cún con bính tuất 2006 .mẹ nào muốn thành lập nhóm nào

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi babyshop_chipyeu, 4/4/2009.

1. huyen_pt

huyen_pt Tân Dậu 1981

Có ai nhìn thấy cái avatar của em không nhỉ. Chả hiểu sao nó cứ báo là upload failed

Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mẹ Bảo Linh

Mẹ Bảo Linh Thành viên rất tích cực

tớ vẫn nhìn thấy avatar của cậu là hình bé nhà cậu nằm trên ghế xích đu đấy chứ, hay mạng lỗi à?

3. puppyken

puppyken thành viên hội Rắn

hehe chào cả nhà, mang Ken nhà tớ vào khoe nhé . sinh 23/7( cùng sn với bạn hhho, chả biết bạn tên là gì ) cao 98cm nặng 16,5kg đã đi học đựoc 1 năm rồi nhưng bây giờ vẫn ăn cháo, ăn cơm là nuốt chửng và nôn::)confused: . chào mít xanh, lethuy và bố cu tí nhé:D nhé, người quen hơi nhiều nhỉ.

4. BNZ

BNZ Thành viên mới

Nhóc nhà tớ cũng 2006 đây, tháng 7. Bường lắm cơ, là con gái mà nghịch hơn con trai.
    Năm nay tớ muốn xin cho nàng đi học cho ngoan. Có bố , mẹ nào biêys trương mẫu giáo Đống Mác không? Tớ muốn xin cho con vào trường đấy quá. Bố mẹ nào có thông tin thì giúp tớ với nhé. Tớ cảm ơn nhiều lắm

5. hhho

hhho Thành viên đạt chuẩn

Cu nhà tớ tên là Quang Huy bí danh là Bi thối (bây giờ yêu cầu đổi thành bi thơm )cân nặng thì khiêm tốn thôi(đang chuẩn bị thi siêu mẫu ).
    Tớ cũng đi học gần 1 năm rồi.Vẫn măm cháo là chính ,còn các thứ khác gọi là quà vặt ăn cho vui thôi chứ chả bổ béo gì :(.kekeke.

6. BEHUY

BEHUY 0908.990.868-0938.152548

ko bít mấy chị sinh năm nhiêu nên em xưng em vậy nhé , vì em Sn 83 mà, bé nhà em cũng tên Quang Huy nhưng nhưng bé hạt tiêu các bác ạh . Bướng bỉnh , lười ăn : có bác nào có thuốc trị bịnh này ko vậy ?:confused: giúp em với.... hu hu

7. kemsua

kemsua Banned

Mình góp vui với. cũn của mình sinh 29/09/06. ưu điểm : ngoại ngữ (vì nói mà ko ai hiểu gì), nhược điểm: nói nhiều

8. cuti

cuti Bắt đầu tích cực

Hi

Lâu rồi không thấy mẹ Ken vào diễn đàn, dạo này bận đi bay quá à?

HR cũng không thấy luôn ...:-k

Trộm vía, Ken thế là ngon đấy, cu Tí nhà mình mới có 15kg, cao thì không đo. Ăn cơm từ lúc 1 tuổi. ...:( nhìn thấy cháo là chạy mất roài...:(...Còi dí còi dị....

9. me be Tiep

me be Tiep Thành viên tích cực

các bác cho ké 1 chân với ah. Bé Tiệp nhà em sinh 16/09/2006 ah. Cách đây 1tháng được 15.5kg. Hôm vừa rồi ốm sút đi 2kg chán kinh nên đc ý ah. Nói ngọng líu ngọng lô lại còn nói nhiều. Bướng kinh khủng chỉ sợ mỗi bố thôi ah. Vì em mắng con xong nhìn thấy nó buồn cười quá em lại cười. Mấy lần mắng nó toàn phải đep khẩu trang thôi ah.Thế là từ đấy nó ko sợ em nữa ah?huhu có mẹ nào như em ko ah? 2bố con cháu cùng Tuất ah..mẹ cháu là Ỉn

10. MeBambi

MeBambi Thành viên đạt chuẩn

Bạn cu tÍ nàythật giống Bambi nhà mình, ăn cơm từ rất sớm nhất định ko ăn cháo kể cả bây giờ cũng thế nhưng được cái trộm vía là ăn hoa quả tốt và uống được sữa nên Bambi nhà tớ 30 tháng được 17,5kg và cao 97cm

11. Jimkis

Jimkis Thành viên chính thức

Cún con 24_09_2008

Cho Kún nhà tớ tham gia với nhé.

