Viêm tắc tia sữa và cách chữa trị

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi nguyentrunghoa, 2/10/2008.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Mình thấy hầu như mẹ nào cũng ko ít thì nhiều lần bị cái khoản tắc sữa này nhỉ. Mình bị tắc đến phát sốt phát rét luôn ý, cứ phải chườm ấm liên tục mới đỡ, có lần mãi chả được lại phải gọi chị Linh ở Nghĩa dũng thông cho mới khỏi được, chị ý làm cũng nhẹ nhàng, ko đau tẹo nào

Đang tải...

2. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Em mới sinh 10 ngày, sữa nhỏ giọt ra rất ít tia và yếu, phải thường xuyên vắt bằng máy, mà chả được mấy; khi cho bé bú thì đầu ti rất đau, may có mẹ mách đến dốc phụ sản chữa nên sữa ra nhiều.

3. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Em mới sinh 10 ngày, sữa nhỏ giọt ra rất ít tia và yếu, phải thường xuyên vắt bằng máy, mà chả được mấy; khi cho bé bú thì đầu ti rất đau, may có mẹ mách đến dốc phụ sản chữa nên sữa ra nhiều.

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

đúng là tắc tia sữa thường xảy ra với các mẹ đang cho con bú, nhất là các bà mẹ mới sinh con đầu lòng.

5. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Mình thì tin tưởng các cách chữa khoa học nên khi bị tắc là gọi nhân viên ở 105 LÁng Hạ đến chữa cho ngay.Thích nhất là nhân viên đến tận nhà làm, gọi cái là đến luôn, ko phải chờ lâu. Gì chứ đau tắc tia sữa khác gì đau đẻ đâu. Nhân viên thì làm ổn, bản thân mình bị tắc nhẹ, họ đến thông có 1 lần đã khỏi rồi và ko bị lại. Mẹ nào cần thì gọi họ nhé, số dt đây 0975318871

6. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

ở 105 Láng Hạ thì mình đã chữa tắc sữa rồi nhé. ôi nhân viên ở đó toàn người trẻ nhưng mà chuyên môn cao lắm, nhìn cách họ xoa bóp cho mình là biết ngay. Họ làm nhẹ nhàng, chỉ 1 lúc sữa đã phun ra, mình hết đau hết tắc rồi. Khuyên các mẹ cứ trung tâm này gọi,đừng chữa lung tung làm gì cho mất thời gian

7. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Nhân viên ở 105 Láng Hạ thì toàn người có kinh nghiệm lâu năm. Đến thông hút cho mình có 1 lần mà đã hết tắc, sữa ra nhiều. Mẹ nào sinh xong bị tắc tia sữa cứ trung tâm này mà gọi

8. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

cám ơn các mẹ giới thiêu. mình vừa gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ về chữa tắc sữa cho đứa em dâu hôm qua. Nhân viên có kinh nghiệm nên thông nhanh lắm, lại tư vấn chế độ ăn uống, mat xa các kiểu

9. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Vừa được em nhan viên ở 105 Láng Hạ đến chữa tắc tia sữa cho xong. Thật sung sướng. Ngực đang sưng đau vậy mà nhân viên đến xoa bóp 1 lúc đã hết đau và hết tắc. Cảm giác phê lắm các mẹ ạ. Mẹ nào bị tắc thì gọi trung tâm 105 Láng hạ này đến chữa luôn cho đi. Đáng đồng tiền bát gạo lắm

10. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

cám ơn mn đã cho số dt. may quá đúng lúc mình đang cần thế là mình gọi họ luôn, đến chữa tắc sữa cho mình sáng hôm qua. Nhấn viên đến nhanh. mát xa nhẹ nhàng không đau, chỉ 1 lúc là sữa ra, hết tắc. công nhận họ có kinh nghiệm nên chữa giỏi thật.

11. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Có nhiều trung tâm thông tắc sữa nhưng thấy các mẹ review trung tâm 105 Láng Hạ này nhiều nhất. Bởi vậy mình cũng tin tưởng gọi họ lúc sinh xong. Nhân viên làm nhẹ nhàng, tư vấn kỹ. Nói chung là rất ổn

12. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Công nhận bị tắc tia sữa đến khổ. Em sinh xong, cũng xoa bóp và dùng mấy biện pháp dân gian mà chả đỡ gì cả.rồi phải gọi trung tâm 105 láng hạ đến thì mới khỏi đấy các mẹ ạ. nhân viên thông cho có 1 lần đã hết tắc rồi. may thật. em khuyên thật các mẹ đừng chủ quan,cứ gọi nhân viên đến họ thông cho, vừa nhanh vừa đỡ đau mà nhanh có sữa

13. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

có mẹ nào đã chữa tắc sữa ở 158 Nguyễn sơn Long Biên chưa. trung tâm này gần nhà mình mà ko biết chữa có ổn không để gọi cho nhanh

14. mebongxinh77

mebongxinh77 Thành viên đạt chuẩn

Có em gái mình nhà ở Long Biên cũng chữa tắc sữa ở 158 Nguyễn Sơn nhé. Thấy nó bảo nhân viên ở đấy toàn người có kinh nghiệm, chữa ổn lắm. Đến thông có 1 lần mà nó hết tắc luôn,giờ thừa sữa cho con bú rồi. mẹ nó gọi họ mà chữa. sdt đây 0976581867