Cần giúp: Giúp Em Chữa Bệnh Thoát Vị Đĩa Đệm

Thảo luận trong 'Sức khỏe gia đình' bởi nguyenbahuong, 28/7/2011.

1. quangkhanh84

quangkhanh84 Thành viên tập sự

Đang tải...

2. quangkhanh84

Mình có người anh ruột bị bệnh này nhiều năm,gia đình cũng nhiều người là bác sĩ chữa nhiều nơi nhưng không khỏi bệnh. Cơn đau nhức thắt lưng L5-S1 ..không chịu nổi rồi tê rần, nhức buốt xuống 2 chân, hành hạ sức chịu đựng từng phút từng giây, từng cử động nhỏ, ban đêm đau nhức không sao ngủ được…Bác sỉ nói mổ nhưng nhà nghèo không tiền, sợ đau mà cũng 50/50 không bảo đảm mổ xong hết hẳn không tái phát. Trong lúc chán nản may mắn được người tốt ở Thất Sơn- Châu Đốc mách cho bài thuốc nam, uống 600 ngàn sau 2 tháng thì giảm khoản 80%, ko tác dụng phụ, mà cũng lâu rồi chẳng thấy tái phát lại nữa. Hết thoát vị rồi thì mừng vui vô cùng, mới cảm thấy quí trọng cơ thể mình và yêu đời. Giờ anh lại làm thợ hồ/thợ xây tiếp. Nhà mình đem bài thuốc này chia sẽ khắp nơi nhưng nhiều người chạy chữa lâu năm không chịu tin, may mắn một số người ngèo thì tin uống và thế là bệnh được chữa hết 80% chỉ sau 1 tháng, vậy là người này chỉ người kia, 1 cách rộng rãi..

Và từ đó bài thuốc hay được lưu truyền trong vùng quê nghèo. Giờ thì đã có rất nhiều người khỏi bệnh. Chứ thử hỏi nhà nghèo mất bao nhiêu tiền mà đau nhức kinh niên ai chịu nổi ?

Lời nói khó diễn tả được hết đau khổ căn bệnh và niềm vui khi khỏe mạnh. Giờ đây mình mong được chia sẽ bài thuốc nam này mong sao nhiều người vui khỏe.

Người tìm thuốc nói mình gửi cho nhé, Khanh : 098 998 4437

Rau mương+củ cỏ cú+củ chuối hột+cây chồi mồi…phơi khô, sao tẩm Đem sắc uống 3 chén còn 8 phân.Ngày uống 2 lần.

P/s: Sau khi nhiều người nhờ bài thuốc này hết bệnh, gọi hỏi mình là thuốc có trị được đau nhức khớp gối+thần kinh tọa…hay không, mình nói thiệt là mình chưa thử nên không biết ạ ! Ai có thử dùng bài này chữa lành bệnh khác thì xin nói mình hay.

3. Birua

Birua Thành viên tích cực

Để tránh bị thoát vị đĩa đệm, các mẹ làm công việc phải ngồi nhiều như văn phòng, kế toán... nên kê 1 gối ở sau lưng ghế để giảm sức nặng cơ thể đè lên cột sống hoặc 1 tấm tựa lưng ghế giảm toàn bộ trọng lượng cơ thể lên cột sống.

4. Tinh dầu bảo châu

Tinh dầu bảo châu Thành viên đạt chuẩn

cảm ơn bạn

5. quangkhanh84

Anh ruột mình bị bệnh này nhiều năm,gia đình cũng nhiều người là bác sĩ chữa nhiều nơi trong 2 năm dài, nghe ai chỉ thầy hay thuốc giỏi là đi, vài chục liệu trình…đi khắp đất nước mất gần 300 triệu. Nhưng không khỏi bệnh. Cơn đau nhức thắt lưng MRI C5-C6 & L5-S1 ..không chịu nổi rồi tê rần, nhức buốt xuống 2 chân, hành hạ sức chịu đựng từng phút từng giây, từng cử động nhỏ, ban đêm đau nhức không sao ngủ được…Bác sĩ Chợ Rẫy nói mổ nhưng nhà nghèo hết tiền, sợ đau mà cũng 50/50 không bảo đảm mổ xong hết hẳn không tái phát, hoặc tê liệt về sau.

Trong lúc chán nản may mắn được người tốt ở Thất Sơn- Châu Đốc mách cho bài thuốc nam, uống 800 ngàn sau 2 tháng thì bệnh giảm hơn 90%, ko tác dụng phụ, mà cũng lâu rồi chẳng thấy tái phát lại nữa. Hết thoát vị rồi thì mừng vui vô cùng, mới cảm thấy quí trọng giây phút an bình, tươi trẻ và yêu đời. Giờ anh lại làm thợ hồ/thợ xây tiếp. Có ai đời thoát vị đĩa đệm mà hệt bệnh vẫn làm thợ hồ không?!

