Hà Nội: 2 Set Dạ Tweed Amy Cover, Qccc, Áo Dạ Tweed Chanh Xả, Áo Da Thật Chất Chơi

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi HanaG, 23/1/2022.

1. HanaG

HanaG Thành viên sắp chính thức

Chào cả nhà,
    Em là hippi703 - đã từng TL rất nhiều lần trên lamchame, có uy tín lâu năm. Ko hiểu sao vào 1 ngày đẹp trời em bị mất nick=((, em buồn mất mấy ngày. Hình như do email đăng ký hay sao á, có bác nào biết lấy lại nick thế nào ko, bảo em với nhé

E TL rất nhiều lần, nên các mẹ yên tâm đồ vẫn mới em mới đăng TL cho các mẹ, tính em rất thích shopping nên mua vô tội vạ, em TL bớt cho gọn tủ. Giá em để rất hạt dẻ, mong các mẹ ủng hộ ạ. TKS cả nhà nhìu!
    LH: 091 tám một sáu 7 một 56 (imess, zalo, viber)
    ĐC: Tôn Đức Thắng - HN

Em để giá mua luôn cho nhanh nhé, đỡ phải mặc cả ạ, tiện đường/ck trước em FS nha!

Bài cũ ko xem được ảnh nên em đăng lại ạ. Mong cả nhà ủng hộ!!!!

Giày MK auth sz 5.5, chân sz 35.5 36 đi ok nhé. Em nhờ bạn bên Mẽo xách về nhưng hơi kích. MK đi siêu êm chân, dáng cũng dễ mix đồ. Giá tình thương 1550k. Các bác mua kbh có giá này đâu ạ. New 100% ĐÃ XONG

1 em áo da chất chơi. Áo DA THẬT dáng xe đua trẻ trung, em mua bên Trung 2tr2. Da thật nên ko sợ nổ gì nhé, mấy áo giả da, da PU mặc 1-2 mùa là vứt đi cái áo mà mua cũng hơn 1tr. Sz M/L. Áo này rất dễ mix đồ nha. Dnay gầy em mặc rộng. Cổ tay hơi sước như ảnh. Ko phải nổ da nhé mng. TL: 750k

Set dạ tweed gồm 1 đầm liền và 1 áo khoác, cover lại mẫu mới nhất của AMY. Vải dày dặn, 2 lớp có lót lụa, có đính ngọc trai mặc nên rất lịch sự mà sang ạ. Màu hồng tím mặc mùng 1 cho rực rỡ ạ. New 100% em mới nhận hôm qua mà bị kích. Sz S dưới 48kg mới vừa các bác nhé. Tết năm nay miền Bắc rét lắm nên các bác sắm dạ mặc đi ạ. TL: 750k

1 em áo tweed nhà giàu chanh xả cho các bác diện Tết nhé, mặc lên sang cả người í. Áo đứng form, trong chần bông rất ấm ạ. Vai 37,38. Sz S/M. Like new. 350k KMC ạ

Bộ tweed siêu chanh xả, em này đi đám cưới hay Tết thì quá là hợp lý ạ. Áo bên trong chần bông ấm áp nhé. Em sợ lạnh nên hay mua áo có chần bông ạ. Sz S/M. Like new. Chụp lên dìm kinh khủng. Bên ngoài đẹp hơn nghìn tỉ lần ạ. Khuyến khích các bác đến xem và cảm nhận:)). TL: 650k
    [​IMG][​IMG]

Áo SEVEN AM dạ răng sói mix ống tay đen. Dáng trẻ trung. Chất thì ko phải nghĩ ạ. Sz S. Like new. TL: 250k

[​IMG][​IMG]
    Áo sơmi bo gấu, bo tay, mặc kiểu này thay sơ vin mà lên dáng lại trẻ trung, cách điệu. Em mua 2 cái 2 màu nên pass bớt ạ, new tag luôn. Sz S. New 100%. TL: 100k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi HanaG
    Đang tải...

2. HanaG

HanaG Thành viên sắp chính thức

topic toàn đồ tweed cho các bác diện Tết ạ. Mặc tweed rất sang mà đẹp nhé cả nhà

3. Cún Lâm

Cún Lâm Thành viên tích cực

Ko thấy hình mn ơi

4. kyssiou

kyssiou Thành viên nổi tiếng

E k xem đc ảnh a