Cần giúp: Làm Cách Nào Để Sữa Về Ạ

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi LinhSan Hoàng, 21/8/2019.

1. LinhSan Hoàng

LinhSan Hoàng Thành viên yêu màu tím .

Chào mom
    Em mới sinh con được 2 tháng ạ. Em thực sự stressss nặng các mom ạ. Vì em ít sữa quÁ . Đã vậy con lại lên cân ít do em cho con uống thêm mẹi. Em ăn đủ thứ trên đời nào là chân cho, chân dê, lợn đủ cả r ạ. Uống thuốc lợi sữa thuốc nam nhưng sữa vẫn k cải thiện mấy. Em rất áp lực hic hic. Ko có sữa e cungz buồn lắm mà mỗi lần pha sữa ct cho con bm chồng e cứ bảo sao sữa vớ vẩn ko bằng sữa mẹ.
    Có mom nào có mẹo gì trị cái bầu ti bất trị của em ko ạ. Chỉ cho em với. Ko có sữa stress với bm chồng luôn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi LinhSan Hoàng
    Đang tải...

2. Trangtran95

Trangtran95 Thành viên chính thức

Mom dùng máy kích sữa hỗ trợ đi mom. lúc trước mình không có sữa, đi khám thì bác sĩ khuyên nên ăn uống đầy đủ, uống nhiều sữa và dùng máy kích này để hõ trợ đây ạ 10755982_854073311281127_1200584935_n.jpg

3. Milkcow1991

Milkcow1991 Thành viên sắp chính thức

m lúc đầu cũng không có sữa cho con ti , sau mình uống sữa ông thọ pha nóng và mua máy 9plus về kích thì thấy lượng sữa cải thiện rõ nè mom.

Attached Files:

4. nguyenxuan86

nguyenxuan86 Thành viên đạt chuẩn

ôi, ít sữa, vấn đề quá nhiều mẹ gặp phải, nhất là mẹ sinh mổ. mình trước cũng thế đấy, sinh xong, con toàn ăn sữa ngoài là chủ yếu. cũng mất tầm 1 tháng ý, thấy mọi người xung quanh nói nọ nói kia cũng stress lắm.Rồi may sao được chị đồng nghiệp giới thiệu cho trung tâm 105 Láng Hạ,thấy khen ghê lắm, nên mình gọi luôn họ luôn. Thật bất ngờ, họ đến mát xa với hút máy có 1 lúc mà sữa phun thành tia, sau đó họ hướng dẫn mát xa hàng ngày.vậy mà sữa về đều, con đủ bú đến tận gần 2 tuổi. Mẹ nào ít sữa, gọi họ mà chữa xem sao, số hotline đây 0915941618

5. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Mom dùng máy kích sữa hỗ trợ đi mom.

6. Nguyenhoaiphuong12

Nguyenhoaiphuong12 Thành viên sắp chính thức

ngũ cốc lợi sữa là giải pháp tối ưu nhất hiện nay. vừa an toàn vừa hiệu quả kích sữa về nhiều

7. loannguyen86

loannguyen86 Thành viên đạt chuẩn

các mẹ cứ gọi ngay trung tâm thông tắc sữa 105 Láng Hạ về họ chữa cho, là có sữa ngay.đừng chữa lung tung làm gì cho mất thời gian. Mình và chị gái đều cơ địa ít sữa và đều phải gọi họ chữa cho đấy. nhân viên có kinh nghiệm rồi nên rất yên tâm

8. thuhanh0302

thuhanh0302 Thành viên đạt chuẩn

các mẹ nói chuẩn, chữa ít sữa ở trung tâm 105 Láng Hạ là đúng chỗ nhân viên giỏi rồi. Em không PR gì cho trung tâm này đâu nha, mà chính em cả 2 lần sinh thì đều gọi họ về nhà chữa cho rồi. Thích nhất là nhân viên đến rất nhanh, đúng lúc mình đang đau tức ngực dã man. Làm thì nhẹ nhàng không đau. Em hết tắc sau có 1 lần họ chữa và đã đủ sữa cho con bú.

9. mẹ Hà_còi

mẹ Hà_còi Thành viên tích cực

có mình cũng chữa tắc tia sữa ở 105 Láng Hạ đây, hồi ấy mới sinh tắc sữa, bà chị họ đến chơi giục gọi trung tâm này chữa cho. em nghe theo và đúng là họ chữa giỏi thật, lại nhẹ nhàng, nhiệt tình nữa chứ. khuyên các mẹ bị tắc sữa thì gọi họ mà chữa, em có cả web của họ nữa nhé ,các mẹ vào mà đọc http://thongsua.com

10. meHangmit

meHangmit Thành viên đạt chuẩn

các mẹ nói chuẩn. Mấy chị em mình sinh nở đều ở chữa tắc tia sữa ở đ105 láng hạ hết. Nhân viên làm có tâm lắm. Nhẹ nhàng, tư vấn chế độ ăn uống matxa các kiểu

11. Ngocchi1109

Ngocchi1109 Thành viên mới

mình cũng đươc chị đồng nghiệp giới thiệu cho chỗ 105 Láng Hạ để chữa tắc sữa, thấy chị ấy khen hết lời nên mình cũng yên tâm gọi họ,. công nhận nhân viên trẻ nhưng có kinh nghiệm, nhiệt tình lắm. Mình hết tắc sau có 1 lần họ đến thông cho thôi.