Cần giúp: Sau Sinh Ít Sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Kiwiyennhi, 31/10/2016.

1. Trangtran95

Trangtran95 Thành viên chính thức

Mình thường xuyên chườm nóng trước khi kích sữa . Sau đó kích sữa cho bé ti trực tiếp, khi bé ti xong thì mình hút cho hết phần sữa cuối ra, để cơ thể tạo ra sữa mới, như vậy sẽ không còn bị tắc tia hoặc mất sữa nữa

Attached Files:

Đang tải...

2. Mehim427

Mehim427 Thành viên mới

con bú mỗi lần ít nhưng bạn cho bú làm nhiều lần cũng được

3. me_Nhimxinh21

me_Nhimxinh21 Thành viên mới

Mình sinh xong cũng bị ít sữa, ăn uống các kiểu vẫn ko ăn thua gì, con vẫn phải ăn sữa ngoài. Rồi bạn mình giới thiệu trung tâm thông tắc sữa chỗ dốc phụ sản nên mình cũng mạnh dạn gọi họ xem sao.
    Quả thật nhân viên ở đây làm rất tốt. Đến thông sữa nhanh, chỉ một lúc sau sữa đã phun ra.Mình đã đủ sữa cho con bú. Mẹ nó gọi thử họ đi, sdt đây 0946530809

4. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Lúc sinh con bé đầu, mình cũng từng gọi trung tâm chỗ dốc phụ sản rồi,nó là trung tâm Breatech.
    Ở đây chuyên sâu về chữa tắc tia sữa rồi nên cứ chữa ở đây là yên tâm. Mình từng bị áp xe vú, chữa chỗ khác ko dc mà đau như chết đi sống lại .Rồi đến đây chữa, nhân viên xử lý mất 4 lần đã khỏi hoàn toàn. Nhân viên giỏi lại có kinh nghiệm, rất ổn đó các mẹ. các mẹ tham khảo web của họ đi nhé thongsua.com

5. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Sinh xong không có sữa, nhìn con cứ ăn sữa ngoài mà sốt hết cả ruột. Rồi bà chị dâu chỉ cho trung tâm Breatech ở dốc phụ sản, nên mình cũng gọi họ đến chữa xem sao. Thật bất ngờ, chỉ sau 1 lần xử lý, sữa mình đã về nhiều. Nhân viên còn tư vấn chế độ ăn uống và mát xa để sữa về đều hơn nữa. Khuyên các mẹ ít sữa cứ gọi họ đi cho nhanh

6. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

Mình sinh xong tắc sữa mà gọi mấy nơi nhưng có mỗi chỗ 105 Láng Hạ là đến nhanh. Nhân viên cũng làm cẩn thận, nhẹ nhàng lắm. Mình hết tắc sau có 1 lần họ thông thôi. Mẹ nào cần thì gọi họ sớm nhé, sđt 0915941618

7. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Nếu quá ít sữa các mẹ cân nhắc cho con uống thêm sữa ngoài nhé, các loại sữa bột bây giờ đều rất giàu chất dinh dưỡng.

8. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Bà chị gái mình vừa gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông tia sữa cho. Nhân viên làm nhiệt tình mà xoa bóp nhẹ nhàng có một lúc thôi, sữa đã về rồi. Đúng là nhân viên có chuyên môn có khác. Tốt thật

9. hanhnguyen899

hanhnguyen899 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng vote cho trung tâm ở 105 Láng Hạ. Vì cả mình và mấy chị gái đều chữa tắc sữa ở đó. Nhân viên có nhiều năm trong nghề nên làm rất nhẹ nhàng, không đau. Ngoài ra còn tận tình tư vấn các mẹ chăm sóc vú cũng mátxa để sữa về đều nữa.

10. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng giống các mẹ, sinh xong ít sữa và phải gọi nhân viên ở 105 LÁng hạ chữa cho. Nhân viên làm nhanh và tốt hơn so với mình nghĩ. Dùng máy thông có 1 lúc sữa đã phun thành tia. Sau đó họ xoa bóp nữa, giờ sữa về nhiều thừa cho con bú. mình có cả web của họ nữa, các mẹ vào mà tham khảo thongsua.com

11. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Mình vô cùng sợ bị tắc tia sữa, đau dã man các mẹ. Hồi đó, may mà nhờ gọi trung tâm 105 Láng Hạ đến thông kịp thời cho mới khỏi. Nhân viên làm nhẹ nhàng không đau. Ổn lắm

12. ngocnhu1876

ngocnhu1876 Thành viên sắp chính thức

review thêm cho các mẹ này. em cũng vừa chữa ít sữa cách đây 1 tuần ở chỗ 105 Láng Hạ. Nhân viên đến nhanh, xoa bóp với kích máy kiểu gì mà 1 lúc sau em đã thấy sữa phun ra như mưa, dù trước đó em cố nặn bóp cũng chỉ ra rất nhỏ giọt. họ làm cho em xong, họ bảo em cho con bú liên tục và mát xa hàng ngày. Em làm theo và kêt quả là cả tuần nay sữa em vê đều, đủ cho con bú. Thật tuyệt các mẹ ạ,. mẹ nào còn lăn tăn thì gọi họ đi

13. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

nhờ các mẹ cho só điện thoại ở 105 Láng Hạ mà giờ em đã đủ sữa cho con bú đấy.thật ko biết phải cám ơn các mẹ và cám ơn nhân viên ở đó thế nào cho đủ. em sinh xong sữa ra nhỏ giọt, mệt mỏi vì con ko có sữa bú. Vậy mà họ đến có 1 lần, xoa bóp, hút máy thé là đã có sữa. cả nhà em phải công nhận là họ giỏi thật

14. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Đã tìm hiểu từ trước nên khi sinh xong bị tắc sữa,em gọi trung tâm 105 Láng Hạ đến chữa cho luôn. Nhân viên nhiệt tình, chu đáo, có tay nghề làm nhanh lắm. Hài lòng.website của họ đây các mẹ nhé: http://thongsua.com

15. mekembean

mekembean Thành viên sắp chính thức

chỗ 105 Láng Hạ ấy à. mình vừa chữa xong đây nhé. Giá mềm hơn so với chỗ khác nhưng nhân viên thì rất ổn, có tay nghề, đến thông nhanh không đau

16. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Gọi mấy nơi nhưng có mỗi chỗ 105 Láng Hạ là đến nhanh. Nhân viên cũng làm cẩn thận, nhẹ nhàng lắm. Mình hết tắc sau có 1 lần họ thông thôi

17. Nguyenhoaiphuong12

Nguyenhoaiphuong12 Thành viên sắp chính thức

mẹ nào ít sữa, mất sữa cứ thử uống ngũ cốc lợi sữa là cải thiện ngay

18. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

ôi, vào đây mới thấy nhiều mẹ giống em ghê, tin tưởng chữa tắc sữa ở 105 láng hạ.Nhân viên ở đây thì khỏi chê rồi. Đến chữa tắc sữa cho em chưa đầy 20 phút mà em đã hết tắc hết đau. Đúng là có chuyên môn tốt thật. Làm xong còn nhiệt tình tư vấn các kiểu cho em nữa chứ. số hotline của họ đây các mẹ nhé
    0915941618

19. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

còn em thì sinh xong tắc sữa, và cũng phải gọi trung tâm này chữa cho mới khỏi đấy ạ.Nhân viên có mang theo máy móc đầy đủ nên thông nhanh. em đã hết tắc sau có 1 lần