Lời khuyên cho mẹ bị tắc sữa

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Kún iu, 26/1/2015.

1. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

Mình cũng đã từng gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến nhà chữa tắc tia sữa cho. Nói chung là hài lòng, nhân viên làm nhanh, mình đã hết tắc rồi. Giá cũng ok lắm so với chỗ khác. Khuyên các mẹ nên gọi họ mà chữa nhé

Đang tải...

2. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Chữa tắc sữa ở trung tâm Breatech là rất yên tâm. Mấy chị em mình sinh xong đều gọi họ đến chữa cho cả. Nhân viên tay nghề cao lại có kinh nghiệm lâu năm nên chữa rất nhanh. Mình có web của họ nữa này, các mẹ vào mà tham khảo: thongsua.com

3. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở trung tam Breatech rất nhiệt tình và có tâm. Thông sữa cho mình xong còn cần thận hướng dẫn mình cách mát xa và cách cho con bú để tránh bị tắc lại nữa.

4. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

Hầu như mẹ nào sinh xong cũng gặp phải tình trạng tắc tia sữa. Khó chịu lắm luôn. Hồi em mới sinh được 3 ngày cũng bị tắc tia sữa, xoa bóp các kiểu vẫn chả ăn thua.Cuối cùng phải gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đến làm cho. Đúng là giờ hiện đại, gọi dịch vụ họ làm vừa nhanh vừa đỡ đau

5. Đào Chính Thuận

Đào Chính Thuận Dây đồng hồ da thật ,xịn !

Trước sinh bé đầu em cũng bị tắc sữa mấy hôm. Mệt kinh khủng.
    Sau em uống nước lá đinh lăng các Mom ah, uống là dịu ngay trong ngày. Sau 2 hôm là hết hẳn
    Chia sẻ cho mom nào đang bị nha.

6. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Lúc mình sinh xong bị tắc tia sữa, mẹ mình gọi luôn trung tâm Breatech đến mà chả hỏi gì mình. Bà bảo đã tham khảo mấy người chữa ở đây rồi, tốt lắm. Đúng là nhân viên làm ổn thật. Ngực mình đang đau căng mà họ đến xoa bóp, hút máy có 1 lúc thôi đã thấy sữa phun ra, nhẹ cả người,hết đau luôn.Các mẹ cứ trung tâm này mà gọi.hotsline này 0946530809

7. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

nhờ các mẹ cho số dt mà em cũng mới gọi nhân viên ở trung tâm Breatech đén chữa ít sữa cho.Sinh xong, em ít sữa tới mức con toàn phải ăn sữa ngoài, rồi gọi họ đến. Nhân viên nhiệt tình, làm cẩn thận lắm. Thông sữa một lúc mà sữa đã chảy ra ào ào rồi,.Làm cho mình xong họ còn tư vấn chế độ ăn uống, mát xa và cách cho con bú để sữa về đều nữa. công nhận là tốt thật

8. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

mẹ có thể chườm nóng

9. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng mới gọi số hotline 0946530809 của trung tâm Breatech nhờ tư vấn, thấy nhân viên tư vấn cụ thể, chi tiết, thấy ok lắm. Nếu sinh đứa nữa mà bị tắc sẽ gọi