Nhà mình đem bài thuốc này chia sẽ khắp nơi nhưng nhiều người chạy chữa lâu năm không chịu tin, may mắn một số người ngèo thì tin uống và thế là bệnh được chữa hết 90% chỉ sau 1 tháng, vậy là người này chỉ người kia, 1 cách rộng rãi..

Và từ đó bài thuốc hay được lưu truyền trong vùng quê nghèo. Giờ thì đã có hang trăm người trong nước khỏi bệnh. Chứ thử hỏi nhà nghèo mất bao nhiêu tiền mà đau nhức kinh niên ai chịu nổi ?

Lời nói khó diễn tả được hết đau khổ căn bệnh và niềm vui khi khỏe mạnh. Giờ đây an hem mình chia sẽ bài thuốc nam này mong sao nhiều bệnh nhân khỏi bị người ta quảng cáo để lừa gạt mất tiền lại bệnh nặng thêm.

Rau mương+hương phụ+củ chuối hột+cây chồi mồi…phơi khô, sao tẩm Đem sắc uống 4 chén còn 3 .Ngày uống 3 lần. Thuốc nấu xong thơm thơm, dễ uống như nước trà chứ không đắng

P/s: bài thuốc này hiệu nghiệm trị cả thoát vị đĩa đệm và thần kinh tọa

Trị bao tử nhẹ và phòng ngừa ung thư.

Mình còn có 1 bài thuốc nam trị vô sinh (nguyên nhân từ vợ) và 1 bài thuốc của Miên trị ung thư giai đoạn cuối rất hay nữa. Ai cần thì gọi liền nhé!

Ai cần thuốc nói mình gửi cho nhé, Khánh : 098 998 4437- 0901 499 179

6. quangkhanh84

Mình thích câu bạn nói : "Trước tiên tôi xin cam đoan với mọi người là hiện cho đến bây giờ chưa có 1 thầy thuốc nào giám khẳng định là chữa khỏi thoát vị đĩa đệm 100%, còn ai nói như vậy thì mọi người hãy cẩn thận." sự thật đúng như vậy, bây giờ người ta quảng cáo lừa gạt tiền cuả bệnh nhân nhiều lắm, rất là tội. Bệnh nhân thấy mấy chữ " liệu trình, nhà thuốc...để lại số đt, CỐT ...CỐT, chữa khỏi 100% thì hãy tránh xa kẻo hết tiền mà ko hết bệnh"

7. quangkhanh84

Anh ruột mình bị bệnh này nhiều năm,gia đình cũng nhiều người là bác sĩ chữa nhiều nơi trong 2 năm dài, nghe ai chỉ thầy hay thuốc giỏi là đi, vài chục liệu trình…đi khắp đất nước mất gần 300 triệu. Nhưng không khỏi bệnh. Cơn đau nhức thắt lưng MRI C5-C6 & L5-S1 ..không chịu nổi rồi tê rần, nhức buốt xuống 2 chân, hành hạ sức chịu đựng từng phút từng giây, từng cử động nhỏ, ban đêm đau nhức không sao ngủ được…Bác sĩ Chợ Rẫy nói mổ nhưng nhà nghèo hết tiền, sợ đau mà cũng 50/50 không bảo đảm mổ xong hết hẳn không tái phát, hoặc tê liệt về sau.

Trong lúc chán nản may mắn được người tốt ở Thất Sơn- Châu Đốc mách cho bài thuốc nam, uống 800 ngàn sau 2 tháng thì bệnh giảm hơn 90%, ko tác dụng phụ, mà cũng lâu rồi chẳng thấy tái phát lại nữa. Hết thoát vị rồi thì mừng vui vô cùng, mới cảm thấy quí trọng giây phút an bình, tươi trẻ và yêu đời. Giờ anh lại làm thợ hồ/thợ xây tiếp. Có ai đời thoát vị đĩa đệm mà hệt bệnh vẫn làm thợ hồ không?!

Nhà mình đem bài thuốc này chia sẽ khắp nơi nhưng nhiều người chạy chữa lâu năm không chịu tin, may mắn một số người ngèo thì tin uống và thế là bệnh được chữa hết 90% chỉ sau 1 tháng, vậy là người này chỉ người kia, 1 cách rộng rãi..

Và từ đó bài thuốc hay được lưu truyền trong vùng quê nghèo. Giờ thì đã có hang trăm người trong nước khỏi bệnh. Chứ thử hỏi nhà nghèo mất bao nhiêu tiền mà đau nhức kinh niên ai chịu nổi ?

