Cần Giúp Địa Chỉ Chữa Tắc Sữa Ở Thủ Đức,hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi vanhoang86, 22/2/2021.

1. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Chào các mẹ
    Em theo dõi diễn đàn đã lâu và cũng học được nhiều kinh nghiệm bổ ích từ các mẹ.
    Em đang bầu bí, dự kiến đầu tháng 3 là sinh rồi nên mạnh dạn hỏi nhờ các mẹ về địa chỉ chữa tắc sữa ở Hồ Chí Minh. Em đọc 1 lượt toàn thấy các mẹ giới thiệu về trung tâm ở HN thôi à.
    Có mẹ nào ở HCM thì cho em xin ý kiến với. Thấy lo lắng vấn đề tắc sữa sau sinh quá
    em cám ơn các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vanhoang86
    Đang tải...

2. mebee12

mebee12 Thành viên đạt chuẩn

Bạn qua 231 Kha Vạn Cân, Thủ Đức nhé. Trung tâm này chữa rất ổn đó, mấy chị em mình sinh xong đều chữa tắc sữa ở đó cả.Nhân viên làm cẩn thận và rất có trách nhiệm.số điện thoại của họ đây này 0982449966

3. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

Nếu bạn ở gần quận 1 thì qua 193 Nguyễn Cư Trinh nhé, trung tâm này toàn bác sĩ giỏi, có kinh nghiệm chuyên sâu về chữa tắc sữa đó. mình sinh xong cũng phải gọi trung tâm này chữa đấy.Nhân viên làm nhẹ nhàng ko đau. số dt đây nhé 0912661144

4. meSamy

meSamy Thành viên sắp chính thức

Mình chữa tắc sữa ở 231 Kha Vạn Cân rồi. Ổn lắm đấy các mẹ. Nhân viên nhiệt tình, làm nhẹ nhàng,làm xong còn tư vấn thêm cách chăm sóc vú và cho con bú nữa

5. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Có mình cũng chữa tắc sữa ở 193 Nguyễn Cư Trinh, quận 1 đây. Có chữa tắc tia sữa ở đây rồi mới thấy nhân viên họ chuyên nghiệp đến mức nào. Đến nhà,rất lịch sự, hỏi han rồi tiến hành xoa bóp, dùng máy hút. Chỉ một lúc sau sữa đã về nhiều rồi. Nói chung là nên gọi họ mà chữa

6. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

cám ơn các mẹ đã giới thiệu, em đã gọi chỗ 193 Nguyễn Cư Trinh về nhà chữa tắc sữa cho rồi ạ. chỗ đấy cũng gần nhà em. Nhan viên đến nhanh, thao tác cũng nhanh mà nhẹ nhàng, em đang sưng đau tức ngực mà họ làm có 1 lúc đã hết tắc rồi. Giỏi thật

7. maianhnguyen517

maianhnguyen517 Thành viên mới

Em cũng vừa chữa tắc tia sữa ở chỗ 193 Nguyễn Cư Trinh xong. Trung tâm toàn người có kinh nghiệm cả, đến nhà làm nhanh lắm, xoa bóp có 1 lúc mà em đã hết tắc, sữa đã phun ra rồi. Nhẹ cả người

8. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

có em đã chữa tắc tia sữa ở 231 Kha Vạn Cân , quận Thủ Đức rồi nhé. Trung tâm này có đội ngũ nhân viên rất nhiều kinh nghiệm trong chữa tắc tia sữa. Nên họ làm nhanh, không đau mà lại hiệu quả

9. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

cám ơn mn đã cho số điện thoại. đúng lúc đau tắc sữa có số trung tâm gần nhà nên gọi luôn. Nhân viên ở đây thật tuyệt vời, mát tay lại thân thiện lắm. Mình đã hết tắc và thừa sữa cho con bú

10. maidang96

maidang96 Thành viên đạt chuẩn

có mình cũng chữa tắc tia sữa ở 231 Kha Vạn Cân, Thủ Đức cách đây 1 tháng lúc sinh con đầu lòng. Gớm, mình đang bị tắc căng cứng ngực vậy mà nhân viên đến xoa bóp hút máy 1 lúc sữa đã phun thành tia ào ào,cảm giác người nhẹ bẫng, sung sướng vô cùng. Nhân viên ở đây mát tay thật

11. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

giúp em với các mẹ ơi. Em mới sinh đang bị căng ngực đau quá. Mà em ở tận Gò Vấp, có mẹ nào biết địa chỉ chữa tắc sữa ở Gò Vấp không, chứ ra quận 1 xa quá.hic

12. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

bạn gọi trung tâm ở 965 Quang Trung, Gò Vấp nhé. Mình chữa ở đó rồi. nhân viên làm được lắm nha. Họ có chuyên môn giỏi, thông hút 1 lúc là hết tắc luôn à. số dt đây: 0962821146

13. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Mình vừa gọi nhân viên ở 965 Quang Trung,gò vấp chữa tắc sữa cho xong. Giờ hết tắc rồi,nhân viên mát tay lắm.mẹ nào bị tắc thì gọi họ mà chữa

14. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

15. meduongminh16

meduongminh16 Thành viên đạt chuẩn

ở Gò Vấp thì có mỗi chỗ 965 Quang trung này là chữa tắc sữa nổi tiếng. Mình cũng chữa ở đó rồi nè. Nhân viên làm việc rất có tâm. Gọi lúc muộn nhưng vẫn đến, thông nhẹ nhàng, 1 lúc sữa đã phun ra. Còn tư vấn cách cho con bú cho mình nữa

16. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

có em cũng chữa ở 965 Quang Trung, Gò Vấp đây nè. công nhận nhân viên ở đó giỏi lắm. đến mát xa có 1 lúc mà em thấy nhẹ người rồi, ko đau tẹo nào, rồi sữa phun ra, hết tắc. mà nhân viên nhiệt tình thật, ko quản trưa nắng em gọi , họ cũng đến luôn ấy.các mẹ gọi mà chữa

17. mesalm

mesalm Thành viên tập sự

ở thủ đức thì nhiều mẹ review cho chỗ 231 Kha Vạn Cân lắm mà quả thật họ chữa giỏi. 2 chị em mình đều chữa tắc sữa ở đó. nhân viên tay nghề giỏi, nhiệt tình.các me tham khảo web của họ đây này http://thongsua.com

18. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

trung tâm 231 Kha Vạn cân nổi tiếng chữa các ca tắc sữa nặng rồi đấy. các mẹ gọi mà chữa nhé, nhà mình gần đó, nên lúc sinh xong cũng gọi họ luôn ấy,. nếu mà bị nhẹ thi họ chỉ xử lý 1 lần là ok luôn rồi, con có sữa bú nhanh.sdt của họ đây này 0982449966