Kinh nghiệm: Tại Sao Nên Đầu Tư Máy Sấy Tóc

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi ngocyen140820, 11/10/2021.

1. ngocyen140820

ngocyen140820 Thành viên mới

Mình thấy có nhiều chị em không tiếc tiền mua mỹ phẩm quần áo mắc tiền, nhưng đến khi lựa chọn 1 cái máy sấy tốt thì lại đắn đo suy nghĩ nhiều lắm. Thật ra trước đó mình cũng vậy á mọi người :))
    Nước hoa hay mỹ phẩm tiền triệu mà chim ưng là mình mua liền, còn mua máy sấy giá tiền triệu thì phải đắn đo suy nghĩ nhiều lắm, còn nghĩ sao phải mua loại máy sấy mắc tiền làm chi.
    Thật ra đó là sai lầm nhé chị em, muốn đẹp thì phải đầu tư đấy ạ. Đấy là nếu mua được con máy sấy hịn dùng vừa tốt vừa bền thì chẳng thiệt chút nào. Hơn nữa mình còn cần coi thời gian và chất lượng sử dụng nữa. Như em máy sấy NA98 này nè, giá không thấp như các loại máy sấy khác nhưng là sản phẩm bán chạy ở Nhật và được các chuyên gia làm tóc sử dụng nhiều ở các salon.
    Sản phẩm có nhiều chế độ sấy, đặc biệt chế độ sấy nóng lạnh luân phiên tự động giúp tóc suôn mượt và óng ả. Khi mua máy có tặng kèm đầu sấy khô nhanh, giúp chị em có thể dễ dàng tạo nhiều kiểu tóc như ở salon. Ngoài ra, các hạt nanoe cùng khoáng chất kép cấp ẩm cho tóc và da đầu, giúp bảo bảo vệ và chăm sóc tóc từ sâu bên trong giúp tóc chắc khoẻ hơn.
    Nếu chúng ta đầu tư 1 bộ quần áo thì chừng 1 năm là cần phải thay mới, chớ máy sấy thì thời gian sử dụng được lâu lắm à nha, chưa kể thương hiệu Panasonic thì không cần mình phải nói nhiều nữa hen. Mọi người đã biết chất lượng đến từ thương hiệu nổi tiếng này xưa giờ rồi.
    Nói chung chốt lại là sản phẩm đáng đồng tiền bát gạo lắm nha chị em~

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngocyen140820
    Đang tải...

2. Yanliu2011

Yanliu2011 Thành viên mới

Cảm ơn bạn nhiều vì đã chia sẻ. Bạn mua máy này ở đâu vậy?

ngocyen140820 thích bài này.
  3. ngocyen140820

ngocyen140820 Thành viên mới

4. MeiMei220

MeiMei220 Thành viên tập sự

bài viết thực tế ghê, mình cũng vậy đúng là mình ít quan tâm tới tóc hơn là da mặt, chắc phần lớn mọi người cũng vậy qua :))