Trung Tâm Thông Tắc Tia Sữa Sau Sinh Hiệu Quả Tại Nhà

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Lam Yen Chi 1212, 12/3/2020.

1. Lam Yen Chi 1212

Lam Yen Chi 1212 Bắt đầu tích cực

Không có sữa sau sinh là một trong những vấn đề mà nhiều mẹ bỉm sữa thường gặp phải.Có một số mẹ không có sữa ngay sau sinh hoặc bị mất sữa nhiều ngày.Tình trạng này kéo dài dễ khiến mẹ bỉm sữa khó chịu, trầm cảm sau sinh.Thấu hiểu được điều này, hutsua.com ra đời đã giúp hàng ngàn bà mẹ được thông sữa, có sữa trở lại cho con bú.

trung tâm hutsua.com với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, yêu nghề và nhiệt tình, luôn có mặt 24/24 khi các mẹ cần. Điều trị hoàn toàn bằng máy móc thiết bị hiện đại, không đau, không sưng, không chảy máu, không tiêm truyền, không gây bất kì tác dụng phụ.
    + Thời gian điều trị ngắn, bé bú được ngay, hiệu quả sau khi kết thúc.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Lam Yen Chi 1212
    Đang tải...

2. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

Em thấy giờ nhiều trung tâm chữa tắc sữa quá nên chả biết gọi chỗ nào uy tín. Mẹ nào chữa rồi thì review giúp em với, em ở Đống Đa, có chỗ nào gần thì càng tốt ạ

3. me_hoaxinh

me_hoaxinh Thành viên sắp chính thức

bạn gọi trung tâm 105 Láng Hạ, Đống Đa nhé, mấy chị em mình sinh xong toàn gọi họ chữa tắc sữa cho đấy. Nhân viên trẻ nhưng tay nghề cao, rất nhiệt tình nữa.Nếu bạn chướm bị tắc thì họ đến xử lý 1 lần là ok luôn. Họ có dịch vụ đến tận nhà chữa nữa đó. Bạn gọi đi, số dt của họ đây 0915941618

4. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh đứa nào cũng phải gọi nhân viên ở 105 Láng Hạ đến thông tia sữa cho. Quả thật yên tâm lắm, nhân viên tay nghề cao lại làm rất có tâm. Chỉ sau 1 lần là thông được rồi, sữa về đủ cho con bú. mẹ nó nên gọi họ mà chữa nhé, họ có dịch vụ đến tận nhà đó

5. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

những ai tắc tia có thể tham khảo

6. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

có em cũng chữa tắc tia sữa ở 105 Láng Hạ rồi nhé, gớm, nhớ hồi mới sinh bị tắc sữa, đau kinh khủng, đến giờ nghĩ lại vẫn thấy hãi ý. Lúc đấy, may sao mẹ mình gọi ngay nhân viên ở đó đến, họ mang đầy đủ máy móc,chỉ thông có 1 lúc đã hết tắc hết đau rồi. công nhận họ giỏi thật. mà giá cũng ok lắm. các mẹ nên gọi mà chữa

7. mebunxinh69

mebunxinh69 Thành viên sắp chính thức

nhà em ở thái hà nên sinh xong cũng gọi chỗ 105 Láng Hạ luôn. Nhân viên làm việc chuyên nghiệp và rất có tâm. em tắc sữa, vú sưng đau khủng khiếp mà đến xoa bóp có 1 lúc đã nhẹ người rồi, sữa phun ra., hết tắc rồi

8. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

em vừa gọi chỗ 105 láng hạ về nhà chữa cho xong đây. hân viên có kinh nghiệm nên làm ko đau tẹo nào. Sữa đã về đủ cho con bú rồi, cám ơn các mẹ đã cho số dt

9. dungtran23

dungtran23 Thành viên tập sự

thấy các mẹ review nhiều trung tâm 105 Láng Hạ nên sinh xong e cũng yên tâm gọi họ đến chữa tắc sữa cho. Công nhận là nhân viên giỏi các mẹ ạ. em tắc sữa đau cứng người mà họ đến mát xa , hút máy có 1 lúc đã thông rồi, làm xong còn tư vấn cho em nữa. Rất ổn luôn