Lời nói khó diễn tả được hết đau khổ căn bệnh và niềm vui khi khỏe mạnh. Giờ đây an hem mình chia sẽ bài thuốc nam này mong sao nhiều bệnh nhân khỏi bị người ta quảng cáo để lừa gạt mất tiền lại bệnh nặng thêm.

Rau mương+hương phụ+củ chuối hột+cây chồi mồi…phơi khô, sao tẩm Đem sắc uống 4 chén còn 3 .Ngày uống 3 lần. Thuốc nấu xong thơm thơm, dễ uống như nước trà chứ không đắng

P/s: bài thuốc này hiệu nghiệm trị cả thoát vị đĩa đệm và thần kinh tọa

Trị bao tử nhẹ và phòng ngừa ung thư.

Mình còn có 1 bài thuốc nam trị vô sinh (nguyên nhân từ vợ) và 1 bài thuốc của Miên trị ung thư giai đoạn cuối rất hay nữa. Ai cần thì gọi liền nhé!

Ai cần thuốc nói mình gửi cho nhé, Khánh : 098 998 4437- 0901 499 179

8. quangkhanh84

Tất cả các cách trên mình có thể nói chỉ chữa tạm thời thôi. Em trai mình cũng đang bị nè nó sinh năm 86 nhưng bị thoái hóa khớp và thoát vị đĩa đệm nghiêm trọng chụp phim xong các bác sĩ chỉ cho người nhà xem và nói không thể chữa khỏi được phải kiêng rất nhiều thứ nữa mà lại không được ngồi nhiều nhưng em mình làm kế toán xây dựng nên suốt ngày phải ngồi máy tính, mười mấy tiếng. Đợt vừa rồi nghe chị đồng nghiệp có Bố chồng chữa hết nhờ uống bài thuốc trong miền Tây, hỏi địa chỉ-số đt nhờ bác sĩ y học dân tộc gửi cho em mình mấy loại thuốc Nam để uống mới gần 1 tháng (hồi đó hình như 20 nghìn 1 thang thuốc) mà đã có kết quả tốt rồi giờ nó đỡ đau nhiều và ăn uống ngon, khỏe mạnh hơn nữa. Mình giới thiệu mấy bà con gia đình bị tvđđ hay thần kinh tọa hết bệnh nhiều. Bạn cũng thử dùng xem biết đâu lại khỏi. Chúc bạn sớm khỏi bệnh!

Số dt bác : 0901.499.179

9. MeQuangThien

MeQuangThien Thành viên chính thức

Bên Mỹ có thực phẩm chức năng davinci disc discovery giúp trị thoái hoá đốt sống lưng và thoát vị đĩa đệm tốt lắm bạn, hàng đấy xách tay cũng có mà tại nhà thuốc cũng có bán đấy bạn ạ.

10. vinhcode

vinhcode Thành viên chính thức

Em thấy có người dùng khung nắm cột sống diện chẩn từ cũng thấy có vẻ có tiến triển đó, các bố mẹ thử tham khảo xem nhé.

11. linhlinh1481986

linhlinh1481986 Bắt đầu nổi tiếng

em năm nay 33 tuổi, mới phát hiện bị thoát vị đĩa đệm C5-C6. có mẹ nào bị như em mà chữa khỏi chưa ạ. EM vào viện bác sĩ khuyên mổ, em hoang mang quá :(. Mong các mẹ giúp đỡ ạ

12. ogashop

ogashop Thành viên tích cực

Thoát vị đệm bạn có thể chọn mổ hoặc nắn bằng sống cao tần nói chung là hết vài chục triệu.

bạn cũng có thể lựa chọn điều trị tại oga shop với chi phía thấp mà vẫn có thể khỏi.

13. hoangthilam15353

hoangthilam15353 Thành viên tích cực

XIN ĐƯỢC GIỚI THIỆU CUỐN SÁCH “BÍ KÍP THOÁT KHỎI BÁCH BỆNH MÀ KHÔNG CẦN UỐNG THUỐC VÀ CŨNG KHÔNG PHẢI CẦN TẬP THỂ DỤC THỂ THAO”

Sách chúng tôi tự đánh máy bản word. Sách gồm 30 trang, 6 chương:

- Chương 1: đi khám bệnh để chẩn bệnh

- Chương 2: niềm tin khỏi bệnh

-Chương 3: Cách ăn ngày 1 bữa giúp ta mau khỏi bệnh

-Chương 4: Phóng sinh đúng cách

- Chương 5: bấm huyệt trị bệnh

-Chương 6: nhiếp tâm đuổi bệnh bằng pháp "như lý tác ý" (nội dung quan trọng nhất)

