Điều Trị Tắc Tia Sữa Bằng Phương Pháp Vật Lý

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi Lam Yen Chi 1212, 25/3/2020.

1. vanhoang86

vanhoang86 Thành viên đạt chuẩn

Nhân viên ở 26 hàng bài thì toàn có kinh nghiệm lâu năm. Đến thông hút cho mình có 1 lần mà đã hết tắc, sữa ra nhiều. Mẹ nào sinh xong bị tắc tia sữa cứ trung tâm này mà gọi

Đang tải...

2. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

mẹ nào gần bệnh viện phụ sản hà nội ở đê la thành thì qua trung tâm Breatech ở cách cổng bv tầm 100m ý. trung tâm này chuyên sâu về chữa tắc sữa đấy., mình mới sinh dc 2 ngày và mới gọi họ chữa cho xong dây.Nhân viên tay nghề cao, lại nhiệt tình, có máy móc đầy đủ nữa nên thông nhanh lắm. mình hết đau hết tắc sữa sau có 1 lần họ đến thôi.các mẹ gọi mà chữa.sdt đây 0946530809

3. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn có thể kết hợp với uống nước nóng

4. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

Mình sinh xong cũng bị tắc sữa ghê lắm. nhưng may chồng mình gọi luôn nhân viên ở trung tâm Breatech đến chữa cho.Nhân viên có tay nghề nên đến xử lý có 1 lần mình đã khỏi hoàn toàn. Mình còn giới thiệu cho mấy đứa bạn chữa ở đó luôn vì rất tin tưởng họ

5. Nguyenhoaiphuong12

Nguyenhoaiphuong12 Thành viên sắp chính thức

khi mẹ bị tắc tia sữa có thể chữa trị tại trung tâm y tế, bác sĩ sẽ giúp các mẹ chữa. đừng để lâu rất nguy hiểm

6. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

trung tâm này mình chữa rồi, rất nổi tiếng chuyên sâu về chữa tắc tia sữa ở hà nội đó. mình cũng nghe các mẹ review nên gọi họ đó, và đúng như các mẹ nói . nhân viên giỏi đến mát xa cho mình có 1 lúc mà mình hết tắc luôn đấy. mà họ có nhiều chi nhánh ơ hà nội nên đến tận nhà làm, rất tiện cho các mẹ sau sinh. các mẹ nên gọi mà chữa

7. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

Sinh 2 lần thì cả 2 lần đều bị tắc tia sữa. May mà gọi được trung tâm breatech ở dốc phụ sản này. Nhân viên đến ngay, mang đầy đủ máy móc, làm có 1 lúc đã hết tắc rồi, sữa phun ra. Nhẹ cả người các mẹ ạ

8. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

trung tâm breatech thấy nhiều mẹ review tốt lắm nên em sinh xong cũng gọi họ đến chữa cho. đúng như các mẹ nói, nhân viên giỏi, có kinh nghiệm nên thông tốt lắm,. họ xử lý cho em có 1 lần là khỏi luôn.giờ sữa tràn trề cho con bú rồi. hii