Cần giúp: Cần tìm chỗ học tiếng anh cho con

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi kienML, 6/2/2015.

1. huynhthisuongmy

huynhthisuongmy Thành viên chính thức

Cũng vất vả thời gian mới tìm được chỗ học ưng ý cho con đây các phụ huynh ạ.
    Mục tiêu của mình không ép con phải học điểm số cao nhất trên trường, chủ yếu con biết kỹ năng và vận dụng vào thực tế.
    Việc học anh văn cũng vậy , tiêu chí cho con tiếp xúc với môi trường giáo viên nước ngoài, con mạnh dạn tự tin phụ huynh ạ.
    Với điều kiện kinh tế khó khăn hiện tại tìm môi trường uy tín và học phí rẻ thì không hề dễ nên mình giới thiệu cho phụ huynh chỗ trung tâm anh ngữ ILI nhé.
    Bên đó môi trường nhỏ nhưng đáng để phụ huynh tham khảo cho con học nè

Đang tải...

2. Cô Gái Tháng 3

Cô Gái Tháng 3 Thành viên tập sự

Mình viết bài viết này muốn
    chia sẻ cho các bạn mình đã học tiếng anh như thế nào. Thực sự trước đây mình
    không tự tin vào tiếng anh của mình và rất ngại giao tiếp với người nước ngoài.
    Mình cũng đã học 1 vài chỗ nhưng không hiệu quả, có thể do mình lười học ở nhà.
    Nên mình cũng quyết tâm tự học, nhưng vẫn không hiệu quả cho lắm do không có
    người hướng dẫn và không có môi trường để mình thực hành. Rồi mình cũng tâm sự
    với bọn bạn, đứa bạn mình cũng kể nó đã học tại ILI và giờ nó rất tự tin nói tiếng
    anh. mình cũng thử tìm đến đó. Đầu tiên mình rất thích và ấn tượng với sự thân
    thiện và chu đáo của các bạn tư vấn viên. Và mình đc làm bài test miễn phí, rồi
    xếp lớp. Vì đang có chương trình khuyến mãi nhiều nên mình đăng kí học luôn. Những
    hôm đầu đi học mình rất ngại và sợ khi bị thầy giáo nước ngoài gọi lên bảng.
    Nhưng vì sự thân thiện hài hước và giảng rất dễ hiểu của thầy mà mình tự tin và
    mạnh dạn lên rất nhiều. Mỗi lần mình nói sai thì được thầy chỉ bảo rất tận
    tình, và phát âm, ngữ điệu chuẩn như Tây

). Giờ mình rất tự tin và
    yêu tiếng anh :x. Thật sự cảm ơn ILI rất nhiều. Nhờ ILI đã truyền cho mình một
    tình yêu đối với tiếng Anh ko thì chắc tới bây giờ môn tiếng Anh vẫn còn là nỗi
    ác mộng của mình rồi. Bên ILI cũng có lớp tiếng anh trẻ em, phụ huynh mình tìm hiểu xem nhé

Bè Lái ThêuReady thích.
  3. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

bạn lên gg tham khảo nha

4. Ready

Ready Thành viên mới

Những bình luận mang tính chất tham khảo thôi cả nhà, biết tên trung tâm, vô facebook , google tìm kiếm tìm hiểu, rồi đến trực tiếp mình tham khảo cả nhà.
    Ở HCM Thì vẫn trung tâm với khóa học chỗ trung tâm thầy Nilson, học bên trung tâm tự tin nghe nói tốt. có bà cháu gái lớp 1 cũng đang học vào cuối tuần, công nhận tụi nhỏ giờ giỏi lắm nhen mấy chế

tui thấy trung tâm đang có lớp cho các bé nè, mà được học thử nên ngại gì không thử nhỉ.

Bè Lái Thêu thích bài này.
  5. Bè Lái Thêu

Bè Lái Thêu Thành viên tập sự

Tra google với từ khóa " sài gòn cần tìm chỗ học tiếng anh cho con" , mình tra được vài nới, nhưng tiện nhất và gần nhà là anh ngữ ILI . Đã cho bé cháu qua kiểm tra đầu vào, đợi qua lễ rồi học, mình tâm đắc là môi trường giáo viên nước ngoài, học phí đóng theo từng khóa.