Kinh nghiệm: Địa Chỉ Đại Lý Sofa Tân Cổ Điển Châu Âu Tại Việt Nam Ở Đâu Uy Tín?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi LeLamAnh, 27/4/2021.

1. LeLamAnh

LeLamAnh Thành viên mới

Bạn muốn mua sofa kiểu dáng tân cổ điển từ châu Âu nhưng không biết đại lý – đối tác của họ đặt chi nhánh ở đâu tại VIệt Nam. Bạn đang loay hoay và chưa biết tìm đại lý sofa tân cổ điển ở đâu. Hãy xem kĩ bài viết này, mình sẽ bật mí ngay cho các bạn một nơi mình rất thích và là khách hàng trung thành của họ.

Các đại lý sofa tân cổ điển ở Hà Nội cũng rất nhiều, và hàng nhập khẩu châu Âu cũng vậy tuy nhiên hàng châu Âu chính hãng 100% và có thể xuất được giấy chứng nhận CO, CQ đầy đủ thì rất ít. Vì hầu hết các sản phẩm mà các bên giới thiệu đều là hàng nhái, hàng kém chất lượng.

Đại lý sofa tân cổ điển

Không ở đâu quá xa xôi, ngay tại thủ đô yêu dấu của chúng ta, đây không chỉ là nơi bán mình hàng sofa tân cổ điển, sofa da, sofa dát lá vàng… mà còn là nơi bán các đồ nội thất và vật liệu xây dựng cao cấp khác được nhập khẩu chính hãng, nguyên gốc từ châu Âu.

Đó chính là Công ty nội thất PTCASA - Số 177, đường Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

Các sản phẩm của họ đều được tận tay các thợ thủ công lành nghề với hàng chục năm kinh nghiệm thi công. Không chỉ mình người tiêu dùng Việt Nam yêu thích hàng hóa, sản phẩm của họ mà còn cả những người tiêu dùng trên khắp thế giới và cả các quốc gia khó tính nhất như Mỹ, Đức, Anh, Pháp yêu thích và sử dụng rất nhiều.

Ngoài việc bán sản phẩm trên trang web chính thì họ còn có cả một showroom bán hàng và trưng bày các sản phẩm cao cấp tại đây, các bạn có thể đến đây trải nghiệm và mua sắm.

Cá nhân mình cũng thi thoảng mới có nhu cầu mua sắm đồ dùng nội thất nhưng mình cực kì tin dùng các sản phẩm ở đây vì đồ dùng mãi mà chẳng chịu hư để sắm mới.

Một số sản phẩm mình đang dùng của họ

Phale trang trí

Đầu tiên khi bước vào PTCASA mình bị ấn tượng mạnh bởi các đồ phale được bày bán ở đây, chính vì vậy mình và vợ quyết định mua một bộ bình đựng rượu pha lê xanh ở đây để đặt vào tủ kính trang trí tại phòng khách để căn nhà sang hơn.

Bộ sofa da của Thổ Nhỉ Kỉ

Mình và vợ là những người thuộc thế hệ trẻ năng động, hiện đại nên thích những cái mới vẻ và hiện đại tân tiến chính vì vậy bọn mình đã chọn mua một bộ sản phẩm sofa da của Mondi màu trắng cực kì đẹp giá cả cũng vừa phải so với thu nhập hàng năm mà vợ chồng mình kiếm được. Dùng được vài năm rồi nhưng sản phẩm vẫn rất tốt.

Điểm mình cực thích ở sofa này không chỉ là dùng chất liệu cao cấp mà còn có tính năng “giường ngủ” cực hay giúp bọn mình thư giản, nằm xem tivi cuối ngày cực đã.

Xem ngay: 6 mẫu sofa nhập khẩu Châu Âu phong cách tân cổ điển siêu sang trọng

Gia đình mình thấy đồ nội thất tốt nên cũng giới thiệu cho họ hàng, người quen đến đại lý sofa tân cổ điển PTCASA mua – ai đến đây cũng khen vì mua được đồ tốt.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi LeLamAnh
    Đang tải...

2. Nhà Đẹp S House

Nhà Đẹp S House Thiết kế nhà đẹp S House

Bên mình chuyên bên Thiết kế nội thất cũng rất quan tâm đến việc chọn sofa mà bạn giới thiệu. Cảm ơn nhiều

3. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

các mẫu có vẻ sang trọng ghê

4. LeLamAnh

LeLamAnh Thành viên mới

cám ơn, mời anh qua bên em, nếu có thể chúng ta cùng kết hợp ạ.

5. LeLamAnh

LeLamAnh Thành viên mới

Vâng bạn, hàng bên mình nhập khẩu 100% chính hãng Châu ÂU - độc quyền.