kinh nghiệm kinh doanh

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi hà quỳnh, 16/10/2012.

1. hà quỳnh

hà quỳnh Guest

Chào gia đình Diễn Đàn Làm cha Mẹ!
    Hiện nay mình mới thuê 1 cửa hàng ở dưới Hà Đông để kinh doanh ngành nghề Quảng Cáo ,với mối quan hệ của vợ chồng mình không nhiều lại còn trẻ ,nói chung bước vào thương trường còn trong sáng lắm chỉ ngoài kinh nghiệm học được trong trường lớp và quá trình đi làm thuê nên còn gập khá nhiều khó khăn.Mình lại thuê nhà tháng mất 9 triệu nên giờ gần hết một tháng rồi mà vẫn chưa thấy lời đâu.nay mình gửi lên diễn đàn muốn hỏi gia đình xem có cách nào để cải thiện tình hình không ạ?Mình muốn đi làm thị trường tới những cửa hàng biển đã cũ tư vấn và mong họ sẽ thay đổi biển mới không biết có khả quan không?Gia đình mình có ai kinh doanh ngành nghề này truyền cho mình ít kinh nghiêm nhé.
    Nhà mình thuê rộng lắm ngoài làm Quảng Cáo mình muốn kinh doanh thêm 1 nghề nữa nhưng mình không biết kinh doanh gi đây?mong gia đình chỉ giáo.
    Mình cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hà quỳnh
    Đang tải...

2. bkis.edu

bkis.edu Thành viên chính thức

Ðề: kinh nghiệm kinh doanh

Giờ kinh doanh cũng khó mẹ nó à,kinh tế khó khăn mà,nếu được mẹ nó nên tìm người cho thuê một nửa xem sao.

3. phannuhue

phannuhue Phấn nụ Kiềm dầu- Trị mụn

Ðề: kinh nghiệm kinh doanh

Quảng cáo bây giờ cũng khó khăn mình phải chịu khó chút, mời thay biển mới, thay bạt, làm vệ sinh biển,.... cố gắng bạn ah.

4. Florepuras

Florepuras Bắt đầu tích cực