Trà tăng tiết sữa Humana Still - Tee có mẹ nào dùng thử chưa?

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi minhanhhoangthi, 17/9/2012.

1. minhanhhoangthi

minhanhhoangthi Thành viên tập sự

Em mới sinh con được nửa tháng nhưng ít sữa quá dù đã làm đủ mọi cách theo chỉ dẫn của mọi người nhưng tình hình không thấy tiến triển, con em lại chỉ bú sữa mẹ không chịu bú sữa ngoài nên em càng stress. Xã em đi siêu thị thấy có trà tăng tiết sữa Humana Still - Tee nên mua về cho em uống nhưng vì mới sinh nên em cũng hơi lo là không biết nó có tác dụng phụ gì không ( cộng thêm má chồng em người miền Trung nên cũng kỹ tính trong việc ăn uống kiêng khem). Lò mò dậy lập nick mong là có chị nào dùng rồi cho em ít thông tin để em yên tâm ạ.
    Em cảm ơn cả nhà!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi minhanhhoangthi
    Đang tải...

2. nhinho02

nhinho02 Thành viên tập sự

Ðề: Trà tăng tiết sữa Humana Still - Tee có mẹ nào dùng thử chưa?

Em ơi các sản phẩm của Humana bên Đức họ rất chuộng đấy, nó có các thứ như sữa, thức ăn dặm, váng sữa, em uống thử trà này đi xem có cải thiện được nhiều không.

3. guco

guco Thành viên tập sự

sao có bài viết không liên quan chủ đề nhỉ. mình có tham gia thị trường này nghe thì hấp dẫn nhưng sự thật còn nhiều thứ học hỏi. Không phải cứ đầu tư là ăn. vàng và đất thì chắc chắn còn tiền điện tử tâm lí ko ổn là đi luôn

4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

5. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

Ôi ít sữa thì mn nên gọi trung tâm thông tắc đến chữa cho nhanh đi. Mình đã từng bị ít sữa nên biết,nhìn con ăn sữa ngoài sốt ruột lắm. Hồi đó, chồng mình gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến chữa cho. Kết quả hơn cả mong đợi từ chỗ ko có sữa cho con bú thì nay con đã thừa sữa bú, ko phải ăn sữa ngoài nữa. sdt của họ mình còn lưu đây 0975318871

6. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Mình cũng chữa ít sữa ở 105 Láng Hạ rồi nhé. Công nhận nhân viên ở đó giỏi thật, chữa có 1 lần mà mình đã có nhiều sữa, đủ cho con bú rồi. Trước đó, con mình toàn ăn sữa ngoài đấy. Nhờ họ mà con ko phải dặm thêm sữa ngoài nữa. Các mẹ ít sữa gọi họ mà chữa

7. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình chữa tắc tia sữa ở 105 Láng Hạ rồi. Ổn lắm đấy các mẹ. Nhân viên nhiệt tình, làm nhẹ nhàng,làm xong còn tư vấn thêm cách chăm sóc vú và cho con bú nữa.

8. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn bạn đã cho số dt, mình vừa gọi họ đến nhà chữa tắc sữa cho xong. Nhân viên làm việc chuyên nghiệp và rất có tâm. Mình sưng đau khủng khiếp mà đến xoa bóp có 1 lúc đã nhẹ người rồi, sữa phun ra., hết tắc rồi

9. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Mình và em gái sinh xong đều gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông sữa cho. Họ làm rất cẩn thận và nhẹ nhàng, ổn lắm.các mẹ gọi họ mà chữa

10. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

Mình từng bị ít sữa và con phải ăn thêm sữa ngoài mất 2 tuần. Rồi gọi nhân viên ở 105 láng hạ đến chữa cho mới đủ sữa cho con bú đấy.Nhân viên có kinh nghiệm nên chữa giỏi thật

11. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

Có mình cũng chữa tắc sữa ở trung tâm 105 láng Hạ đây, các mẹ giống mình ghê. Mình thấy trung tâm này phục vụ rất tốt.Gọi cái là có mặt ngay, nhân viên xoa bóp nhẹ nhàng có dùng thêm máy hút nữa. Chỉ một lúc đã thông rồi. Giờ mình đã hết tắc và có sữa cho con bú

12. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Đồng quan điểm với các mẹ, mình cũng hài lòng với nhân viên ở 105 Láng Hạ. Mình bị viêm tia sữa nặng nhưng họ đến xử lý có 2 lần đã khỏi rồi.Giờ thì thoải mái sữa cho con bú. Mình có cả web của họ nữa nhé, các mẹ vào mà tham khảo: http://thongsua.com

13. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Em mất 2 ngày chịu đau , tắc căng ngực rồi mới gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông cho. Họ chỉ xoa bóp có 1 lúc và dùng máy kích sữa hút mà sữa đã bắt đầu phun ra,giờ hết tắc rồi. Nhân viên giỏi thật.