CỔ VŨ ADMIN THI"TẠI SAO K", SG

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi BiBo, 7/8/2006.

1. thuyph

thuyph Thành viên rất tích cực

2. taomeo

taomeo Thành viên rất tích cực

Bibo, các ba mẹ Sài gòn ơi, tuờng thuật tí nào cho cả nhà xem từ xa nào? mong tin quá, có mấy cái ảnh thì hay quá nhỉ? :?: :wink:

3. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Hic, mẹ cháu cũng đang chờ rì pót nè, vì vừa mới xong lúc 7h30!Mẹ cháu đến từ 2h nhưng phải làm nhiệm vụ cao cả là take care cho bạn Hột để cha mẹ cháu yên tâm trả lời phỏng vấn!Ôi giời ông cháu làm bác hết cả hồn khi ông cháu mắc ị nhưng nín rồi khóc ầm lên bác ơi cháu đau c... quá!!!Làm bác hết hồn cuống cuồng k biết sao phải gọi bác giai xuống, bác phán nó mắc ị đấy!Thế là cho ông con ngồi toilet, xả thoải mái xong rồi bảo bác ơi cháu hết đau c.... rồi :lol:Ướt quần bác phải lấy quần của Timon & Pumba cho mặc, 2em mặc chật mà anh Hột mặc vừa :lol: Rồi bác cháu dẫn nhau đi nhậu nhẹt :lol: Về nhà sẵn 1 kho xe hơi của 2 em anh Hột ngồi chơi say mê đến khi bố sang đón mà còn dùng dằng k muốn về :lol: Mẹ cháu chỉ có mỗi vụ đó để rì pót còn chuyện trường quay phải chờ bác Nguyệt hay chị Ái hay chị Hương dx thui chứ mẹ cháu bó tay :lol:

4. taomeo

taomeo Thành viên rất tích cực

hoan hô mẹ Bibo, đúng là nhiệm vụ cao cả thật vì không thì làm sao mà vc admin yên tâm "làm việc" đuợc chứ :D . Cu Hột này cũng hài huớc quá nhỉ?

Chị Nguyệt ơi, chị ái ơi, anh Khanh ơi, report cái đê.

5. mebeMoc

mebeMoc Bắt đầu tích cực

Chúc mừng vợ chồng Hiền nhá, hôm nào lên TV báo cho chị một câu để chị xem với (thảo nào hôm nọ thấy cô em đi kiếm áo nào mặc cho béo, hôm nay mới biết có vụ này) :lol:

6. Le Khanh

Le Khanh Đủ quyền lập Họ

Được hân hạnh làm kẻ tham gia từ đầu đến đuôi cái vụ " đóng phin" này xin được phép kể hầu chư vị :
    Ngay từ 13g 30, tớ đã được mẹ Hột réo đến nhà làm tài xế, sau đó cùng đi với chị Nguyệt chở 2 vị lãnh đạo của WEB đến trường quay lúc 14h- được các vị nhà đài ân cần đón tiếp, dẫn vào khoe cái trường quay mới toanh (được giới thiệu đây là show cắt băng khánh thành đấy ) và ân cần mời mỗi người 1 chai nước suối uống cầm hơi chờ đến 16 h30 - trong một bầu khí lạnh ngắc ( vì máy lạnh!)
    Sau đó thì có 2 chuyên gia tâm lý là cô Thu Hiên ( ở hội Liên hiệp thanh niên TP) và cô Bích Hồng ( của trường ĐH SP ) đến và nhà đài bắt đầu trò chuyện với 2 vị này - Đây mới là 2 vị khách chính thức - Vì đây là chương trình giới thiệu một hoạt động là Nhu cầu cần thiết để tổ chức việc dạy làm vợ chồng, dạy làm cha mẹ - Sau khi quay gần 1 giờ , lúc đó mới mời 2 vợ chồng của web LCM lên trò chuyện về vai trò của trang web trong việc trang bị kiến thức cho cha mẹ .Nửa chừng thì lại phải tạm nghỉ để cho 1 cô casĩ lên hát minh họa 1 bài . Sau đó mới tiếp tục !
    Đây là một chuyên đề trong một loạt chuyên đề của Haumi Cross Media Group kết hợp với VTV được Viettel tài trợ , trình chiếu mỗi sáng chủ nhật từ 10h trên đài VTV1 - Dưới hình thức phóng sự kết hợp tọa đàm .
    Đến khoảng 18 h thì các mẹ lần lượt rút lui - chỉ còn mình Mami phải trụ lại vì có 1 nhiệm vụ cao cả : trả lời phỏng vấn lý do tham gia vào trang web -
    và việc quay phin đến 19 h mới kết thúc . Lạnh - đói - mệt là cảm giác cuối cùng đấy quý vị ! Nhưng nói chung, đây là một hoạt động giúp cho việc phổ biến thông tin về trang Web khá tốt và chúng ta cũng rất hãnh diện là đã tham gia vào một trang web hữu ích.
    Theo nhà đài cho biết thì có thể chuyên đề này sẽ được phát hình trên VTV 1 lúc 10 h sáng ngày Chủ Nhật 13/08 ( nếu không có thì đợi CN sau ! ) mời quý vị đón xem !

