Kinh nghiệm: Review Tinh Dầu Hoa Anh Thảo Blackmores

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi antamsong, 18/4/2020.

1. antamsong

antamsong Thành viên tập sự

Mến chào các chị, đây là bài rì viu đầu tiên của em sau khi uống 3/4 TPCN hoa anh thảo này, cũng là lúc em nhận ra mình đã bị các saler online, và các nguồn internet dẫn dắt quá nhiều
    Sau khi dùng tầm 2 tuần cơ thể bắt đầu tiết ra mồ hôi chân vs cánh rất nhiều, em hoang mang rồi ngưng cũng tầm 1 tháng cơ thể trở lại như cũ.
    Ưu điểm:
    + Điều hoà nội tiết nên tính em cũng dễ chịu hơn so với lúc chưa dùng =]]
    + Kinh nguyệt "sạch"
    Khuyết điểm:
    - Em thuộc túyp người da khó nổi mụn nhưng cũng chào thua, sáng nào dậy vs ít nhất 1 mụn mủ nhỏ, hầu như là mụn mủ
    Ngắn gọn là thế vì em đánh giá mang tính khách quan của mình. Trước khi em mua tất cả các trang mạng đến FB bài nào cũng khen "mây mưa", gần đây em vào group đọc các cmt chân thật thì rất nhiều chị bảo "không có gì đặc biệt" thì em xác nhận là ĐÚNG. Em mới vào thẳng trang bán hàng chính hãng check thì họ đưa ra công dụng rất đơn giản, kể cả Pharmacity cũng thế. Thôi thì nốt lần này, chị em ta phải tinh tế hơn Quá đắng!
    MÌNH BLOCK THẲNG TAY NHỮNG THÀNH PHẦN THÍCH ĐẢ KÍCH
    Để biết thêm những thông tin về làm đẹp cũng như các shop bán hàng uy tín thì các bạn vào trang web: https://bocphot.club/ nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi antamsong
    Đang tải...

2. Phương COSMETIC

Phương COSMETIC Bắt đầu nổi tiếng

3. hebemart

hebemart Hebemart.vn - Siêu thị sức khỏe sắc đẹp uy tín

Tinh dầu hoa anh thảo Blackmores Evening Primrose Oil 190 viên là thực phẩm chức năng hỗ trợ, bảo vệ sức khỏe phụ nữ và nam giới, nổi tiếng của hãng Blackmores - Úc, 1 người bạn tin cậy của mỗi gia đình Australia. Các mẹ có thể mua chính hãng giá tốt tại Hebemart

Sửa lần cuối: 17/8/2022
  4. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

dùng tinh dầu hoa anh thảo sẽ khiến cơ thể nóng trong và dễ nổi mụn