
    mà loại này có khó dùng không vậy cm?
    hình như ngoài hiệu thuốc ko có hay sao á

Mộng Miên thích bài này.
  15. NhimXinhYeu125

NhimXinhYeu125 Thành viên chính thức

Các mom thông thái cho e hỏi vs ạ. Ngày trc e đi làm thì đc đóng BHXH nhưng mới đóng đc 5 tháng thì e có bầu bị động thai và phải nghỉ làm. Nhưng theo chế độ thai sản thì 6 tháng trở lên mới đc hưởng. Vậy cho e hỏi bây giờ e đi đóng tự nguyện thêm 1 tháng nữa thì có đc hưởng k ạ? Vì mẹ e bảo chỉ đc đóng tự nguyện đc hưởng khi chưa mang bầu. Mà giờ còn thiếu có 1 tháng nên e đang hơi tiếc ạ. Rất mong các mom giải thích giúp e
    Ngày dự sinh: 2/12/2020
    Ngày đóng bảo hiểm: 1/10/2019
    Ngày kết thúc đóng: 30/4/2020
    Vậy là e mới đóng đc 5 tháng trc khi sinh 12 tháng đúng k các mom?

16. TTMSSG.Nguyenkim

TTMSSG.Nguyenkim Thành viên tích cực

Đúng mẫu này rồi nha em
    Mua hàng thì em mua trực tiếp bên cty dược Khang Linh đi em http://khangmaunhi.vn/
    Cho đảm bảo nhé.
    Họ giao hàng tận nhà cho em mà lo j, thanh toán và kiểm tra hàng tại nhà, check mã vạch bằng i-check tra cứu thông tin sản phẩm thoải mái lắm, thấy ko ok thì ko nhận, thế thôi
    Khang Mẫu Nhi này rất tốt cho mẹ chuẩn bị mang thai và mẹ đang mang thai đấy em

Mộng Miên thích bài này.
  17. fresh.garden

fresh.garden Thành viên sắp chính thức

Tự nguyện k có chế độ thai sản đâu nha b, phải đóng ở công ty 6 tháng liên tục và trước 12 tháng khi sinh mới đc hưởng chế độ thai sản
    Nhờ cơ qan đóng giúp 1 tháng, mình đưa tiền người ta đóng giúp cho xem có đc ko

Mộng Miên thích bài này.
  18. Mộng Miên

Dạ vâng em cảm ơn nhiều ạ, m cho em hỏi nhờ m dùng Khang Mẫu Nhi rồi đúng ko ạ? có dễ dùng không? có quy định uống bao lâu thì dừng không ạ m?

19. CoCaCoLa145

CoCaCoLa145 Thành viên chính thức

Hi các mẹ Thông thái,em thai tự nhiên,4 thang trước 5 tuần bị sảy,giờ e trễ kinh 12 ngày,sáng nay siêu âm ở ps quốc tế bs nói động thai,cho thuốc đặt dưỡng,các mẹ cho e hỏi chưa có tim thai mà động thai bốc tách 15% thì có ổn ko ạ,với thêm cả là bs có ghi là túi thai cách vết mổ 21mm thì có nguy hiểm ko ạ,đọc báo thấy thai bám trên vết mổ cũ thì ko thể giữ thai dc,lo lắng quá ạ,các mẹ kinh nghiệm cho e xíu lời khuyên,em cám ơn nhiều nhiều.

20. Vàng Bạc Bảo Tín

Vàng Bạc Bảo Tín Thành viên mới

Chắc mấy hôm nữa sẽ có tim thai. Bs kết luân nằm xa vết mổ cũ mà mom ko sao đâu
    Cố gắng lên mom tuần sau đi khám lại sẽ có tim thai thôi