7. Jeany

Jeany Thành viên tích cực

Hoan hô mẹ Bibo đã hoàn thành nhiệm vụ. Ơ thế mẹ nó không­ được vào xem tận nơi à? Cụ tỉ như thế nào ấy nhỉ, các bác đi truyền hình trực tiếp ơi, post bài lên cho bà con coi với. Hồi hộp quá

8. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Có mẹ cháu có vào chứ, tham gia từ 2h đến khoảng 4h, cũng hưởng trọn k khí nóng lạnh đấy chứ ạ :lol: lại còn tham gia đội ngũ make up "chiên nghiệt" để lên đc bộ mặt cho admin đấy, tiết lộ là nhà đài k có ng make up thế là mẹ Hiền đc hưởng thành quả như sau: nền tự làm, mắt và má mẹ Chio, chân mày và môi của mẹ cháu :lol: cuối cùng chị Ái, Mami, đến và làm tổng duyệt lại cho bộ mặt và chịu trách nhiệm tô son kẻ biển cho rõ hơn k thì lên hình thấy nhạt thếch :lol: Hehhe, để CN này phát sóng thì sẽ biết "chết cả" của vụ làm make up này :lol: :lol: :lol:

9. mebesuxipo

mebesuxipo Thành viên chính thức

Trời ! Đến 19h30 mới kết thúc :lol: Mình ngồi chờ đến gần 5h đã muốn đông cứng cả người vì lạnh rồi :cry:
    Cũng cố để xem VC nhà Hiền lên hình thế nào mà chờ không nổi, ở nhà chồng kêu, con khóc :p nên mẹ cháu phải về thôi.

10. Mẹ Xíu

Mẹ Xíu Thành viên tích cực

Nói đến đi xem các show của đài truyền hình thì tui cũng đi mấy lần rồi, mệt lắm, mà chương giao lưu còn đỡ chứ mấy cái cuộc thi thố, họ cứ làm như mình là khỉ làm xiếc ý (AX bảo thế), bắt đứng lên vỗ tay, bắt hò hét a..a..a, xong lại bắt thay đổi giọng hét ô..ô..ô... nên mấy lần có bạn đi thi thì mình cũng đi cổ vũ cho rôm rả.

