Nước yến chỉ tiện thôi chứ còn dưỡng chất chắc chắn không bằng mua yến về cho con ăn đc. Giá 1 tổ yến nhà khoảng 250k-300k. Một tổ con có thể ăn đc khoảng 4-5 lần, giá thành 1 lần ăn khoảng 50-70k. Vậy lọ nc yến đóng chai còn mất nhiều chi phí nén theo mình thì ko nhiều dinh dưỡng. Các mẹ chịu khó mua về nhặt cho con sẽ tốt hơn rất nhiều https://m.facebook.com/Hoanghuongbi...anghuongbirdnest/?ref=bookmarks&ref=bookmarks
TROPICAL CUTIES FORUM WHATS APP VIDEOS MAGNET LINK WEBSITE: OPEN IN AN ANONYMOUS BROWSER (the link does not work in other browsers) http://torx5mtxatfovjmdizm27tsqusa4bgej5qx7zvv2quxvh44spl5xzsad.onion МАГНЕТ ССЫЛКА 218ГБ ВИДЕО ДЛЯ ТОРРЕНТ КЛИЕНТА: magnet:?xt=urn:btih:abd5aaed52b5994fe54136701c4c18156bd28415