Cần giúp: Chọn trung tâm tiếng Anh cho con

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi forerver 21, 21/3/2013.

1. Võ Hoàng Dũng

Võ Hoàng Dũng Thành viên đạt chuẩn

2. myhanhnst

myhanhnst Thành viên tập sự

Ba mẹ quan tâm đến các khóa học tiếng anh trực tuyến 1-1 với giáo viên nước ngoài dành cho trẻ từ 6 - 15 tuổi có thể tham khảo tại đây ạ: https://www.facebook.com/tuvan.speakup/

3. vynguyenh

vynguyenh Thành viên đạt chuẩn

Mẹ tham khảo gia sư bên Eudpia xem, con mình đang theo học bên này, thấy con học hiệu quả mà tự tin hơn trước rất nhiều. Mà bên này học theo hình thức online nên cũng thuận tiện cho các bé tiểu học có lịch biểu học trên trường cả ngày, đỡ thời gian đi lại. Con mình học bên Edupia, giáo viên cực kì sát sao, dạy chậm, từ từ, cẩn thận sửa lỗi cho con, trước thì cứ phát âm theo bản năng giờ phát âm chuẩn IPA rồi mẹ. Mình cũng yên tâm lắm!

4. vynguyenh

Bố thử cho con học ở Edupia Tutor xem, con gái mình học ở đây vài tháng thấy tiến bộ rõ rệt luôn. Mà ở đây các bạn gia sư đều có kỹ năng sư phạm ý, có hôm mình ngồi xem con mình học thấy gia sư nhiệt tình mà take care các con kĩ lắm. Bố có thể tham khảo nhé

5. vynguyenh

Con gái mình đang học Tiếng Anh online của Edupia này b. Học phí ở đây cũng rẻ, mà con được học online nên cũng thuận tiện cả thời gian biểu học trên trường cả ngày của con và đỡ khoản đi lại vất vả mẹ ạ. Gia sư Edupia trong quá trình học, có giảng dạy kèm theo các minigame cho các bạn tăng tương tác giữa cô và trò, các con cũng hứng thú, tập trung, ghi nhớ từ vựng nhanh hơn. Mẹ có thể tham khảo nhé!

6. vynguyenh

Con gái mình ban đầu phát âm cũng yếu lắm, con không tự tin, khá rụt rè. Mà mỗi lần đi học là con kêu sợ, không muốn đi, vì sợ cô gọi phát biểu. May được cô bạn đồng nghiệp giới thiệu cho trung tâm Edupia, gia sư bên này giảng dạy tốt, phát âm chuẩn mà take care từng bạn kỹ. Đối với các bạn yếu như con mình thì cô tận tình, nói chậm lại cho con dễ hiểu, mình quan sát con học tại nhà thấy vậy. Mà học phí bên này rẻ nên mẹ yên tâm cả về học phí lẫn chất lượng

7. nguyenthanhha3451

nguyenthanhha3451 Thành viên mới

Em cũng đang tìm trung tâm tiếng anh cho bé lớp 3 nhà e mà mn giới thiệu trung tâm edupia nhiều quá thấy bảo tốt mà e chưa biết ra sao mum thử tìm hiểu trung tâm ấy xem

8. chiyen2003

chiyen2003 Thành viên chính thức

Mình cho con học ở trung tâm tiếng Anh Edupia ấy. Từ lúc học ở đó, khả năng tiếng Anh của bé tiến bộ rất nhiều luôn