@Bibo: Mong đến ngày xem truyền hình quá, vì nhìn Hiền có thể tưởng tượng được cả Chio và Bi bo. :lol:

11. SepTemBer

SepTemBer Thành viên tích cực

Chị Nguyệt ới ời, rì pót cho các chị em cùng biết về chương trình "hoành tráng" của nhà chúng ta đi chị :lol: :lol: ...chờ đợi hồi hộp quá 8) :roll:

12. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Hehehe, k cần hình rung đâu mẹ nó, chờ t6 em Hiền về có ảnh tập thể của cả nhà đấy!Cứ thấy ai mà xấu xấu cò ma nhất là em, còn xinh xinh tướng quý phái đích thị là mẹ Chio đấy! :lol:

13. me_mickey

me_mickey Thành viên chính thức

đọc bài tường thuật của bác Lê Khanh mà tiếc hùi hụi , mới đầu tưởng 19g nên vội đăng ký , sau đó đổi lại 14 g thì mẹ cháy chịu :cry: :cry:

thôi tự an ủi về coi chương trình truyền lên tivi cũng được :D :D :D :lol:

@ Thu Hiền sướng nhé được các chuyên gia trang điểm chuyên nghiệp make up nha vậy mà trước khi quay cứ lo không ai make up . :D :lol:

14. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Hehhehe, bác ui k dám nhận cái chức danh này đâu, chẳng qua "k có trâu thì bắt bò kéo cày thay trâu thui"Em đã bảo là em chỉ là chiên ra thui :lol: :lol:

15. Me Huong

Me Huong Thành viên chính thức

Thé thì thua to rùi, "thương" em Hiền quá , chạy đây:axe:

tớ cũng quyết tâm tham gia cho nó có kinh nghiệm... phim trường tí. biết đâu (tuy muộn màng) có bác đạo riễn nào phát hiện ra khả năng tiềm ẩn hơi... bị lâu của mình thì cũng không nuối tiếc. nhưng đúng là không gặp may rùi :cry: :lol: :lol: :lol:

16. minh_nguyet1965

minh_nguyet1965 Bắt đầu nổi tiếng

Hiiiiiiii mình là người về kế chót , 6h20 phải vì phải đi đón cháu , vẫn không coi được Mami trả lời :roll: .Em cũng giống như anh Khanh lúc ra về : mệt ...đói ...lạnh....lúc ra dắt xe thì trời lại mưa lâm râm suốt đường + gió lạnh ơi là lạnh, từ sáng đến trưa cứ lu bu cơm nước đến 1h trưa lại đi tháp tùng Admin nên chưa có cử cafe nào nên trên đường về cứ lơ mơ căng mắt ra vì sợ ngủ gục :lol: .Đến trường đón thì trể quá anh hai đã đi đón em về , khi về tới nhà thì thấy hai anh em đều bị nhốt ở ngoài cửa vì bỏ quên chìa khóa ở trong nhà , thấy mẹ mừng quá bảo đói bụng .
    @ Bibo ới , ngày mai op sẽ xử em nhá , nhờ tắt chuông điện thoại nói rất oách , thế mà đang ghi hình điện thoại reng làm chị một pheng hú vía , không có một tiếng động nhé , tất cả ngồi im thin thít không dám rục rịch có cảm giác sắp đông cứng vì lạnh vì cái ghế kêu cọt kẹt , lại cứ cầm mãi điện thoại trên tay để bấm NO , mà ai gọi liên tục nhé :cry: , OX Mami phải khóa dùm mới ổn đó :lol: lúc về lại không biết mở điện thoại thế nào cả, thế mới chết chứ :lol: .

17. Adam & Eve

Adam & Eve Thành viên tích cực

Bắt quả tang vợ chồng nhà Min-Mod rủ nhau vào tận SG để PHẪU THUẬT THẨM MỸ nhé.

18. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Hic, bác ui rõ ràng là em đã tắt dùm bác rùi mà, nó còn rung bần bật trong tay em cơ!Chứ ai lại dám đâm sau lưng chiến sĩ thế bao giờ :cry: :cry: Oan em lắm lắm :cry: :cry:

19. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

Suỵt, bác ơi nói khẽ thui, k thì những ng liên quan lại bị truy tố đấy!Em chạy đây:axe:

20. BiBo

BiBo Thành viên tích cực

hehheeh, em vừa xem TV xong!!!Em chạy nhá:axe::axe::axe::axe:
    @bác Khanh: bác trả lời phỏng vấn ở trong khuôn viên trường nhà bác phải k?