Kinh nghiệm: Cách Định Nghĩa Thành Công Theo Điều Kiện Của Bản Thân?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi anhvienshop, 5/8/2021.

1. anhvienshop

anhvienshop Thành viên rất tích cực

Tất cả chúng ta đều đã có một đời kinh nghiệm định nghĩa thành công cho mình.

Chúng cho bạn biết những điều đã mang lại thành công cho bạn — từ tình bạn tốt nhất của bạn đến những thành tựu lớn nhất của bạn.

Và chúng cũng cho bạn biết những điều chưa thành công đối với bạn.

Tất cả những gì bạn phải làm là kết nối các điểm giữa tất cả những trải nghiệm đó và hiểu được những điểm nhạy cảm quyết định thành công cho bạn.

Bí quyết thành công thực sự là tuân theo kế hoạch chi tiết đã được chứng minh là mang lại thành công cho bạn.

Toàn bộ cuộc sống của bạn đã có bằng chứng đó.

Có thể mỗi khi bạn kết nối sâu sắc, vui vẻ và hạnh phúc, đưa ra các ý tưởng chiến lược và không hối lỗi với ý kiến của mình, bạn đã thành công.

Nếu điều đó đúng với bạn, thì bạn đã biết bí quyết thành công của mình.

Bạn đã từng thấy nó trong quá khứ và biết rằng nó sẽ hoạt động trong tương lai.

Đó là thành công theo điều kiện của riêng bạn.

Tôi đã giúp hàng trăm người khám phá ra sự nhạy cảm của họ, và tôi có thể nói chắc chắn rằng, cuối cùng thì mỗi chúng ta đều có bí quyết thành công độc đáo của riêng mình.

Và bạn không cần phải sao chép công thức của bất kỳ ai khác bởi vì không ai khác có những món quà và kinh nghiệm và sự nhạy cảm chính xác mà bạn có.

Vì vậy, hãy lập bản đồ độ nhạy của bạn.

Khám phá bí mật thành công của riêng bạn.

Và định nghĩa thành công theo điều kiện của riêng bạn.

https://anhvienshop.com/cach-dinh-nghia-thanh-cong-theo-dieu-kien-cua-ban-than/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhvienshop
    Đang tải...