Chao ba con

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi BigBong, 18/5/2009.

1. BigBong

BigBong Thành viên tập sự

Em mới tham gia diễn đàn!
    Bé nhà em được hơn 10 tháng.E thấy trên diễn đàn mọi người nói về sữa dê Nanycare.Không biết uống có tốt không?Bé nhà e uống sữa toàn bị phân sống và co nhầy, hiện giờ chỉ ăn sữa chua và váng sữa thôi.Có mẹ nào biết chỉ cho e kinh nghiệm với!!!:p

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BigBong
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

nguyetoc thích bài này.
  2. chipcoi

chipcoi Thành viên tập sự

Mình cũng vừa mới tham gia diễn đàn. Xin chào cả nhà

3. bomevacon

bomevacon Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ!

Chúc các mẹ tham gia diễn đàn vui vẻ!

To mẹ BigBong: Có thể bé nhà chị không thích hợp với loại sữa chị cho uống. Rất nhiều bé gặp bị vấn đề về tiêu hóa. Hiện tại chị đang cho bé uống loại sữa nào? Chị có thể vào shop của em thao khảo loại sữa dành cho bé hay bị vấn đề về tiêu hóa tại: http://www.bomevacon.com/home/index.php?page=productdetail&proid=36. Em thấy nhiều mẹ dùng sữa này và đánh giá tốt cho tiêu hóa của trẻ đấy.

Chúc bé nhà chị hay ăn chóng nhớn :)

4. BigBong

BigBong Thành viên tập sự

Xin lỗi hôm qua bận quá ko kịp dò hỏi!!!
    Cho mình hỏi bomevacon thấy web nhà bạn giới thiệu chỉ có sữa loại hộp to không có hộp nhỏ à? bé nhà mình uống ít sữa lắm mỗi lần chỉ 90 ngày giỏi lắm là 150ml thôi,hộp to thế uống bao giờ mới hết?

5. memau

memau Thành viên sắp chính thức

Chào mẹ BigBong,
    Em cũng mới tham gia diễn đàn như mẹ thôi, Nhưng thấy bé nhà mẹ uống sữa toàn phân sống và có nhầy làm em thương quá. Mấy hôm trước con em cũng bị như vậy, em chạy vạy khắp để chữa chạy, cuối cùng em cho cháu uống men tiêu hóa antibio ngày 1 gói sau ăn. May quá là sau vài ngày thì cháu khỏi. Nhóc nhà em gần 7 tháng thôi. Me BigBong thử dùng men cho bé xem sao chứ theo em sữa nào cũng tốt cả, quan trọng là cháu có chịu uống không thôi. Chúc cả nhà mẹ khỏe và bé mau lành bệnh