12. cuti

cuti Bắt đầu tích cực

Cún con

Cả nhà up ảnh của Cún con lên đi nào...

Mình mở màn trước nhé...:mrgreen:

Cún con

13. memiucon

memiucon Bắt đầu tích cực

Trộm vía, cu tí nhà mẹ nó thích quá cơ. Ảnh chụp hôm tết vừa rồi đấy hử, cái mũ con cún yêu nhỉ.

14. MebeBi - NBN

MebeBi - NBN Thành viên nổi tiếng

Hehe, nhà mình cũgn có Cún đây, hình như là Cún nhà miình lớn nhất, SN12/03, ngịch kinh khủng, nói nhiều, cũng hơi ngọng, chộm vía cũgn ko còi lắm, hơn 17 kg, lâu lắm rồi mình chưa đo nên ko bit đựoc bao nhiêu, nhưng mọi người chê hơi lùn "hic giống bố mẹ mà"

15. puppyken

puppyken thành viên hội Rắn

Mình chỉ mong con ăn cơm cho nhàn ý, Ken cứ cháo phát mệt ra mà tập ăn cơm mãi không được, cứ không chịu nhai nên lần nào ăn cũng nôn ọe. đén giwof ăn hỏi là con thích ăn gì thì chàng ta bảo là ăn cháo:D. ăn cháo thì nhiều chất nên vẫn bụ nhưng chả biết răng lợi mà không chịu nhai thì có ổn không???thỉnh thoảng vẫn ăn kẹo bánh nhai rau ráu nêu thích nhưng cơm thì không. mà tình hình là con tớ hơi lùn hay sao ý, chỉ cao co 97cm trong khi so với mấy bạn cùng lớp đã lùn hơn rồi. tớ chỉ lo lúc lớn không cao đươc 1,85m thì khó lấy vợ vì phải cạnh tranh ác liệt với nhiều bạn khác ( dạo này nhiều con trai mà ít con gái mà).

16. Cún Đầu Lòng

Cún Đầu Lòng Bắt đầu tích cực

Cho chó con nhà tớ vào hội với, sinh 24/6, bây giờ được 17kg, 96cm (vì tự đo cho con giai ở nhà nên không biết có chuẩn không) nhưng thấy có con trong topic tận 99cm thì con mình thuộc loại thấp bé nhẹ cân rồi. Cu cậu ăn cơm từ 20 tháng nhưng mẹ chỉ cho ăn xen kẽ với bữa cháo, đến tận 30 tháng mới cho ăn ngày 2 bữa cơm, bấy giờ trộm vía ngàn lần bữa trưa được 2 lưng bát, tối được 3 lưng, thịt ăn thành thần.
    Vừa cho đi bộ đội được 1 tuần thì bị viêm họng lại nghỉ mất 1 tuần. Thời gian cho đi học mà mẹ stress quá chả làm được việc gì, hy vọng 1 tháng nữa mọi thứ ổn định.

17. Mẹ Bảo Linh

Mẹ Bảo Linh Thành viên rất tích cực

Hic hic hic, đề nghị các mẹ có con 16-17kg ko được kêu là con thấp bé nhẹ cân nhé, làm mình lại tủi thân đấy.

18. tqmt0106

tqmt0106 Thành viên tích cực

Khoe ảnh bé nhà mình tí nhé! He he!

Sửa lần cuối: 19/8/2009
  19. me be Tiep

me be Tiep Thành viên tích cực

nhìn bé đáng yêu quá ah...đúng là trẻ con vô tư và có nụ cười tự nhiên quá đi

20. Cún Đầu Lòng

Cún Đầu Lòng Bắt đầu tích cực

Ấy ơi đính chính lại, thấp bé thôi