Phúc Anh computer làm ăn rất vớ vẩn

Thảo luận trong 'Tin tức' bởi phoebebeo, 17/8/2011.

1. phoebebeo

phoebebeo Thành viên chính thức

Phúc Anh làm ăn không ra làm sao cả, nhân viên mỗi người nói 1 kiểu. tôi mua hàng vì ko thấy có bảo hành nên đã hỏi lại. nvien đưa hàng bảo là trong vòng 1 tuần đổi được. 2 ngày sau tôi mang đến đổi mà nvien bán hàng bảo là chắc bạn kia nhầm. rồi chỉ chính sách bảo hành cho tôi xem nữa. mà Phúc Anh bảo là lỗi phần cứng mới bảo hành. khách hàng dùng thì thấy chất lượng ko tốt chứ có phải chuyên gia đâu mà biết lỗi phần cứng với phần mềm. nhân viên kỹ thuật thì rõ là cũng thấy chất lượng không tốt nhưng bảo là không xác định được lỗi, không phải là lỗi phần cứng nên không xác nhận. thế tai nghe rè, thu âm bị rẻ rất to mà không phải lỗi thì còn cái j lỗi. các bạn bảo nó tịt hẳn không nghe được ko thu được mới là lỗi à. Phúc Anh làm ăn thế thì chả khách hàng nào quay lại và tin vào chính sách bảo hành của công ty cả.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi phoebebeo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 20/2/2020
    HLCM thích bài này.
  2. bacsihoasung

bacsihoasung Thành viên chính thức

Ðề: Phúc Anh computer làm ăn rất vớ vẩn

Một số hàng của Phúc Anh bán ra cũng chỉ bảo hành 1 đến 3 tháng thôi, nếu bạn mới mua 1 tuần mà không đổi được thì vô lý quá, mình mua mấy lần ở P.A rồi có thể do nhân viên mới nên ko nắm rõ, bạn cứ yêu cầu gặp quản lý bán hàng mà đề cập. Chúc sớm đổi được thiết bị mới.

3. HLCM

HLCM Thành viên rất tích cực

bạn nên chụp ảnh mấy hóa đơn mua bán để nắm rõ hơn.CHứ thế này ngừoi ta tưởng mẹ nó nói xấu

4. muadonglanh

muadonglanh Bắt đầu tích cực

Bạn nên cho cửa hàng này vào sổ đen ngay bạn ạ! Làm ăn thế này thì quá vớ vẩn thật!