Tất nhiên là các bạn sau khi lấy sách thực hành theo chỗ nào không rõ thì phải inbox để hỏi chúng tôi liền. Sau một quá trình trải nghiệm từ muôn vàn các cuốn sách hay ở nhà sách, nào là: “Đường về Xứ Phật của Trưởng Lão Thích Thông Lạc”, “Những lời gốc Phật dạy”, “Thoát khỏi Ung Thư”, “Chữa ung thư bằng Chánh Niệm”, “Chữa ung thư theo phương pháp tự nhiên”, “chữa ung thư theo phương pháp cổ truyền của người Trung Hoa”, “Ăn ít để sống khoẻ”,

“Tự chữa lành bệnh”+nghiên cứu thêm một số youtube hay ........chúng tôi đã tự chữa cho mình biết đủ bao nhiêu là thứ bệnh.

Giờ đây , chúng tôi nhận thấy rằng cần phải đúc rút lại, kết tinh lại những tinh hoa trong các cuốn sách ấy, cũng cần phải bổ sung ít thêm kinh nghiệm của riêng mình để viết lên cuốn “BÍ KÍP THOÁT KHỎI BÁCH BỆNH MÀ KHÔNG CẦN UỐNG THUỐC VÀ CŨNG KHÔNG PHẢI CẦN TẬP THỂ DỤC THỂ THAO”.

Và việc có nhất thiết phải đặt sách của chúng tôi là có nên hay không thì tuỳ các bạn, la do các bạn. Nếu như các bạn đủ kiên nhẫn để đọc hết mấy nghìn trang từ các cuốn sách chúng tôi nêu trên, nghiên cứu hết các video trên mạng của các nguồn…. vừa đọc vừa xem và vừa thực hành, đồng thời tự rút kinh nghiệm cho mình thì các bạn không cần lấy sách của bên chúng tôi. Còn nếu như các bạn thấy mình là người lười đọc, lười tìm tòi nghiên cứu...thì hãy vào đặt sách của bên chúng tôi. Sách của chúng tôi đã được tinh hoa kết tinh lại chỉ có 30 trang mà thôi, 30 trang không thừa cũng không thiếu mà sâu sắc, đầy đủ, lại dễ hiểu, dễ thực hành (các bạn làm theo là có kết quả liền). Còn nếu ai không tin tưởng ở chúng tôi, không đặt niềm tin ở chúng tôi thì tốt nhất không nên đặt sách của chúng tôi (không ép buộc). Các bạn đến với chúng tôi là phải tình nguyện, phải tha thiết muốn được khỏi bệnh thì chúng tôi mới muốn giúp đỡ các bạn được. Chớ có cậy ít tiền rồi huênh hoang, hạch sạch này nọ thiếu văn hoá đạo đức (chẳng phải có câu: “ Muốn sang phải bắc cầu Kiều, Muốn con hay chữ phải yêu lấy thầy” có phải không hỡi các bạn?)

.……………………………………………

CHÚNG TÔI CHỮA THẾ NÀO? VẬY XIN MỜI CÁC BẠN HÃY ĐỌC TIẾP:

Chào bạn, có phải bạn đang gặp phải vấn đề rắc rối về đủ thứ bệnh. Bạn đã ăn kiêng, uống thuốc đông y, tây y, nam y, tập thể dục thể thao…..mà vẫn không thấy đỡ, không trị được dứt điểm được các căn bệnh này. Vậy xin mời bạn hãy đến với chúng tôi:

THOÁT KHỎI BÁCH BỆNH TRONG 7 NGÀY MÀ KHÔNG CẦN UỐNG THUỐC VÀ TẬP THỂ DỤC

Luôn luôn mở cửa hoạt động online 24/24h

Hãy truy cập vào fanpage để “Gửi tin nhắn” tư vấn:

https://www.facebook.com/thoatkhoibachbenh.trong7ngay.makhongcanuongthuoc

hoặc tham gia vào nhóm sau để được chia sẻ kinh nghiệm chữa khỏi bệnh:

https://www.facebook.com/groups/658168738135790

14. hoangthilam15353

hoangthilam15353 Thành viên tích cực

Mình có biết một địa chỉ này chữa bệnh tốt lắm. Bạn bị bất cứ bệnh nào, dù nặng đến mấy cũng có thể chữa khỏi được hết chỉ trong vòng 7 ngày(kể cả ung thư giai đoạn cuối). Hơn nữa, chỗ này làm việc rất tận tâm, bạn muốn trả bao nhiêu tiền thì trả (tuỳ tâm). Mình đã tham gia chữa trị bên này rất nhiều bệnh và khỏi hoàn toàn các bệnh mãn tính. Cũng chính vì vậy mà mình đã giới thiệu cho rất nhiều người đến với nơi đây: https://www.facebook.com/groups/658168738135790