Kinh nghiệm: Thay Đổi Chế Độ Ăn Uống Có Giảm Cân

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi buithaianh, 22/8/2021.

1. buithaianh

buithaianh BỮA ĂN SÁNG LÀNH MẠNH - HLV DINH DƯỠNG CÁ NHÂN

ĐÂU PHẢI CỨ NHẤT THIẾT NHỊN ĂN LÀ GIẢM ĐƯỢC CÂN.!

Bạn không cần phải nhịn đói để giảm cân; và thực sự bạn cũng không nên nhịn ăn để giảm cân. Bạn có thấy rất nhiều người giảm cân bằng các cách đó nhưng không hiệu quả, hoặc có giảm được cân nhưng cơ thể cảm thấy mệt mỏi, hốc hác.
    Vậy tại sao?
    - Thứ nhất với người thường xuyên tập thể dục, nhin ăn, ăn ít vẫn không giảm được cân. Bạn có tự hỏi, ko ăn cơm ăn phở nhưng ăn gì ko, Bạn nên nhớ trong mọi đồ ăn thức uống đều có chứa năng lượng. Chỉ cần chúng ta không có kiến thức về dinh dưỡng thì làm sao kiểm soát được năng lượng đầu vào và tiêu hao, vì vậy dù tập thể thao rất nhiều nhưng vẫn ko giảm đc tí mỡ tí cân nào. Ví dụ đi tập thể dục về thôi nhịn ăn làm 1,2 cốc nước ép thế là tiêu hết cả ngày tập.
    - Thứ hai uống thuốc giảm cân bạn có thực sự thấy hiệu quả? Vẫn giảm được cân nhưng giảm luôn cả cơ, làm cho da xấu đi, nhăn nheo, hay khuôn mặt hốc hác, cơ thể mệt mỏi, thậm chí còn dễ mắc bệnh.
    - Thứ 3 hiện nay có rất nhiều cơ sở hút mỡ, giảm cân giảm mỡ nhanh thật nhưng bạn đã thực sự tìm hiểu chưa ạ. Nhanh thì nhanh thật nhưng hút mỡ xong bạn vẫn phải ăn kiêng, rồi đeo đai nịt bụng, chi phí lại cao. Liệu sau khi hút mỡ xong tư duy ăn uống bạn không thay đổi, vóc dáng cũ sẽ lại quay lại thôi ạ.
    Hãy tìm cho chính bản thân mình một phương pháp giảm cân lành mạnh thật sự,.. Để giảm cân theo cách lành mạnh bạn cần rất nhiều quyết tâm thực hiện kế hoạch đề ra và cả sự kiên nhẫn..? Có thể như vậy.
    Nhưng mình lại có cách giúp bạn không cần nhịn ăn, ko cần uống thuốc mà vẫn giảm được mỡ, giảm đc cân mà còn thấy khỏe hơn, da đẹp hơn.

Liệu bạn có quan tâm.? Để lại comment dưới bài đăng chúng ta thảo luận nhé.!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi buithaianh
    Đang tải...

2. buithaianh

Sau 3 tháng tương đối nghiêm túc mình đào thải khỏi cơ thể 9.8 kg mỡ thừa,
    lão hóa ngược, trẻ hơn,năng động hơn

Attached Files:

3. buithaianh

Thực ra ta cần xác định rất rõ ràng là giảm cân chính xác là giảm lượng mỡ dư thừa trong cơ thể. Hiện có rất nhiều cách giảm cân làm mình mất cơ mất nước cũng làm mình giảm nhưng ảnh hưởng đến sk, da nhăn, mệt mỏi mà lại tăng lại rất nhanh. Chỉ có am hiểu về nguyên lý giảm cân đúng và am hiểu về ăn uống mới giúp mình lâu dài. Nhờ kiến thức mà mình đã học được trong khóa giảm mỡ online tại nhà mà mình đã áp dụng vào mâm cơm và đã giảm 10kg mỡ thừa sau 3th và ko tái mập. Quan tâm ib mình tặng link khóa học online tìm hiểu nhé.

Attached Files:

4. buithaianh

Phải mất 4 tuần bạn mới có thể nhận ra cơ thể mình đang thay đổi. 8 Tuần để mấy đứa bạn thân và gia đình trầm trồ. Và 12 tuần là thời điểm mà cả thế giới sẽ kinh ngạc nhìn bạn. Vậy nên, hãy tiếp tục cố gắng và phát huy nhé!
    Bạn đã kiên trì trong bao lâu???

5. buithaianh

Khi có sức khỏe bạn có muôn ngàn điều ước
    Khi bạn không khỏe bạn chỉ có một điều ước duy nhất là sức khỏe