MeBinh_Minh hoi tham ca nha!

Thảo luận trong 'Chào hỏi - làm quen' bởi meBinh_Minh, 12/9/2006.

1. meBinh_Minh

meBinh_Minh Thành viên chính thức

Chao gia dinh me Hot va ca DDai gia dinh LCM! ( xin loi vi minh chua kip cai font tieng Viet)

Nho Ha noi qua, va nho may lan offline rat vui ve cung cac gia dinh cua LCM. Minh sang cung voi chong 2 thang roi, hom nay moi ranh roi mot ti de vao day. Mung thay LCM co nhieu thay doi, moi nguoi van nhiet tinh, soi noi nhu xua. Sap den Trung Thu roi, minh nho lai Hoi cho Trung Thu va Tet Trugn thu nam ngoai. Nam nay khong biet chu TTL co lam mam ngu qua cho cac chau nua khong hay ban co em be roi? Ai se lam Speaker nhi, nam ngoai co me Bibe rat duyen!!!
    Cho minh gui loi chuc vui ve, hanh phuc den tat ca cac gia dinh cua LCM, chuc moi nguoi luon gan bo va yeu thuong nhau!
    Mong duoc su giup do cua ca nha nhe!
    Hen ngay tai ngo se offline nhe!

Ah, me ConBe moi ve VN ah? Bao gio thi chi lai sang day a? Khi nao chi ve thi PM cho em duoc khong? Khi nao do em muon voice chat voi chi!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meBinh_Minh
    Đang tải...

2. SepTemBer

SepTemBer Thành viên tích cực

Em cũng chúc chị và gia đình thật nhiều sức khoẻ, em là người mới, có lẽ chị chưa biết đâu ạ.... :p . Mong là sẽ có cơ hội ọp ẹp để được biết chị.

3. QUANG HUY pt

QUANG HUY pt Thành viên chính thức

Mum Hai Yen oi, "Ọp ẹp" là sao vậy , Anh Hiểu là họp mặt có đúng không? làm sao để tham gia các buổi họp mặt đó ? Anh nghĩ chắc sẽ có nhiều điều bổ ích lắm . Hời nào có , thông báo cho VC anh cùng tham gia với nha ! Cám ơn nhiều !!!

4. SepTemBer

Bác QH ơi :lol: :lol: đúng là họp mặt đấy. Khi nào có, nhà cháu sẽ loa loa lên cho nhà bác biết, dĩ nhiên là vui và bổ ích lắm lắm....Nói ra thì thật xí hổ, nhà cháu đã hụt mất mấy lần ọp ẹp với các bố các mẹ trên DD này. Àh, bác có đăng ký tham gia vui Tết Trung Thu chưa ? Có lẽ hôm ấy đông đủ lắm bác àh. Bác vào Topic Vui Tết Trung Thu ấy mà đăng ký. :lol: :lol: :lol: Hẹn gặp bác nhá.

5. minh_nguyet1965

minh_nguyet1965 Bắt đầu nổi tiếng

Xa quá tận Phan Thiết _ Bình Thuận cũng khó Quang Huy nhỉ , vậy nên bữa đó mới rủ mọi người sao không rước Trung Thu ở ngoài đó là gì :roll: , dù sao cũng mong có một khách đặt biệt xa xôi tham gia Yến nhỏe, Cần thơ thì đã có một mẹ dẫn con lên Sài Gòn ọp ẹp rồi đó :lol:

6. SepTemBer

:lol: :lol: :lol: Vâng, chị Nguyệt nói đúng rồi, phải chi bác Qh làm khách mới từ xa của bọn em mà đến được thì quý hóa quá :lol: :lol: .... nhưng :roll: :roll: chỉ lo vợ bác í đang có thai, chưa thể đi đâu xa được......nhà cháu thành thật xin lỗi vì lỡ quên mất bác ở tận Phan Thiết :?

7. QUANG HUY pt

8. QUANG HUY pt

Mình có tham khảo cái vụ hội chợ và Trung thu rồi , Nhưng mà hình như toàn của các MUM ở Hà Nội không hà!!! Ở Đó thì xa quá , mình khó tham gia được . Còn ở TP HCM : Các Mum có tổ chức gì không ? :partyman:

9. SepTemBer

Bác ơi, bác xem ở mục Vui Trung Thu cùng các gia đình Tê Phan...SG đấy. Ở đấy là chương trình của LCM ở SG. Bác vào đăng ký đi nhé :lol: :lol:

10. thao_quachlinh

thao_quachlinh Thành viên đạt chuẩn

weo còm gia đình bác QH pt tham gia TrungThu với hội SG. =D> =D> =D>

11. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

Chào chị Bình Minh,

Chị ơi, các mẹ nhà mình vẫn khoẻ chị ạ. Em đã mập lên được 3kg :lol: nhờ công lao của mẹ Luti đấy chị. Công việc chị ổn định chưa? Hai bé Bình và bé Minh đi học hay ở nhà với mẹ?

12. QUANG HUY pt

Theo chương trình là nhà mình sẽ tổ chức trung thu vào ngày 30/9 phải không các bác ? Nhưng mà huy tìm hoài không thấy cái địa chỉ tổ chức nằm chỗ nào!!! :roll:

13. minh_nguyet1965

minh_nguyet1965 Bắt đầu nổi tiếng

Đây nè em ơi ! Vậy là em thu xếp đi được hả ? Hy vọng sẽ gặp được em ngày đó

http://www.lamchame.com/forum/viewtopic.php?t=6082&start=180

14. QUANG HUY pt

Chị ơi, chỉ có địa chỉ cho gói quà không hà! Mà em đâu có tham gia gói quà được !!! :cry: Còn địa chỉ để tới tham gia trung thu là ở đâu vậy chị, Đẻ em coi có xa chỗ tụi em ở không, Nếu gần thì tụi em sẽ tới tham gia hết mình ! (Em sợ phải đưa BX đi xa, không an toàn lắm ) :eek:

15. QUANG HUY pt

Chị ơi, chỉ có địa chỉ cho gói quà không hà! Mà em đâu có tham gia gói quà được !!! :cry: Còn địa chỉ để tới tham gia trung thu là ở đâu vậy chị, Đẻ em coi có xa chỗ tụi em ở không, Nếu gần thì tụi em sẽ tới tham gia hết mình ! (Em sợ phải đưa BX đi xa, không an toàn lắm ) :eek:

16. thuhien

thuhien Mỗi ngày một niềm vui!

He he, các mẹ ơi, đây là topic mẹ Bình Minh đi xa quê hương hỏi thăm cả nhà mừ :twisted:

17. Mami

Mami Thành viên rất tích cực

Các bác Xì Gòong ơi, spam topic của mẹ Bình Minh dữ quá ! :lol: :lol:

@ Mẹ Bình Minh : Hèn gì lâu nay không thấy chị. Chị sang đấy luôn hay chỉ sang một thời gian ? Ổn định cuộc sống chưa chị ?

18. Mẹ Xíu

Mẹ Xíu Thành viên tích cực

Mình cũng thắc mắc dạo này không thấy mẹ Binh Minh (cả mẹ Nam Hải) xuất hiện gì hết. Vì hồi đầu vào DD mình hay gặp lắm mà. Các mẹ đi đâu thì cũng computer cơ mà, chịu khó tham gia cho DD sôi nổi nhé.