Chọn Trường Mầm Non Cho Bé

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi NgocHoa134, 9/4/2018.

1. NgocHoa134

NgocHoa134 Thành viên tập sự

Mình cần tìm trường cho con học mà hoang mang quá , vì là đứa đầu nên hok có kinh nghiệm chọn trường. Có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với ạ.
    Bé nhà mình được 15 tháng, nhà mình ở khu Cầu Diễn nên muốn chọn trường gần chút cho tiện bà đưa đón.
    Mình có đang tham khảo mấy trường mới khu Hdmon và trường Hoa Anh Đào khu Mỹ đình 1, các mẹ có thông tin gì về trường này chia sẻ giúp mình với ạ
    Cảm ơn các mẹ !!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi NgocHoa134
    Đang tải...

2. yeumit

yeumit Thành viên tập sự

Bé nhà em cũng 15 tháng bắt đầu đi bộ đội rồi mẹ ạ, nhưng học trường My First School ở toàn MD Complex - Hàm Nghi. Chương trình học đa dạng, phong phú, giờ giấc chi tiết, các cô cũng yêu trẻ lắm. Mà đang có chương trình học thử đó mẹ. Em gửi link mẹ ghé xem nhé https://www.facebook.com/mfs.vn/

3. NgocHoa134

NgocHoa134 Thành viên tập sự

Cảm ơn mom , để m than khảo xem sao.
    Mà bé nhà mom đi học được bao lâu rồi ạ ? Có mấy trường khu HDMon mình có tìm hiểu mà cũng chưa có trường nào ưng về cach

4. hello789

hello789 Thành viên tập sự

Mẹ bé tham khảo thử trường quốc tế helen garvis ở mỹ đình đó ạ, bé nhà em đang theo học ở đó, cơ sở vật chất em thấy rất tốt và hiện đại, chương trình dạy áp dục nền giáo dục của mỹ , giáo viên nhiệt tình và chăm sóc các con rất chu đáo, khẩu phần ăn chất lượng và dinh dưỡng, trộm vía bé nhà em tăng cân đều luôn ạ !

5. Mầm non Nhân Văn

Mầm non Nhân Văn Thành viên tập sự

mọi người ở tp.hcm có thể tham khảo trường mầm non nhân văn nhé .nhanvankindergarten.edu.vn